1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.
  2. Các thành viên xem hướng dẫn sử dụng tính năng của diễn đàn tại đây.
  3. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cho em hỏi về nước xịt khoáng

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi huongthanh2710, 18/04/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. huongthanh2710

huongthanh2710 Thành viên mới

Cho em hỏi về nước xịt khoáng

Em lướt qua thấy hình như nước xịt khoáng có tác dụng thư giãn, làm mềm da thì phải.
    Có chị, em nào bít về loại này không, tư vấn cho em với.
    Thanks cả nhà ^^
  2. sizeXL

sizeXL Thành viên mới

Em cũng đang dùng xịt khoáng , thấy nó có tác dụng giữ cho lớp trang điểm bám vào da , trông mịn màng tự nhiên hơn , trang điểm xong xịt thì thấy nhẹ mặt . Còn da mất nước thì dùng xịt khoáng để cung cấp độ ẩm ạh .
  3. nhangnhit255

nhangnhit255 Thành viên mới

Mình cứ tưởng dùng xịt khoáng sau khi rửa mặt sạch cơ.Bạn đang dùng xịt khoáng nhãn hiệu nào thế?
  4. sizeXL

sizeXL Thành viên mới

Uh , xịt khoáng dùng sau khi rửa mặt sạch cũng okie mà . Nói chung là nó là nước khoáng , xịt để cung cấp thêm độ ẩm và giúp da khoẻ khoắn hơn . Còn xịt sau khi trang điểm giúp lớp trang điểm ăn vào da trông tự nhiên hơn và nhẹ mặt thì có lẽ là mẹo trang điểm mọi người chia sẻ dần cho nhau thôi .
    Tớ dùng của Evian thôi .
  5. s3xy_ladies87

s3xy_ladies87 Thành viên mới

đúng rùi ^^! makeup xong rùi xịt khoáng sẽ giữ cho lớp trang điểm bám hơn và nhìn mịn màng hơn :x
  6. enakei

enakei Thành viên mới

ới tớ dùng avene này. thích nắm. mua đi bạn ơi. khi nào buồn ngủ xịt phát là tỉnh . trong trườg hợp hò mãi mà đứa nào đấy nó k chịu dậy thì cứ xịt cho phát vào mặt, đảm bảo k làm ướt chăn gối xung quanh
  7. nhim2014

nhim2014 Thành viên mới

Mua loại nào giá cả + chất lượng ổn các ấy ơi.
  8. fallriver03

fallriver03 Thành viên mới

em dùng avene 257k chai 300ml.
  9. phanhcun

phanhcun Thành viên mới

tớ dugn của shu umura rất tốt
    tớ chẳng thèm dùgn dưỡng nữa mà chị xịt khoáng thui, vì da tớ hỗn hợp mùa hè dùgn kem dưỡng cứ dính d ính nên chỉ xịt khoang thui
  10. kacut3

kacut3 Thành viên mới

Chỗ gần nhà tớ đang sale xịt khoáng Avene 300ml là 300k 2 lọ. Tớ cũng đú đởn làm 2 em rồi