1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chỗ học nghe nói ở HN!!!!

Chủ đề trong 'Anh (English Club)' bởi longsd, 19/07/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. longsd

longsd Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Chỗ học nghe nói ở HN!!!!

Ai biết trung tâm nào tốt không chỉ cho mình cái! học nghe nói thôi giá khoảng <100$/ khoá là đc rồi miễn là nói chuẩn. Nếu có địa chỉ và số đt liên lạc thì càng tốt. Thanks!!

Điều khó nhất trên đời là một trang nam tử
    Ý chí vững vàng mà tình cảm mênh mang.
    Thanks

longsd@hn.vnn.vn 0912350678​
  2. Desperado_Y2K

Desperado_Y2K Thành viên mới

Đang có một trung tâm nghe nói giá khoảng 20.000VND/buổi. Học trong 1 nămđấy. Hoặc ko thì thử join NEO xem, ấm cúng lắm. Giá cố hơi mắc nhưng chất lượng.
  3. Lipit83

Lipit83 Thành viên mới

More specific, plz!
  4. tranganh16

tranganh16 Thành viên mới

Nói chung ở VN mà hỏi nơi nào học tiếng anh về nghe nói chuẩn thì khó tìm lắm . Thật lòng mà nói mình ko tin tưởng mấy cái trung tâm . Vì vậy , khuyên bạn là tham gia câu lạc bộ tiếng anh nào đấy rồi kết thân với một đứa người nước ngoài là nghe nói tốt thôi à .
    Abercrombie and Fitch
  5. maituyetpham

maituyetpham Thành viên mới

Bạn thử đến trung tâm Anh ngữ Tome có địa chỉ 70A, đường Linh Đông, phường Linh Đông, quận Thủ Đức xem như thế nào nhé, mình thấy chất lượng trung tâm tốt lắm á, học phí bên trung tâm cũng ổn nữa, giáo viên nhiệt tình, ngoài ra còn có các chương trình ngoại khóa cho các bạn học viên có cơ hội thực hành tiếng anh nữa á.
    tuean_phamvo thích bài này.
  6. tuean_phamvo

tuean_phamvo Thành viên mới

bạn thử đến trung tâm Anh ngữ Tome xem như thế nào, chương trình học Anh văn bên trung tâm chất lượng, học phí bên trung tâm hay và hấp dẫn lắm, học phí bên trung tâm cũng hạt dẻ nữa, học một thời gian thấy tiến bộ lắm luôn á, giáo viên bên trung tâm giàu kinh nghiệm chuyên môn cao, phương pháp học bên trung tâm hay, hấp dẫn và lôi cuốn lắm luôn, học một thời gian và thấy tiến bộ lắm luôn. Giáo viên bên trung tâm nhiệt tình, lôi cuốn với học viên lắm. Trung tâm Anh ngữ Tome còn có chương trình học thử trải nghiệm 3 buổi nữa á, bạn thử đến trung tâm anh ngữ Tome tham khảo xem như thế nào.
  7. lehoang2098

lehoang2098 Thành viên tích cực

Môi trường ở ILI bắt buộc phải sử dụng tiếng Anh trong lớp nên bạn sẽ nhanh tiến bộ hơn nhiều. Ở ILI, mình còn học được cách giao tiếp phù hợp với người bản ngữ,những câu giao tiếp thông dụng được họ sử dụng đúng mục đích
    thanmennhidanglong90 thích bài này.
  8. lily9594

lily9594 Thành viên mới

Mình đang học trung tâm anh ngữ Tome, nhưng mình học tiếng anh giao tiếp, nếu bạn cần tiếng anh để xin việc làm sau này thì đến học thử xem sao, mình thấy nhiều chỗ cũng cần nghe nói thôi chứ bằng cấp k quan trọng, mình giao tiếp tốt r bổ sung bằng sau cũng dc. Đầu ra của bên đây cũng tương đương Toeic nè, với lại lớp học vui, thú vị lắm. Bạn tìm hiểu thử xem sao.
  9. thanmennhi

thanmennhi Thành viên rất tích cực

bạn cũng học bên anh ngữ ILI ah, m thấy học ở ILI được cải thiện skill đáng kể