1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.
  2. Các bác quên mật khẩu hay quên email thì làm như sau để lấy mật khẩu mới hoặc đổi email đã đăng ký tài khoản nhé. Xem chi tiết các bác xem tại đây.
  3. BQT xin thông báo: Hiện tại một số hệ thống dịch vụ của diễn đàn đang gặp sự cố. Chúng tôi đang nỗ lực khôi phục lại hệ thống trong thời gian sớm nhất. BQT thành thật xin lỗi các bạn vì sự bất tiện này.
  4. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cho em hỏi về tủ quần áo

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi tiemma, 15/01/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tiemma

tiemma Thành viên mới

Cho em hỏi về tủ quần áo

Em định mua cái tủ quần áo 3 buồng ở Đê la thành. Có bác nào biết rổ giá dạo này thế nào ko ạ. mà mua tủ thì nên mua tủ loại nào được nhờ. ý em là gỗ hay MDF gì gì đó.

Thanks và vote * ạ
  2. nguyenphiha

nguyenphiha Thành viên rất tích cực

ờ, dùng gỗ CN thôi, 3buồng, 4 buồng tùy, cao khoảng 2m thì phải, nếu mua sẵn, giá tầm 2tr
  3. tiemma

tiemma Thành viên mới

Thank bạn 5*
  4. lacrang276

lacrang276 Thành viên mới

nhà em moói mua cía tủ gỗ tự nhiên 4 buồng trên ý 7 trịệu xong tiếc hết cả tiền
  5. nhocxinh85

nhocxinh85 Thành viên mới

Ở đê la thành, hầu hết toàn tủ gỗ ép rẻ lắm chỉ tầm từ 1,8t cho đến vô cùng thôi. Nhưng ở đó đừng có mua cái nào chục triệu
    Người ta mà bảo gỗ tự nhiên thì cũng đừng tin vì ko có gỗ tự nhiên gì mà tu3 3,4 cánh cao 2m mà chỉ có 4tr.
    Cẩn thận mua ở đó chỉ nên mua gỗ ép thôi, hạt dẻ phết
  6. tigerpokemon

tigerpokemon Thành viên mới

Nếu là tủ quần áo thì nên dùng gỗ Công nghiệp thôi, chứ gỗ tự nhiên đắt hơn gỗ CN mà thời tiết thay đổi lại co ngót cong vênh thì chán lắm. Đi mua tủ bạn nhớ xem xét thật kỹ vào nhé, tủ ở Đê La Thành giá cả thì ổn nhưng chất lượng thì khó nói lắm. Nói chung phải xem xét thật kỹ bạn ạ.
  7. thuypt1901

thuypt1901 Thành viên mới

Bạn có thể mua ở Thanh Trì nữa . Nhà mình ở Linh Đàm cũng gần đó nên hay mua ở đó cho gần .giá cả phải chăng , mẫu mã cg đẹp , còn chất lượng bt
  8. haopqh

haopqh Thành viên mới

Nếu mua về cho nhà mình, nhà ở cố định, ít di chuyển thì mua tủ gỗ công nghiệp là OK rồi. Tầm 2T chọn thật kỹ là có tủ đẹp.
  9. fallriver03

fallriver03 Thành viên mới

Gỗ CN đi cho lành bạn ạ, kiểu dáng cũng đẹp, giá cá cũng phải chăng. Trc tớ dùng tủ gỗ TN cánh cửa thì rõ là nặng, lại bị vênh, mỗi lần mở ra là méo cả mẹt, đã thế áo lại còn bị mốc mà rổ giá thì có rẻ j cho cam. Tức mình lại quay về với gỗ CN