1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cho hỏi Ai là Admin của box Nga thế nhỉ?

Chủ đề trong 'Nga (Russian Club)' bởi russian_birch, 04/01/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. russian_birch

russian_birch Thành viên rất tích cực

Khồng biết đã có chưa nhỉ?Nếu chưa thì bao giờ có?

[/yellow][/size=4]
  2. nhimnhim81

nhimnhim81 Thành viên rất tích cực

Box Nga hiện có 2 moderator là sweet_fa và nhimnhim81. Không có admin nào cả . Quản trị mạng là admin, cả mạng ttvn này có 13 tổng cộng 13 admin. Quản trị box là các mod.
    Hãy cứ vui chơi cuộc đời, đừng cuồng điên mơ trăm năm sau
  3. vusonviet

vusonviet Thành viên quen thuộc

Các bác ơi...........
    Các bác hỡi...............
    Em vừa mới đâm đơn tới bác Admin để xin bác ấy set em thành mód của box mình. Năn nỉ gãy lưỡi đấy các bác ạ. Thực ra thì em quen bác ATC nhiều hơn cơ, nhưng sợ bác ấy vẫn nhớ mặt em thì lại khổ. Thực ra em thấy bác ATC cũng dễ chịu chứ đâu có hắc ám như một vài người nói. Em nhớ là lần nào em hỏi gì bác ấy cũng ân cần trả lời, khi em làm gì sai thì lần nào bác ấy cũng nhắc nhở. Bác Admin thì em chưa tiếp xúc nhiều.
    Quay lại chuyện em đâm đơn đi. Nếu các bác có phản đối gì thì cứ thoải mái tố em với bác Admin nhé. Còn nếu ủng hộ em thì em xin cảm ơn trước nha.
    мозгов не, - .*'во
  4. Khuyetdanh

Khuyetdanh Thành viên mới

Khiếp, anh vusonviet tham chức tham quyền quá. Làm quan có gì sướng đâu anh. Ngày nào cũng phải online, lục tốn tiền net lắm muh. Sao không làm một người dân đen áo vải bình thường đi anh, anh chăn dê còn em thì trồng rau, không sướng à, hi hi. Quan nhất thời dân vạn đại.
  5. vusonviet

Giời ơi là giời, bác nói em tham chức tham quyền là oan uổng cho em đấy. Em chả thừa biết đeo thêm quyền là mang thêm tội, mà tội tức là nợ, chớ nào có bổ béo gì vào bụng đâu. Nhưng 10 năm đọc sách thánh hiền (tức là bộ Ngũ kinh của thày Khổng ấy mà) không cho phép em làm dân đen được. Sách dạy rằng đã là kẻ sĩ, đã bỏ công theo cái sự học là phải ra làm quan để trị nước, để giúp dân. Em xung phong làm mod ở đây cũng biết là tốn thời gian, tốn tiền tốn của, mà cũng chẳng có mồi gì không phải là để tham chức quyền hay để xoá bài, để khoá nick hay để vênh váo với ai cả. Mà chính là để duy trì những cái đẹp nhất ở box này và thẳng tay hạ thủ những nét không đẹp của nó.
    Em sinh ra trên Quảng trường Đỏ, chôn rau (muống) cắn rốn ở đó, nên một nửa con người (thì chính là rau thai và rốn thừa đó), một nửa trái tim, một nửa tâm hồn là rossiyanin rồi. Vì vậy box này đối với em đặc biệt quan trọng. Đấy, ý kiến của em là như vậy đấy.
    мозгов не, - .*'во
  6. vusonviet

Em không tranh giành hay tranh luận với các bác rằng ai yêu nước Nga và người Nga hơn, em hay một trong số các bác. Em chỉ biết rằng em sống cùng từng niềm vui sướng và từng nỗi khổ đau mất mát của nhân dân Nga. Bởi trong sâu thẳm trái tim, em cũng là một người Nga.
    мозгов не, - .*'во
  7. nhimnhim81

nhimnhim81 Thành viên rất tích cực

Nếu được như vậy thì tốt quá em ơi. Bác ấy đã đồng ý chưa vậy?
  8. vusonviet

Chưa thấy gì cả bác Nhím ạ. Hay là bác Admin bị ốm, hay bác ấy quên password, hay là pm của bác ấy bị hư rồi? Còn bác ATC thì em sợ bác ấy nhớ ra mấy lần trước tống khứ em ra Đại dương lắm. Thôi thì cứ đợi vậy thôi.
    мозгов не, - .*'во
  9. vusonviet

Các bác ơi, em đã được cấp quyền mod rồi đấy.
    мозгов не, - .*'во
  10. Ludwig65

Ludwig65 Thành viên mới Đang bị khóa

Chúc mừng vusonviet.

Cuộc đời như giấc mộng
    Hạnh phúc được là bao