1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

~~~Chợ giời - Hội quán dưa lê - Mời mọi người đến tham dự LỄ THU HOA VÀ QUÀ của SS tại tầng 4 cafe F

Chủ đề trong 'Phú Thọ' bởi hatxxihoi, 17/01/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hatxxihoi

hatxxihoi Thành viên mới

~~~Chợ giời - Hội quán dưa lê - Mời mọi người đến tham dự LỄ THU HOA VÀ QUÀ của SS tại tầng 4 cafe Flagon - xem chi tiết trang 24~~~

HỘI QUÁN DƯA LÊ - TỤ TẬP BUÔN DƯA LÊ BÁN DƯA CHUỘT - VÀO ĐÊ

Nào nào, bày hàng bày mẹt cái nào. Vào mở hàng cho bu cái. Tình hình là hôm nay bu làm mẹ đốp của xóm PT, tuần này có Bao đại nhân mới tệ xá về làng, bà kon thu xếp thời giờ đến buôn dưa lê bán dưa chuột tí nhể.

- Thời gian: 7h30 tối thứ 5 - 19/1/2006
    - Địa điểm: Vô Thường Quán - 456 Hoàng Hoa Thám, HN.

Thông báo này thay cho giấy mời. Ai đi được thì ho lên một tiếng cho bu mừng.

P/S: Tu nhà cô Sờ Sờ - đến lượt nhà cô đới.
  2. Sleeping_Sun

Sleeping_Sun Thành viên mới

Dạ bẩm cụ ní , có iem đơi ợ Kính cả nhà , đầu đuôi nà thế nài ạh , tình hình nà MR BAO ( mẹt sắt đen sì ) mới về xóm , anh chị iem đến nhòm mặt hỏi thăm MR cái nhể
    Vào chào hàng cho cụ ní phát thế thôi nhở ? Hề

3. all4country

all4country Thành viên rất tích cực

Thôi thì 2 cụ Lý đã có lời rùi, chẳng nhẽ tớ lại im . Mọi người hôm đó ai không đi thì đừng có mà tiếc đấy nhé .
  4. JohnSteve

JohnSteve Thành viên rất tích cực

Đấy làng nước xem: Cả 3 cụ lí tập trung nhau lại sì PAM. Thế thì còn nói ai được lữa?
    Ghi chú: Bài này là bài tố káo kẻ sì PAM chứ không fải là bài sì pam.
  5. hatxxihoi

hatxxihoi Thành viên mới

Khổ quá, tổ trưởng tổ mầm non nghĩa địa lại dằn dỗi đây mà. Nhà anh cứ yên nòng, thế nào cụ cũng tường thuật trực tiếp và phỏng vấn Bao đại nhân trực tuyến truyền sang tận nơi cho nhà anh. Có ít dưa lê dưa chuột nào cũng phần cho, thế nhá, đừng kể lể cho ai là các cụ lên đây sì pam nhá, nhá nhá. Yêu quá thể đáng cơ.
    Sau khi tin sốt dẻo loan ra cả xóm, có cháu đã đến thì thọt: ''Cụ ơi, anh Bao là anh nào thế? Có đẹp zai không cụ?'' Cái này thì phải bí mật đến phút chót, cụ chỉ tiết lộ là anh Bao này siêu đẹp zai, siêu ga lăng và một số siêu x y z...... Các cháu gái không tận dụng cơ hội thì tiếc cả đời, cái này cụ không chịu trách nhiệm. Ngoài ra vụ dưa lê này hứa hẹn sự ra mắt của một tiểu đội các mầm non PT cực kỳ xinh xắn (nói thầm với các zai làng kẻo lọt ra ngoài). Khối chuyện hay ho đang chờ đấy!!!
    Được hatxxihoi sửa chữa / chuyển vào 17:03 ngày 17/01/2006
  6. Sleeping_Sun

Sleeping_Sun Thành viên mới

# Dạ bẩm chị iem , MR BAO này ko phải siêu đẹp zai mà nà......super super đẹp zai , ko phải phong độ mà nà super super phong độ , ko phải ga năng mà nà super super ga năng.....túm nại nà super super tất tần tật , tuốt tuồn tuột
    # Em thì em chả dám bon chen giề đâu nhưng chị em lào hôm í mà ko đi , sau nghe mọi người tán chuyện thì đừng có mà khóc uớt hết cả.....ớ....
    Túm nại nà ai ko đi thì đừng trách nà iem đã ko cảnh báo trước nhớ
  7. linh_kotex

linh_kotex Thành viên mới

Có con.
    (Viết thế này lại bảo mình spam đây ).
  8. linh_kotex

Mấy em thành viên mới đâu ấy nhỉ?Thấy nói chuyện cứ mong offline mãi để gặp mọi người nhưng bây giờ thì chưa thấy đâu cả.Nhanh lên nào.
  9. chiphoidanhda

chiphoidanhda Thành viên mới

Huuuuuuuuuuuuuuuu! Sao mà cái số của em nó long đong lận đận thế này! huuuuuuuuuuuuu! Niềm ao ước bấy lâu của em đã vụt tắt khimà thứ 6 này, ôiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!!!!!!!!!!!!!!!
    Đời tôi cô đơn nên đi đâu cũng không xong, đời tôi cô đơn nên đi đâu cũng không thành, đời tôi đen thui nên đi đâu cũng........ Nói chung là em mà đi đưọc sẽ vận động cả con em em và bà chị em đi! Em chưa chắc chắn được! Đến thứ 5 nếu em đi được thì em sẽ đến luôn! Mọi người thông củm nhié!
  10. linh_kotex

Em ơi,thứ 5 cơ mà,còn thứ 6 là việc của thứ 6,việc hôm nay chớ để ngày mai.