1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cho em hỏi địa chị các cửa hàng Made in Vietnam ở HN ạ

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi viet_ha_xinh, 19/11/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. xxxmarsxxx

xxxmarsxxx Thành viên mới

em nghĩ M2 không phải hàng VNXK đâu. Có lần em vào tìm cái áo sơ mi, thấy chỉ may trong cổ áo còn thừa lung tung.
    Nhưng không hiểu sao size nó to thế? em 1m78 mà mặc cái size M của nó không cần cởi cái áo đang mặc ra . Hay là may nhái kiểu của Tây không biết nữa
  2. mercury412

mercury412 Thành viên mới

yêu ơi, anh bảo nè, vào một hàng Made in VN bất kỳ, mua đồ thì trên túi nó ghi hết những địa chỉ của nó. Bạn oneonline post toàn địa chỉ ngon oẳn tà roằn đó.
    Thi thoảng túm được đồ ngon mà bổ, rẻ. Anh vừa mua cho sea một cái quần chả hỉu chất gì, ko hẳn dạ, dầy ự, mặc mùa đông thì ko fải lo mà mặc vào chân dài miên man nhá
  3. bach_cot_tinh_xinh

bach_cot_tinh_xinh Thành viên mới

PR kinh nhề Chàng mua cho sea ở chỗ nào thế ? cho em 500 địa chỉ đi
  4. paradise2209

paradise2209 Thành viên rất tích cực

Em hay mua chỗ gần đài truyền hình VN, hình như là đường Ng Công Hoan và chỗ cạnh cafe Neo trên đường PBChâu. 2 hàng này nhiều len khoác và len mỏng, năm nay em đam mê 2 loại í. Mua 8 cái len kiểu cài cài rồi mặc thấy ok lắm ạ
  5. voicoi80

voicoi80 Thành viên rất tích cực

Mình mua áo khoác và quần kaki ở đó vài lần thấy khá là ổn, chắc tại mua toàn size XL nên thấy tag còn nguyên và chuẩn nhé
    Chưa bao giờ mua size nhỏ nên ko gặp phải trường hợp bị cắt tem và cũng chẳng mua chemise ở đó