1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cho em hỏi về Su-22

Chủ đề trong 'Kỹ thuật quân sự nước ngoài' bởi terminaterx300, 13/01/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. red_star_7545

red_star_7545 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Mình thấy bạn hơi cùn rồi, dẫu dao thì mấy người chỉ biết đọc trên internet như chúng ta không thể biết rõ bằng những người trong ngành được, đúng không
  2. Russianfan

Russianfan Thành viên gắn bó với ttvnol.com

He he, tôi thì khác bạn hoàn toàn. Tôi chẳng quan tâm tuổi tác, cấp bậc, ngành nghề, học nước ngoài hay học tại VN. Đã bước chân vào đây thì chỉ nói chuyên / tôn trọng nhau dựa trên kiến thức mà thôi.
    Tôi mới vào đây chưa tới 1 năm nhưng thấy nhiều bạn mang tâm lý rất tự ti. Chỉ cần "cây đa", "cây đề" cất tiếng là các bạn ấy tin ngay mà không dám tranh luận một cách sòng phẳng và đẩy vấn đề đến tận cùng.
    Chính vì không có tính đó mà tôi phát hiện ra là có vị trong số đó cũng "bình thường thôi"
    He he, xin lỗi nếu những lời nói thẳng của tôi làm bạn phật lòng
  3. red_star_7545

red_star_7545 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Mình có phật lòng đâu, mình cũng không phải là chuyên sâu về mấy cái này để bàn luận, vào đây chủ yếu để đọc tin tức, đọc mấy bài của bạn và oldbuff thấy bạn hơn cùn một chút nên góp ý thôi mà
    Còn thế nào là cây đa cây đề nhỉ, nếu xét về thời gian ở trên diễn đàn này thì mình chắc cũng phải được xét vào dạng đấy ấy chứ, đủ lâu để tự giúp ra đánh giá.
    Thôi bạn và oldbuff cứ tiếp tục đi nhé, vote cho mỗi người 5 sao vì những kiến thức đã cung cấp cho diễn đàn
  4. nangthuytinh78

nangthuytinh78 Thành viên mới

Lâu lâu mới lại vào Trái Tim thấy nhiều thứ khác quá!
    Bạn Russianfan có vẻ hợm hĩnh và nhảm nhí qua những đoạn thảo luận kỹ thuật vòng vo nhưng thiếu kiến thức cơ bản. Ở đời phải biết mình là ai bạn ạ!
  5. 09049922kc

09049922kc Thành viên tích cực

em chào bác nắng trở lại, lâu lắm rồi mới thấy bác, em vẫn còn nhớ mấy trận đánh trên này của bác, hồi Kirov vs Nimis, tank vs anti-tank heli .
  6. Russianfan

Russianfan Thành viên gắn bó với ttvnol.com

He he, vậy thì chứng minh đi chứ còn nói hạ thấp người khác + giận dỗi kiểu con nít mà không đưa ra được bất kỳ luận cứ nào mang tính tri thức thì có khiến bạn cao lên chút nào không?
    Tham gia box lâu mà chuyên spam, tán nhảm, thông tin thì toàn kiểu "chú em tôi là chuyên gia về .... nói như thế này ....". Nghe các "cây đa / cây đề" nói thì cứ tưởng lời "thánh phán" mà không có nổi nhận thức / trình độ để nhận biết nhiều thứ trong đó cũng rất nhảm / lỗi thời / nổ thì bạn biết đó là gì không? Đó chỉ là "trẻ nít sống lâu năm" thôi.
    He he, xin lỗi nếu lời thẳng của tôi làm bạn phật lòng nhé.
  7. vovigiaochu

vovigiaochu Thành viên mới

anh em bớt nóng, chúng ta trau dồi kinh nghiệm và hiểu biết không nên bôi bác và khích đểu nhau như thế.
    cái xấu người vn phải chăng là chỗ này? , em không nói ai đúng ai sai cả, người biết chỉ người không biết , không nên kiểu biết mà là ra vẻ làm phật lòng mọi nguời , bác hồ cũng có nói :" đoàn kết , đoàn kết , đại đoàn kết" , dúng không ạh ?
  8. OldBuff

OldBuff Thành viên tích cực

Khì khì! Kính bác Nắng lại nhà! Gớm bác em vừa xuất hiện là mưa gió bão bùng ngay
    Ầy! Bác em chớ mắng mỏ cháu nó nặng lời kẻo nó chạy mất như thằng chú tuất nhà em thì uổng công chỉ bảo. Dạo này có nhiều cháu thế hệ @ kiến thức lởm khởm tào lao vào đây thể hiện khiếp vãi!
    Từ dạo quan bác lên núi ở ẩn, nhà em dù lẩm cẩm nhưng vẫn phải thế chân hết lập trật tự mỗi bận đám trẻ trâu-chăn bò đánh cãi nhau, rồi lại chỉ bảo cho từng trẻ trâu cách vật nhau với bọn cao bồi chăn bò ở bển. Không chỉ mệt mà còn bị vây bẩn bác ah!
    Nhân bác trở về làng, tặng bác tấm hình loại hàng Vịt-giời vừa sắm được (ảnh do chú Cá chuồn chế tạo):
  9. thepassion

thepassion Thành viên mới

"chế tạo" có nghĩa là chụp hay PhotoShop vậy bác
  10. TimeBreak

TimeBreak Thành viên mới

Shop!
    Vác cái ảnh này về, bật shop, chính sáng .... lộ ngay hàng lởm