1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cho em hỏi về bóng đè

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi Casanova_86, 21/08/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bluetea

bluetea Thành viên rất tích cực

Em thì để cả núi đá gì gì như Fẹt nói cũng chả hết đâu. Vì lý do là cơ thể em đang suy nhược, thần kinh đang suy nhược. Em chỉ cần ăn uống khoa học, vận động đều thì tự khắc sẽ ngủ ngon thôi.
  2. onmi

onmi Thành viên mới

ôi! em hông biết đâu, em muốn buông xuôi mọi thứ.
    Em quá mệt mỏi:((
    Nhiều lúc em buồn quá em lên ttvnol tìm ít niềm vui, nhưng rồi em cũng chán,:((
    Có 1 thời gian em cứ đụng xíu là em xỉu, vì tội hông ăn uống gì, ai nói to em cũng muốn xĩu, đêm thì nằm mơ thấy ác mộng, rồi giật mình thon thót, có 1 bàn tay vô hình cứ nắm lấy đầu em giật giật mạnh:((
  3. GWENDOLINES

GWENDOLINES Thành viên rất tích cực

bạn ăn mỗi ngày 2 quả chuối, rất tốt cho hệ thần kinh

ăn uống đủ chất, ko được ăn chay hay ăn kiêng

người thiếu chất sẽ gây mệt mỏi, chán, chỉ có chút căng thẳng cũng dễ bị stress và ác mộng
  4. onmi

onmi Thành viên mới

Hồi trc em ăn ko được chuối đâu nhá, nhưng sau đọc nhiều báo, tài liệu bảo chuối rất nhiều vitamin và magiê nên em tập ăn, sau này thì ăn được nhưng có điều ăn vào là lại đau bụng, và bị ợ chua, nên rất khó ăn ạh[:D]
    Nói chung hệ thần kinh em yếu lắm,[:D] cái gì cũng sợ[:D]
  5. ULIULI

ULIULI Thành viên rất tích cực

Làm hết mấy cách mọi người hướng dẫn như trên đi, nếu vẫn không ăn thua thì ra hàng thuốc mua thuốc Max Brain, một dạng thực phẩm chức năng có tác dụng thông các mao mạch ở não và đầu các chi, ngày uống 2-4 viên. Uống kèm với viên sắt mỗi ngày 1 viên để tăng hồng cầu máu. Khả năng là cơ thể bạn có nhiều chỗ trục trặc, dẫn đến máu không lên được não. Tớ không bị bóng đè nhưng ngủ hay mơ và khi tỉnh dậy rất mệt nhọc, đợt đầu năm tớ còn bị nhức đầu, tớ đã uống như thế này độ 6 tháng và giờ thì hết sạch các vấn đề kia rồi, ngủ ngon và không còn bị nhức đầu nữa.
  6. onmi

onmi Thành viên mới

Nói ra bác đừng cười em nhé!
    Em ko uống được thuốc tây ạh, uống vào là người em xa xẩm mặt mày, run run , chân tay bủn rủn,rồi toát mồ hôi hạt lên sau đó em ko ăn được gì luôn ạh
    Nên mỗi lần em bị bệnh là em nhịn uống thuốc luôn cho nên bệnh thường kéo dài nữa tháng đến 1 tháng:((
    Nói chung người em ko phải như người bình thường đâu, ko ăn được nhiều thứ, ko uống đc nhiều thứ ạh........nên em mới khổ thế:((
  7. Virgo1102

Virgo1102 Thành viên mới

Lấy chồng đi khỏi liền, tuần cứ đều đều 5,6 nháy là khỏi hết>:)
  8. xxxmarsxxx

xxxmarsxxx Thành viên mới

99% là bị đau dạ dày rồi , đi khám ngay nhé , dạ dày chữa lâu khỏi lắm đấy