1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cho em hỏi loai phấn nền nào mà đánh nhìn tự nhiên !

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi bemo, 01/05/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. babi_rosie

babi_rosie Thành viên mới

Ban babi dùng skin care gi ma dep the? share cho moi nguoi biet voi. Noi gi thi noi, da co dep thi make up moi dap duoc, ma muon da dep thi skin care quan trong qua con gi
    [/quote]
    Babi share rất là nhiều lần trên box nhưng có lẽ bạn chưa đọc. Babi dùng microdermabrasion và Retinol product cho night treatment. Microdermabasion nhiều hãng ra lắm. Microdermabrasion mới xuất hiện rộng rãi trên thị trường cỡ 2 năm trở lại đây thôi. Bạn chịu khó đọc kỹ bài Babi viết tr6n topic Estee Lauder, Lancome, Clinique nha.
  2. enakei

enakei Thành viên mới

e nhận đc sample lâu rùi :P. cái concealer í, em cứ nghĩ là dạng bột chắc ko che phủ đc mấy đâu, nhưng mà dùng thử thì thấy thích lắm, thậm chí còn che đc nhiều hơn dạng stick hay là kem nữa cơ. tuy là bột nhưng em cảm giác nó rất creamy í, k biết nói ntn nữa, nhưng mà rất là thik
  3. tiendauroi

tiendauroi Thành viên mới

cái concealer của hãng này tốt lắm hả bạn ?mà bạn order bằng cách nào zậy?chỉ mình với....!!!mà giá cả thế nào hả bạn ?thanks....
  4. banhsukem

banhsukem Thành viên mới

5. 12_na

12_na Thành viên mới

đọc hết 38 trang mà vẫn chưa biết mua Mac ở đâu là xịn cả,các sister cho em cái địa chỉ hàng bảo đảm với.em sợ tiền mất tật mang lắm.
  6. bemo

bemo Thành viên mới

7. BabyBetty

BabyBetty Thành viên mới

Không biết có bạn nào dùng base của RED EARTH chưa nhỉ? Mình đang dùng loại Matifying base thấy cũng được, không màu nhưng vẫn làm cho da mịn màng và đều màu hơn, control oil khá. Do vậy khi apply thêm found lên cũng sẽ đỡ bị dày hơn là các loại base có tạo màu. Giá lại quá mềm so với các hãng luxury mà mọi người đề cập đến trên này mà cũng không quá rẻ khiến mình lăn tăn về chất lượng.
    Có bạn nào dùng rồi thì share ý kiến với, vì mình cũng chẳng sành điệu về lĩnh vực make up nên sợ nhiều khi thấy cái gì tàm tạm một tí cũng cho là đẹp rồi (nhà wê wá nên muốn học hỏi thêm kinh nghiệm của các bạn rành về make up ở trên này )
    Được BabyBetty sửa chữa / chuyển vào 00:32 ngày 20/04/2008
  8. lillyallen

lillyallen Thành viên mới

tớ đang dùng loại EL equalizer smart makeup spf10, dùng cảm thấy rất tự nhiên
    tớ mua trên showroom EL tràng tiền, loại này trên web ko thấy có bán mà ở việt nam lại có
    dù sao cảm thấy rất ưng ý vì không cảm giác cakey (độ che phủ của nó cũng bình thường thôi).
    bạn nào muốn trang điểm tự nhiên thì tớ nghĩ loại này là thích hợp, giá hình như là 550k thì phải
  9. ya_sake

ya_sake Thành viên quen thuộc

EL chuyên dưỡng kiểu gì mà làm em dị ứng gần chết nè
  10. mummy83

mummy83 Thành viên quen thuộc