1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cho em hỏi địa chỉ mua váy dạ hội/dự đám cưới ở Hà Nội và Sài Gòn cũng được ạ

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi Robyfan, 12/10/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Robyfan

Robyfan Thành viên mới

Cho em hỏi địa chỉ mua váy dạ hội/dự đám cưới ở Hà Nội và Sài Gòn cũng được ạ

Tình hình là mùa cưới đang đến. Em muốn mua mấy cái váy trông nổi bật một chút để đi ăn cơm bụi giá cao cho nó "ra dáng"
    Các sis biết chỗ nào ở Hà Nội và Sài Gòn nữa cũng được bán váy dự tiệc, đi đám cưới nhìn trẻ trung, xinh tươi và nổi bật thì tư vấn cho yem với nhé. E chỉ dự định budget khoảng =< 1 triệu/1 váy.
    Thank các sis
  2. emmiu87

emmiu87 Thành viên mới

Vì tớ vừa vào Sài Gòn nên tớ cũng biết 1 địa chỉ bán váy dạ hội đi ăn tiệc đây: Kim 61b Phan Đình Phùng hoặc 42 Lê Văn Sỹ q.Phú Nhuận . Hôm nọ 2 chị em tớ vào ở 61b PĐP thấy váy dạ hội đẹp lắm, may sáng tạo và độc đáo lắm. Nhiều váy đính cườm và đá lấp lánh đẹp dã man. Mà giá cũng tầm 600k -> 1triệu thôi, phù hợp với yêu cầu của bạn nhé :D
  3. hayumi_88

hayumi_88 Thành viên mới

có chị nào biết mua váy dạ hội dáng suôn dài dài ở đâu ko ạh? giờ tự dưng thích kiểu này
  4. hayumi_88

hayumi_88 Thành viên mới

úi ko ai biết ạ
  5. libra85

libra85 Thành viên mới

ở HN tớ thấy một số chỗ sau bán váy đi tiệc ok nè, nhưng chắc hơn 1tr một tẹo, tùy có sales hay k.
    - Bà Triệu, chỗ cắt Trần Nhân Tông lên một tẹo, bên tay phải, tớ k nhớ tên vì tên nó loằng ngoằng ý :D.
    - Quán Thánh, gent9, có 2 cửa hàng, họ bán kết hợp hoa giả và clothes.
  6. RedApple1082

RedApple1082 Thành viên mới

Em vào tiệm áo cưới Vivian trên đường 3/2 í, có mấy kiểu váy dài formal rất đẹp,đơn giản mà sang trọng, dáng thì chuẩn miễn chê vì hầu hết nhập từ nuớc ngoài, giá tầm 200-300usd/ cái. Còn ko thì lên Sơn Collection đi, giá cả cũng tầm đó, đẹp lung linh
  7. micy

micy Thành viên mới

tiệm sis chỉ nếu em k nhầm thì là của ntk Hoàng Hải, trông long lanh lắm em chỉ sợ nó hơn 1tr nhiều nhiều thôi :D
    ss nào qua rồi thì cho em hỏi giá với nhớ
  8. urytur

urytur Thành viên mới

e đang có 1 chiếc đây ss ngó nhen
    http://enbac.com/Trang-phuc-nu/p371250/Dong-rui-ban-not-da-co-anh-that-nhe.html
  9. xucxichmeo

xucxichmeo Thành viên mới

ặè? Phuè? Doaèfn mặĂèi mặĂè? môèÊt haè?ng tên laè? Cat walk thiè? phaè?i, chuyên baèn vaè? cho thuê 'Âè?èm daèÊ hôèÊi nhiêè?u vaèy 'eèÊp lfèm,nhÂèt laè? naè?ng naè?o 'ièÊnh thuê vaèy ngfèn chuèÊp aè?nh cặặĂèi cuèfng qua 'Âèy thặè? xem
    Ngoaè?i ra tặĂè thÂèy The Diva ặĂè? chôèf ngaèf nfm Cặè?a Nam cuèfng nhiêè?u vaèy daèÊ hôèÊi ( nhặng coè veè? xiè? tin hặĂn )
  10. Wilber

Wilber Thành viên mới

Up topic này lên, em cũng đang cần ạ