1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cho em hỏi về Su-22

Chủ đề trong 'Kỹ thuật quân sự nước ngoài' bởi terminaterx300, 13/01/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nangthuytinh78

nangthuytinh78 Thành viên mới

Chào oldbuff:
    Cậu nói đúng! Thôi cứ kệ cho các cháu nó thể hiện. Có nói ra mới biết nó hổng ở đâu để mà chỉnh.
    Mình ra đây thăm thằng út đang nằm viện Việt Đức.
    Cảm ơn về bức hình! Bạn Lừa cười nói đúng! Đó là ảnh shop. Nếu không nhầm thì đây là Mi-35M2 Caribe của Venezuela.
  2. red_star_7545

red_star_7545 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Bác cứ khoe cái này ra, làm khối đồng chí ngã lăn ra tưởng thật, khổ thân bọn nó
  3. OldBuff

OldBuff Thành viên tích cực

Chuẩn không cần chỉnh! Quan bác quả danh bất hư truyền
  4. ngminh2110

ngminh2110 Thành viên mới

Tôi là thành viên mới, cũng xin có đôi lời: bác Russianfan cũng có lý của bác ấy, tôi đoán bác ấy cũng còn trẻ. Còn bác Oldbuff, bác cũng nên bớt một chút "giọng" đàn anh và hơi có phần châm chích, như thế sẽ hay hơn. Các bác khác có lẽ quen bác OB trên diễn đàn này từ lâu nên có vẻ hùa vào bênh bác OB, làm thế tự nhiên có vẻ cô lập bác RF quá. Dù sao bác RF cũng đang là một người có đóng góp rất tích cực cho diễn đàn này. Về mặt tranh luận, tôi ủng hộ phương pháp của bác RF.
    Cũng xin tự giới thiệu đôi chút: tôi là thành viên mới nhưng tuổi đời thì lại cũ, thuộc phe Pro Nga như các bác.
  5. macay3

macay3 LSVH - KTQSNN Moderator

Bạn trên nói đúng đấy bác Trâu , RF chỉ tranh luận thuần túy kỹ thuật cũng chưa động chạm gì đến cá nhân, bác nên hòa nhã tí chứ lị .
  6. fitter

fitter Thành viên rất tích cực

Bác nói rất có lý, mi?nh thích kiến thức có tính tra?i nghiệm cu?a bác Oldboff va? cufng rất khâm phục sức ti?m to?i cu?a Russiafan (có lef co?n tre?), việc tranh luận theo mi?nh thấy la? bi?nh thươ?ng va? rất bô? ích, không có gi? quá đáng. Bác Oldbuff nếu có lý lef hoặc ta?i liệu chứng minh cụ thê? thi? có tính thuyết phục hơn. Cách đóng góp cu?a nangthuytinh78 la? không có tính xây dựng va? dêf la?m nhụt chí khám phá ti?m to?i cu?a các bạn tre?.
  7. gabeo2010

gabeo2010 Thành viên mới Đang bị khóa

Gớm, lên mạng ông nào già nhất cũng chỉ 5 tuổi mạng, có gì mà có vẻ kẻ cả dữ vậy.
    Bác RF chịu khó tìm tòi, lập bảng biểu, nếu là tuổi đời trẻ thì hiếm, nếu là tuổi già thì càng hiếm hơn.
    Còn nhầm lẫn là thường, có tinh thần sửa, dám bảo vệ ý kiến một cách hòa nhã, mới là khó
  8. TimeBreak

TimeBreak Thành viên mới

Cho em chen ngang một câu!
    Trận thư hùng của RussianFan và bác OldBuff, có thể nói là lâu lắm rồi Vệ phủ mới lại có được một màn tỉ thí đậm chất kỹ thuật như vậy, mặc dù tranh tài quyết liệt, nhưng tuyệt nhiên không sa đà vào ba cái sỉ vả trường phái của nhau, cả hai đều dùng kỹ thuật, dẫn chứng mà tranh hơn kém!
    Chúng em ngồi ngoài, nhờ hai bác tỉ thí mà thủng ra được rất nhiều điều.
    Cả hai đều đáng trân quý lắm vậy!
  9. chimcanhcut1212

chimcanhcut1212 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Ôi, CCCP đi choảng với nhau. Các bác cho em can.
  10. hongsonvh

hongsonvh Thành viên mới

Hai bác Trâu và Quạt Nga chiến đấu với nhau về vấn đề này từ ở bên Quân sử cơ http://www.quansuvn.net/index.php?topic=900.190, em không phải là dân kỹ thật nên chịu không biết ai đúng ai sai he he, các bác cứ tranh luận để anh em được phen học hỏi, nhưng vẫn phải giữ hoà khí nha, để tránh tình trạng quân ta đánh quân mình he he