1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.
  2. Các thành viên xem hướng dẫn sử dụng tính năng của diễn đàn tại đây.
  3. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cho em hỏi giá chai rượu XO này với ạ

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi lazy_lazy, 22/01/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lazy_lazy

lazy_lazy Thành viên mới

Cho em hỏi giá chai rượu XO này với ạ

Chả là em muốn bán chai rượu này nhưng không biết giá hiện tại là bao nhiêu . Bác nào biết bảo em với ạ . Em cảm ơn vô cùng . Hình em XO đây ạ (Hộp giấy, kèm theo 2 ly)

2. ngon_nen

ngon_nen Thành viên mới

Chai này nếu là rượu của ISC thì rơi vào khoảng 650-700K, k nhớ chính xác giá bn. Nhưng nếu rượu ở bển về thì hơn 1T.
    Bác bán ra ngoài các cửa hàng zượu chắc không hơn được 500K. Để uống đi bác ạh. Bán phí lắm
  3. ngon_nen

ngon_nen Thành viên mới

Với lại sao bọn nó lại dùng cái ly dạng loe loe ở miệng ly nhểy? Ly kia dùng uống vang là chính, sao lại dùng vào uống Cognac được nhểy
  4. lazy_lazy

lazy_lazy Thành viên mới

Chị em mang từ bên Mỹ về biếu bố em ạ . Bố em được biếu khá nhiều, cụ giữ lại mấy chai uống tết còn đâu bán bớt đi
  5. lazy_lazy

lazy_lazy Thành viên mới

Nguyên dai nguyên kiện nó thế . Em chịu chẳng biết được
  6. ngon_nen

ngon_nen Thành viên mới

Rượu k tem òy, rượu này các cửa hàng nó còn trả rẻ hơn có tem. Bọn đấy ép giá với zượu k tem lắm.
  7. lazy_lazy

lazy_lazy Thành viên mới

Rẻ quá em để lại uống chẳng tội gì mà bán cho phí đi . Cảm ơn bác nhiều nhé, em mà uống chai rượu nè em mời bác 1 ly
  8. zo23zo

zo23zo Thành viên mới

cho em 1 ly mới đang khát rượu
  9. raklei

raklei Thành viên mới

Bác có bán ko để lại cho em, em mua nếu giá hợp lý (để biếu) nên ko ép giá như ở hàng đâu .
  10. raklei

raklei Thành viên mới

Bạn nhầm rồi, ly rượu vang nó thẳng đuỗn ra chứ ko cong queo thế đâu .