1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

cho hoc tieng Anh tot?

Chủ đề trong 'Anh (English Club)' bởi Grand_amour, 21/08/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. meomun15

meomun15 Thành viên mới

Bạn có nhu cầu thì tham khảo bên TT Anh Ngữ ICES này xem sao. Mình từng luyện thi TOEIC bên này. Thấy giá học phí rẻ phù hợp cho sinh viên. Thầy cô thì nhiệt tình giàu kinh nghiệm lắm trong các kỳ thi quốc tế lắm. Lớp học thì không quá 15 học viên, không khí lớp sinh động. Giáo trình lúc trước mình học là cuốn Academy, Economic, Big Step, Rainbow ... Ngoài ra TT còn cung cấp thêm cho mình 50 bộ đề thi để mình có thể tiếp xúc và làm quen với dạng đề. Điều đặc biệt mình thích ở TT này là còn có cam kết đảm bảo đầu ra cho học viên, không đạt sẽ được dạy lại Free. Thời gian học thì dựa theo lịch mình sắp xếp. Bạn cần tham khảo thử nhé, tư vấn và test miễn phí hoàn toàn. Facebook: Hoc Anh Van ICES - SĐT: 091.333.5203
  2. Tram_cherry

Tram_cherry Thành viên mới

Trung tâm tiếng Anh ở sài gòn thì mọc lên như nấm, không biết được trung tâm nào chất lượng và trung nào tệ , cách duy nhất để biết được là đến tư vấn vấn và học trải nghiệm, chứ lên các diễn đàn để tìm hiểu rồi đến đăng kí có gì đó không ổn á, nên bạn thử đến trực tiếp các trung tâm để tìm hiểu xem sao. Mình có học qua trung tâm Anh ngữ TOme ở 70A, Linh ĐÔng, Thủ Đức á, bạn thử đến đó tìm hiểu đi, có học thử 3 buổi nữa đó bạn, đăng kí học thử xem như thế nào có phù hợp không nghen.
  3. luongkienhao

luongkienhao Thành viên tích cực

Mỗi khi muốn học anh văn ở trung tâm , mọi người nên tìm hiểu và quyết định kỹ càng. Vì dạo này nhiều trung tâm lắm biết chọn chỗ nào. TỐt nhất mọi người tham khảo ý kiến bạn bè và những người xung quanh. Mình cũng tìm hiểu kỹ lắm mới quyết định học ở ILI. tỚI GIỜ mình học ở ILI cũng được 2 khóa rùi, mặc dù là học phí nó đắt so vơi bản thân sinh viên vùng quê như mình nhưng được cái là môi trường bản ngữ này giúp mình tự tin và cải thiện khả năng giao tiếp nữa. Vì ngôn ngữ này có ích rất nhiều trong công việc cũng như cuộc sống của mình sau này.
    Trangluoiliem, nhuquynh123maitrucphuongdo thích bài này.
  4. luudanm26

luudanm26 Thành viên mới Đang bị khóa

Trường ISIS là tốt nhất.
  5. 19072011

19072011 Thành viên quen thuộc Đang bị khóa

vote ILI ở Trường Sơn Q10, học với giáo viên nước ngoài 100%. Học chuyên về giao tiếp, nghe nói face to face với giáo viên nước ngoài.
    Trangluoiliemnhuquynh123 thích bài này.
  6. duyenvo_anhngutome

duyenvo_anhngutome Thành viên mới

Bạn thử đến Tome xem sao, bên trung tâm Anh ngữ Tome dạy tiếng Anh giao tiếp đặc biêt là ôn lại căn bản cho các bạn học viên rất tốt í. Mình có học một thời gian bên trung tâm đó á, thấy chất lượng trung tâm cũng khá tốt, học phí cũng khá hạt dẻ nữa. Giáo viên lại nhiệt tình học rất thích luôn í.
  7. BB_BT

BB_BT Thành viên tích cực

Mình từng là đứa ko biết gì về tiếng anh, mình ghét tiếng anh và mình chưa bao giờ nghĩ mình sẽ nghe hay nói đến chúng, nhưng giờ khi đi học và đi làm ở TP HCM mình nhận thấy tiếng anh ko thế thiếu với mình nữa, ILI là nơi đào tạo đầu tiên của mình là nơi mình gắn liền bao nhiều khóa học, mình thích lớp học ở đây thích các bạn và giáo viên ở đây, trung tâm ILI là nơi đào tạo học viên khá tốt các bạn thử tìm hiểu xem thế nào nhé..riêng mình thì rất và rất yêu thích ILI
    Trangluoiliemnguyenbichhuyen thích bài này.
  8. nguyenbichhuyen

nguyenbichhuyen Thành viên mới

Mình thích ILI ở chỗ là uy tín và chất lượng. ILI 100% giáo viên bản ngữ và chỉ riêng lớp căn bản có trợ giảng hỗ trợ thôi. Như vậy mới tạo cho mình môi trường thích thú để học, nhanh hiệu quả.
    Trangluoiliemnhuquynh123 thích bài này.
  9. hothiennhu

hothiennhu Thành viên mới

Theo mình thấy thì học IELTS tốt hơn đó, mình cũng đang luyện thi IELTS tại IEG, các giáo viên cung cấp nhiều phương pháp học rất hay
  10. maitrucphuongdo

maitrucphuongdo Thành viên mới

Mình một vote cho ILI.
    nhuquynh123 thích bài này.