1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cho em hỏi địa chỉ làm móc chìa khóa xe máy bằng nhựa trong có khắc biển số xe với ạ.5***** vote tặn

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi GA_RU, 08/02/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. GA_RU

GA_RU Thành viên tích cực

Cho em hỏi địa chỉ làm móc chìa khóa xe máy bằng nhựa trong có khắc biển số xe với ạ.5***** vote tặng cả nhà ạ ^_^.

Câu hỏi như trên ạ.Trước em có làm 1 cái của 1 bác bên muare nhưng mà giờ ko tài nào tìm đc topic của bác ấy ở đâu cả.Bác nào biết địa chỉ làm móc chìa khoá bằng nhựa trong có khắc laser thì chỉ em với.Em xin vote 5***** hậu tạ ạ. Bác nào vào cũng có * ạ :D
  2. bobylamx

bobylamx Thành viên mới

bạn lên lương văn can hỏi xem. chắc là có.
  3. h0bby

h0bby Thành viên mới

Có cái móc chìa khoá thế này cũng tiện phết nhở, nhất là cho các bác đạo chích. ''Chẳng may'' móc đc chìa khoá của người khác cứ thế tiến thẳng đến xe của khổ chủ, chả cần phải tra thử chìa vào nhiều xe khác như trước nữa
  4. bobylamx

bobylamx Thành viên mới

good idea
  5. quanglong87

quanglong87 Thành viên mới

6. lacosbaby

lacosbaby Thành viên mới

số đt của bạn làm kái móc đó nè 01682194167 trước em cũng làm rùi mà bị vỡ :(
  7. GA_RU

Thx cả nhà. Đã có 5***** cho cả nhà ạ. :D.Các bác cứ nói chẳng may thế làm em sợ. Mấy thèng đạo chích nó mà đã muốn lấy xe em thì chả có chìa khoá nó cũng lấy đc chứ đừng nói là có chìa khoá. Mà lấy xe em thì bán đc mấy đồng. Móc khoá của em là móc khoá kỉ niệm mà giờ trót làm mất nên em phải đi làm lại.Khổ thế đấy ạ.
  8. GA_RU

Bạn ơi.Mình vừa gọi số này mà nó báo là số đt ko đúng,Bạn cho mình lại số đt với.Cảm ơn bạn nhiều nhiều
  9. FuomMe

FuomMe Thành viên mới

Bạn gọi điện số này nhé: 0906194294. Địa chỉ là : Số 6 ngách 8 ngõ 73 Nguyễn Lương Bằng.
    Em này sinh năm 87. Trước khi đến bạn gọi điện cho em nó trước. Mình làm ở đây mấy cái liền. Thái độ phục vụ OK lắm. Giá cả cũng phải chăng
  10. GA_RU

Đã vote cho bạn.Bạn cho mình hỏi đây có phải là cái loại móc chìa khoá bằng nhựa trong hay là bằng gỗ hả bạn.Cái trước của mình là bằng nhựa trong.Mình ko thích bằng gỗ lắm