1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cho em hỏi mua tất phun ở đâu thì ngon??

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi nicety, 16/08/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. fallriver03

fallriver03 Thành viên mới

Anh định làm em bẽ mặt với cái bộ dạng đấy à Mà chân nhiều ruốc thế phun vào cũng chả thấy đâu, phí xiền
  2. FatBlackChicken

FatBlackChicken Thành viên quen thuộc

Dạ cho iem hỏi khí không phải chứ bác ở scotland ạ? Nếu bác ở VN mà thích mặc váy thì bác sửa cái biểu tượng o-> [​IMG] cạnh nick của bác thành o+ [​IMG] đi ạ. Chí ít thì cũng sửa thành [​IMG] mọi người còn biết đường mà tư vấn.
  3. extraordinary_gemini

extraordinary_gemini Thành viên mới

Em ơi mua cái của Nhật ý, cơ mà chị chạ biết dùng cái này mấy, phun nó chạ đều, để chưn ko còn đẹp hơn
  4. stormy_haze

stormy_haze Thành viên mới

Cái anh gì ơi. Em bảo anh này. Anh lên mạng gõ vào Google rồi gõ: "Bao cao su phun" đi. Hợp với anh đấy. Còn tất phun anh nên để tặng bạn gái.
    Em dùng tất phun nhiều rồi. Dùng từ khi bắt đầu có ở Việt Nam luôn. Lúc đầu ko biết chọn. Chọn loại màu ko hợp với da chân của mình nên ko được đẹp lắm. Lúc đầu cũng mua Marven của HQ nhưng mà dùng cái đấy ko được bền màu lắm, thỉnh thoảng bị phai. Chuyển sang dùng Airstocking một thời gian rồi. Cũng mua ở 88 Văn Cao đấy. Ở đấy người ta cho mình thử trước. Ai mà dùng ko thấy đẹp có thể la chưa biết cách xịt. Xit phải theo vòng tròn nhỏ cách chân 20 cm cơ. Sau đó dùng ngón tay xoa cho thật mịn. Để thật khô mới mặc quần áo ko dây ra đấy. Được cái khô rồi là không dây nữa và bám rất bền lại ko tan trong nước. Chỉ cần rửa bằng xà phòng là sạch. Em là khách quen nên biêt sắp tới có đợt giảm giá 10% đấy. Cái đấy giờ đang là mốt rồi. Em chưa dùng loại toàn thân. Thấy bảo cái đáy dùng đi tắm biển cũng được. Em có số điện thoại công ty đấy. Ai cần cứ gọi đến mà tham khảo thêm.
    04 8438651 - 9143363
  5. UNA_MALDINISTA

UNA_MALDINISTA Thành viên rất tích cực

Thế mỗi ngày tắm thì lại mất à? Xong rồi hôm sau lại phun? 380k một lần như thế chắc fải gọi là siêu đắt
    Cứ dùng loại tất da chân của Nhật ý, trời ơi, siêu mỏng, siêu mịn, siêu bền, mà lại ***y nữa
  6. Guest04

Guest04 Thành viên mới Đang bị khóa

Ơ thế tất phun cũng có thể gọi là BCS phun à? thế ra chị em tình đi BCS phun này. Ko biết BCS phun cho nam thì màu jì nhỉ?
  7. extraordinary_gemini

extraordinary_gemini Thành viên mới

một lọ ý dùng được mấy lần chị ạ, em mua cái lọ nho nhỏ ko đến 380k đâu, cơ mà đi tất vẫn thích hơn chị nhờ
  8. xuancuongce

xuancuongce Thành viên mới Đang bị khóa

Đọc bài của bác này cười vỡ ruột,cao thủ, cao thủ,vote tặng bác 5*.Mà tất phun là tất gì vậy ta, khi làm ăn thì có vướng vúi gì ko ta?
  9. nicety

nicety Thành viên mới

bugxit Dùng rồi, thấy qcáo hoành tráng lắm nhưng mà chả được như thế, vết thâm siêu mờ thì còn che được chứ hơi đậm tẹo thì... Chưa kể nếu chân có n` violon thì cũng chịu luôn
    Nói chung là chán hơn cả tất giấy, chỉ có chân ai đẹp rồi thì dùng nó làm chân trông mịn hơn thôi bạn ạ, chẳng khác phấn ứơt là mấy
    Dùng tất phun giống thì phải để chan trần rồi phun dung dịch tất phun lên da nên phải wax lông trước chứ - có phải là vải đâu mà. Em thấy người ta hướng dẫn nếu mà chân có sẹo thì phải phun vào vùng sẹo trước, đợi 2.3 phút cho khô rồi mới phun lần 2 cho toàn chân, thê mới che được sẹo. Bác phun ko đúng cách rồi.
  10. nicety

nicety Thành viên mới

Dạ cho iem hỏi khí không phải chứ bác ở scotland ạ? Nếu bác ở VN mà thích mặc váy thì bác sửa cái biểu tượng o-> cạnh nick của bác thành o+ đi ạ. Chí ít thì cũng sửa thành mọi người còn biết đường mà tư vấn.
    Fat Black Chicken fatblackchicken@yahoo.com
    Đọc bài của bác này cười vỡ ruột,cao thủ, cao thủ,vote tặng bác 5*.Mà tất phun là tất gì vậy ta, khi làm ăn thì có vướng vúi gì ko ta?
    Hu hu, em con gái mà. Tại em ấn nhầm chứ bộ. Hu hu