1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cho em hỏi về vú .

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi kephahoai, 13/01/2004.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kephahoai

kephahoai Thành viên mới Đang bị khóa

Cho em hỏi về vú .

Bạn em ở miền trung , ra Hn học 5 năm cũng đã yêu đương loằng ngoằng .Em chỉ thắc mắc cái sao đầu vú của bạn em to và thâm thế .Cô ấy đã có con rồi phải không ? Mấy bác già già bảo thế em không biết đúng hay sai nữa .Em không thích hỏi bạn em . Các bác giúp em nhé !

Thạch Trùng Phá Thuỷ Toái Tác Tùng Quyền .
    Nhất Thập Tam Tự Thế Cô Hành Sự.
               Bản Ngã Giai Nhân Thị Phi Lạc Lý.
    Cô Hành Ca .
  2. dragon82

dragon82 Thành viên rất tích cực

Đây là một trong những hiểu nhầm khá ngớ ngẩn của nhiều người, đầu vú cũng như làn da thôi, có người màu hồng có người màu nâu, màu ... Nói chung đều kô nói lên điều gì hết, chỉ có điều hình như ai cũng thích màu hồng hơn , giống như kiểu ai cũng thích con gái da trắng hơn ý mà.
    Đừng lăn tăn về chuyện đó, hãy tận hươngt ình yêu đi nhé
    Everything I do, I do it for you
  3. em_yeu_oi

em_yeu_oi Thành viên mới

Bác nói thế ko phải...đầu to ko có nghĩa là có con nhưng mà có nghĩa là được sử dụng nhiều...(Điều này mong bạn kephahoai để ý cho.)..Nếu được sử dụng nhiều thì bất cứ bộ phận gì trên cơ thể con ng cũng có thể phát triển theo chiều hướng gia tăng về thể trạng.
  4. let_it_down

let_it_down Thành viên mới

Sao thế? nhầm lẫn trầm trọng rùi bác ơi, đầu vú thâm hay không là do sắc tố da chứ, thường thì những người da trắng thì đấu vú nó hồng hào, hồng thì đẹp hơn, ai mà chẳng thích nhưng có phải ai cũng có được cái đầu vú hồng hồng đâu??? Còn chuyện nó to cung thế, có ngườ thì khi có con rùi mà đầu vú vẫn bé không phát triển lên là mấy, có người thì bị tụt vào trong, chồng phải mút cho nó ra mà nó còn đek ra cho, thế là thằng con phai tu sữa chai( tui biết một trường hợp), thế nên bác gái bác đầu vú to thì cũng là bình thường thôi. Tui thiết nghĩ việc có con hay chưa thì bac là ban bac phải bít chứ, vì một người mẹ thì sẽ khác một người con gái. Bác hiểu ý tui không đấy???
    I LOVE YOU AS MUCH AS I LOVE MYSELF
  5. kephahoai

Bạn em da trắng lắm , mà có con chưa nhỉ ? cô ấy thì không còn nguyên vẹn khi về với em rồi , mà thấy bà em bảo người mẹ trẻ đêm thường hay giật mình thảng thốt lắm , thực hư sao em cũng không biết , nó mơ hồ quá và rất khó giải thích .Hic !
    Cô Hành Ca .
  6. loli

loli Thành viên quen thuộc

Da trắng thì ít khi đầu đen nhưng vẫn có, vấn đề là trước kia là màu gì , còn đẻ hay chưa xem cái da bụng ý
  7. ong_gia_ham_choi

ong_gia_ham_choi Thành viên mới

He he,
    " Thâm cà thì khú
    Thâm vú thì chửa "
    Bạn chú nếu không có con thì cũng đã từng có chửa vài tháng, vì lúc đó nội tiết nó thay đổi nhiều, vú vê chuẩn bị có sữa..
  8. heavenknows

heavenknows Thành viên mới

Con gái da trắng chưa chắc đã hồng, tôi có mấy cô bạn (đã từng QHTD) da họ trắng bóc, nhưng cái đó thì thâm. Theo tôi thì những cô gái da trắng, nếu cậu để ý thấy môi cô ấy hồng và trông đôi môi đó khoẻ mạnh, thì cái đó cũng hồng đầy sức sống. Tôi nghĩ việc QHTD cũng có ảnh hưởng một phần nhưng không phải ai cũng bị ảnh hưởng. Có người có QHTD rồi nhưng vẫn không bị thâm mà chỉ thay đổi về kích cỡ, độ săn chắc của núi đôi thôi.
    Cũng không phải cô nào da đen thì cái đó cũng thâm, Nhưng có con cái thì hầu hết đều thâm do thay đổi sắc tố da và cho con bú và bị to ra là điều dĩ nhiên. Chỉ có mỗi một cách để cậu biết được là cậu đã từng nhìn thấy cô ấy trước kia chưa thôi. Còn nếu bây giờ mới nhìn, thì chỉ có cô ấy mới cho cậu câu trả lời được. Nghi ngờ chỉ làm phức tạp thêm.
  9. kephahoai

Không ngại thì hỏi làm gì , chị này bùn cười wé .
    Phức tạp mới hỏi chứ dễ rồi em hỏi làm gì ?ví như thứ khác thì em còn biết chứ cái này nó không rõ ràng em mới vác lên đây , chị thấy phức tạp thì đừng trả lời nữa , rõ là buồn cười !
    Cô Hành Ca .
  10. heavenknows

heavenknows Thành viên mới

Cái cậu này buồn cười nhỉ, cậu trả lời hay là tôi trả lời. Đọc lại cho nõ kỹ, tôi bảo là " Nghi ngờ chỉ phức tạp thêm", tất nhiên là nó đã phức tạp rồi, cậu như thế chả phức tạp thêm còn gì. Có cậu không đọc thì thôi, làm gì có chuyện vào diễn đàn lại không để người khác nói.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa