1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.
  2. Các bác quên mật khẩu hay quên email thì làm như sau để lấy mật khẩu mới hoặc đổi email đã đăng ký tài khoản nhé. Xem chi tiết các bác xem tại đây.
  3. BQT xin thông báo: Hiện tại một số hệ thống dịch vụ của diễn đàn đang gặp sự cố. Chúng tôi đang nỗ lực khôi phục lại hệ thống trong thời gian sớm nhất. BQT thành thật xin lỗi các bạn vì sự bất tiện này.
  4. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cho em hỏi chút về nước hoa ( có mùi kẹo hoặc ngọt )

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi mi_van_than, 03/01/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mi_van_than

mi_van_than Thành viên mới

Cho em hỏi chút về nước hoa ( có mùi kẹo hoặc ngọt )

Đợt trc có ngừoi cho lọ nước hoa Pháp có mùi kẹo, giống mùi kẹo chíp, mà mấy ngày liền vẫn thơm, phê dã man luôn,giờ lâu rồi nên chẳng nhớ tên là j. Bác nào biết loại nào thơm mùi kẹo thì chỉ e với, có ng quen bên Đức về e định nhờ mua. Mùi ngọt nhưng đừng quá nhé. Em cảm ơn các bác lắm lắm ạ
  2. LucThaiMy

LucThaiMy Thành viên rất tích cực

3. LucThaiMy

4. libra84

libra84 Thành viên mới

big babol - xyliton ... mấy loại ấy đang dùng , nhai xong dính vào áo hay tóc thì cứ gọi là chuẩn phát điên vì ko gỡ được luôn .
  5. mi_van_than

My & Libra: Cảm ơn 2 bạn nhiều. Đọc bài của 2 bạn quảng cáo mà mình muốn mua hết cả mấy loại, thế còn giá rổ tnào ạ, mà đấy là tên & là hãng luôn à. Quanh quẩn mình chỉ biết mấy loại như hugoboss, chanel,kenzo
    Cứ ra hàng bẩu cho lọ Roberto verino W hoặc big babol - xyliton à. Ngọt nhưng có dịu ko hả My, còn cái mùi Libra bảo chắc giống mùi kẹo cao su à?
  6. poohxblue

poohxblue Thành viên mới

hihi, bạn này ngây thơ quá, Libra trêu bạn là ăn kẹo cao su big babol với xyliton rồi nhả ra bôi lên tóc thì sẽ có mùi ngọt của kẹo đảo điên ko gỡ ra đc luôn
  7. mi_van_than

, tại đầu lâu ko ăn kẹo cao su nên cũng chẳng biét đấy là tên của 1 loại kẹo nữa, cứ tưởng nc hoa có mùi kẹo csu
  8. LucThaiMy

9. applennpc

applennpc Thành viên rất tích cực

Mình thích nhất 212.
  10. Guests51

Guests51 Thành viên mới Đang bị khóa

Phát phì cười về hiểu biết xã hội của chủ topic, chắc vẫn còn ít tuổi, vậy đã vội j dùng nước hoa