1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

cho em hỏi con gái đi xe gì thì đẹp ah,post trong box làm đẹp chắc được chứ nhở

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi lovelyrain25, 16/02/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. midori235

midori235 Thành viên mới

Liberty công nhận là hoành, về tất cả mọi mặt luôn ế =))
    Tớ thì lại can tiếp Classico, chị em mừn nhỏ thì nhỏ thật nhg cg chưa đến mức phải đi cái xe đó. Dáng già phát khiếp. Đến mama tớ cũng nhỏ người mà nhìn thấy cũng chạy làng luôn, kêu già quá. Chả hiểu sao thấy nó tuồng chèo thế +__+
    Tớ nghĩ mỗi ng 1 í, tốt nhất bạn chủ topic chọn trước mẫu xe đi rùi hỏi í kiến về chất lượng máy và độ tiêu xăng thì sẽ dễ chọn hơn. Chờ chị em review xong hết lượt thì chắc chóng mặt quá :D
  2. warmsnow

warmsnow Thành viên quen thuộc

Cá nhân tớ thì chả thik Li vì thấy nó như xe số ý, bé bé. Tớ vẫn thik LX nhất vì nó rất nữ tính, màu mè lại đa dạng và trẻ trung. Tớ khá còm nhom nhưg LX, SH, PS tớ vẫn phi như thường. Nhưg fải công nhận là LX nặg nhất ( hơn cả SH, PS ý), uống xăng kinh khủng và rất dễ bị mất đồ ( như mặt nạ, đèn, để chân. Chồng tớ đi xe tớ mí lần bị mất liền).
    Spacy cũng hay nhưg tớ chả thik vì dáng nó cũ rùi mà Spacy mới bi g có cái quạt gió phía đầu xe làm xe xấu đi bn so với Spacy cũ, như xe Tàu ý.
    Nếu vừa tiền thì mua Atila, tớ cũng đã từng đi thấy kô tốn xăng lắm( nhưg xe tớ là đời đầu cơ, còn mí xe b g thì chịu). Kô thì SCR cũng đc, trông dáng khá to, hơi thô nhưg xe lại nhẹ, mà kô tốn xăng, cốp rộng để đc bn đồ nữa chứ.
    Còn Fly thì khuyến cáo kô mua nhé, vì nó kô fải là xe Piago chính hãng mà nó chỉ là xe liên doanh, chất lượng rất kém
  3. Linh_Lan

Linh_Lan Thành viên mới

Attila 120kg, còn SCR và Lead 115kg nên trông 2 chú của Honda tuy giống con dzịt nhưng lại nhẹ ký hơn bạn ơi. Tớ cũng đang đi At, nhưng cái cốp nó bé quá nên đang định bán đi đổi xe Lead đây. Lead và SCR còn thấp hơn At nữa đấy. Nhưng ghét cái cung cách làm giá của bọn HEAD nên chưa thèm mua thôi, chờ lúc nào nó hạ đúng giá công bố cái đã.
  4. hnamphuong

hnamphuong Thành viên mới

Em thì bầu cho Fly
    Em đi được 1 thời gian rồi
    Máy êm ru, chẳng thấy hỏng hóc gì
    Nhược điểm duy nhất là gương chiếu hậu của nó to quá, đi phố đông người lách không tiện(đấy là bác nào đi cẩn thận thôi, chứ em vẫn phóng như thường)
    xăng thì.. em đi mỗi ngày tầm 20km, xăng giá 11k/1l như hôm nay thì hết khoảng 50k 1 tuần hơi mắc
    em cũng tham khảo nhiều, nhưg mê Fly nên mua thôi ạ
    chúc tỉ tỉ mua đc xe đẹp
  5. Kaila

Kaila Thành viên mới

Có ai đi Honda Today giống tớ ko nhỉ? hihi ...
    Em của tớ bé tí tẹo tèo teo ...nhưng độc và quá nhìu ưu điểm ..:P ...yêu cực ...các bạn cứ search thử xem...:D
    Ngoài ra còn Options nữa là Honda Scoopy ...lại 1 biểu tượng nữa của sự duyên dáng và đáng yêu
    Tất cả đều bé bé xinh xinh ...50cc nhưng vẫn bốc, xăng thì siêu tiết kiệm , 50cc thì cũng chả cần giấy tờ luôn
  6. asuh

asuh Thành viên mới

Đợt vừa rồi tớ cũng nhức đầu vì chọn xe, nói chung ko có cái nào đáp ứng đủ các tiêu chuẩn như đẹp, bền, ít tốn xăng chứ chưa nói đến giá cả nhé.
    Nhưng nói chung tớ thấy cái LEAD ok đấy chứ, nhất là màu đỏ, bóng loáng phát sợ, nhưng khuyết điểm như gầm thấp hay vỏ mỏng thì cũng ko đáng kể lắm nhỉ :D, nếu chọn lại thì chắc tớ chọn cái này
  7. mot_nua_mua_thu

mot_nua_mua_thu Thành viên quen thuộc

Mình hết teen rồi nhưng xì tai vẫn theo kiểu kute trẻ trung nên search 2 em này thấy cũng mê lắm. Về mẫu mã em Today trông người nhớn hơn Scoopy nên cảm tình hơn, nhưng mình chưa search ra giá cả của em Today thế nào . Bạn mua Today ở đâu và giá bao nhiêu vậy? Today cũng như Scoopy là hàng nhập nguyên chiếc từ Nhật về hay ntn ha bạn?
    Được mot_nua_mua_thu sửa chữa / chuyển vào 21:28 ngày 22/02/2009
  8. lovelyrain25

lovelyrain25 Thành viên mới

thì đó, tớ đã chấm dược hai chú là
    Attila victoria hoặc Ảttila elizabet
    và lead
    đang hỏi mọi người xem attila nè có nhanh tã ko và tốn xăngt ko mà
    chứ nói thật FLY và LIBERTy đắt lắm >50 triệu ba má tớ ko cho mua đâu, khổ vì nhà tớ có mỗi tớ là chưa làm ra tiền mà lại đòi mua xe đăt nhất nhà thi ko được,
    kính lão đắc thọ mà
    ko dam vượt tiền bối khi chưa nhieu xiền
  9. Pesaynt

Pesaynt Thành viên mới

như nàng nói thì có lẽ Zip là ổn nhất
  10. em_aka

em_aka Thành viên mới

nếu đủ tiền bạn cứ mua LX ý :) hơi cao 1 tí có thể đi gọt yên đc mà, ra hà trung gọt có mấy chục thôi, nó làm thấp yên đi đấy. hoặc nếu tầm tầm tiền thôi thì mua Zip ^^ bé bé xinh xinh, dáng đẹp, đi 1 mình nhìn cũng đẹp lắm nhưng phải lắp quây inox vào nhé , ko có quây nhìn nhỏ lắm.