1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chỗ học anh văn vui, chất lượng và uy tín cho bé?

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tiếng Anh Sài Gòn (Saigon English Club)' bởi gautructruc, 27/05/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sunshineofmylife

sunshineofmylife Thành viên tích cực

mình thấy bên ili cũng rất ok
    phuongvimuahe2013 thích bài này.
  2. phuongvimuahe2013

phuongvimuahe2013 Thành viên mới

Lớp 6 rồi thì là thời gian cho bé luyện nghe nói được ỏi62 đó, thời nay cha mẹ chú trọng việc cho con m học anh văn từ sớm m thấy nhiều b mẹ từ lúc con 6-7 tuổi đã cho bé học av rồi, b cần thì tham khảo thử bên ILI xem sao nha lớp cho em bé học vào ucoi61 tuần ko ảnh hưởng nhiều đến các lịch học cùa bé trong tuân hơn nừa còn được học vs gv bản ngữ nên bé dạn dĩ lắm đó, hp cũng được ưu đãi rất nhiều
    thanmennhi thích bài này.
  3. kimphuquy

kimphuquy Thành viên mới

Bé cỡ 5 tuổi là phụ huynh cho đi học tiếng Anh được rồi, mà nên cho học với giáo viên nước ngoài ngay từ nhỏ luôn, tìm những giáo viên chất lượng, có kinh nghiệm giảng dạy giúp bé phát âm tốt, cải thiện tiếng Anh, và môi trường học tập nên kết hợp vừa học vừa chơi để bé không đâm ra chán nản. Tiếng Anh một khi đã chán là đâm ra sợ hãi không học được đâu.
  4. thanmennhi

thanmennhi Thành viên rất tích cực

có điều kiện khoảng 5 tuổi cho con tiếp xúc với môi trường để làm quen
    nhungkhung12189 thích bài này.
  5. Ocean_

Ocean_ Thành viên tích cực

Mình nghĩ T.A bây giờ rất quan trọng, vì vậy mình nghĩ nên cho bé học song song cùng lúc 2 ngôn ngữ có như thế sau này bé mới theo kịp bạn bè được. Giờ mình thấy đa số các bé nhỏ xíu mà đã nói tiếng như gió rùi ah, có khi còn giỏi hơn cả mấy bạn lớn nữa đó chứ, nên đến lứa tuổi của mấy bé mà không học sớm là sẽ bị lùi xa về phía sau thôi ah, thua kém bạn bè cùng trang lứa như vậy thì không nên. Bên ICES có khoá học cho mấy bé đủ mọi lứa tuổi luôn, chương trình học sinh động, tặng app học online, có giáo viên nước ngoài luyện nghe nói phát âm cho bé nữa. FB: Hoc Anh Van Ices.
  6. sunny_sunny

sunny_sunny Thành viên tích cực

Một ngày đi dạo quanh công viên, tớ nhìn được cuộc trò chuyện giữa một người việt với một người nước ngoài, có vẻ như người việt đang hướng dẫn một cái gì đó cho du khách của mình. Về nhà tự nhiên trong đầu hình thành tư tưởng, lên internet tìm hiểu, thì mới biết ra học anh văn rất phổ biến, coi xem như ngôn ngữ thứ 2 của mình.Nó còn nhiều lợi ích quan trọng cho bản thân nếu giỏi anh văn, bạn có thể tìm được việc làm lương cao, có thể bổ trợ kiến thức, học hỏi văn hóa các nước khác, mình gọi điện thoại xin gia đình cho học thêm, được ba mẹ đồng ý, thế là mình ban đêm đi học tại các trung tâm, bước đầu tiên mình cũng chỉ học với những cô giáo thầy giáo việt nam, lâu lâu mới có một ngươi nước ngoài chen ngang vô, chẳng hiểu gì hết. được con bạn cấp 3 tám rồi nó nói đang học chỗ môi trường nước ngoài mà học phí cũng ok nữa, mình đến đó tìm hiểu , thầy kiểm tra thử, chắc chắn học lớp cơ bản rồi hihi, thầy Nilosn nói rất dễ hiểu mà rất nhiệt tình. đến giờ mình đã có một công việc ổn định với một mức lương tương đối, đã có ielts 6.5, quan trọng hơn mình đã giao tiếp và nói chuyện với người nước ngoài một cách tự nhiên và tự tin.
    Các em mà đang cần tìm một chỗ học anh văn với người nước ngoài học hiệu quả thì có thể tham khảo bên anh ngữ ILI quận 10, bên đó khai giảng thường xuyên các lớp học
  7. Yunita

Yunita Thành viên tích cực

Gia đình mình đang gửi con học bên đó thấy cháu hoạt bát cả lên, chứ như hồi đầu bé ko chịu đi học đâu, mình thấy nếu đầu tư cho con từ nhỏ thì ICES hỗ trợ được một chặng đường khá dài vì tìm được một nơi học chất lượng cho bé và giá cả hợp lý nv thì mình sẽ đầu tư lâu dài cho con. Mình thấy có các lớp học cho trẻ từ 5 tuổi trở lên. Giá cả cũng không quá cao hợp với túi tiền.
  8. trucphuongtu

trucphuongtu Thành viên tích cực

đúng rồi bạn ơi, bà chị m cũng cho thằng nhóc khoai tây đi học vào thứ 7 và chủ nhật, nó học giờ nói còn dạng dỉ hơn dì út nó rồi. Dì út mới bơi lên lớp căn bản của giao tiếp ah.\
    mà cũng công nhận khi bắt đầu học anh văn với các thầy nước ngoài, mình bắt đầu tập tành ngữ điệu, phát âm, phản xạ chứ xưa giờ có học mấy cái đó đâu, giờ cũng lấp bấp được nhiều câu với người nước ngoài rồi.
    mình cũng công nhận các thầy nước ngoài bên trung tâm ILI chỗ m đang học anh văn cũng hay thiệt, ông nào cũng rất nhiệt tình và rất tận tâm.nên khả năng hiểu và tiếp thu bài của các bạn rất tốt. ai đang tìm chỗ học anh văn thì tham khảo bên đó thử ạ
    happyendingmylove thích bài này.
  9. happyendingmylove

happyendingmylove Thành viên tích cực

Mình cũng đang ở quận 5 trong tp, nếu nói về chỗ học uy tín cho các ba mẹ thì cho con tìm hiểu và tham gia thử lớp học bên anh ngữ ILI q10, bên đó thầy cô điều nhiệt tình
  10. giacmochungtinh

giacmochungtinh Thành viên quen thuộc

mình cũng một vote cho trung tâm đó