1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cho hỏi chỗ học tiếng anh giao tiếp

Chủ đề trong 'Anh (English Club)' bởi teddy, 08/09/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thuongnguontaynguyen

thuongnguontaynguyen Thành viên tích cực

Mình tính cho đứa em cũng học nhưng mà tháng 5 nó mới xuống SG. Định hướng cho nó học tiếng Anh càng nhanh càng tốt cho nó
    buimyhang thích bài này.
  2. joynguyen

joynguyen Thành viên mới

ủa, bạn cũng học ở đây hả? lớp nào, ca nào vậy? mình học 246/7.30pm
    có học cùng giờ thì mình giao lưu nhé, nghe - nói của mình cũng ổn..hihi
  3. Moc_Anh

Moc_Anh Thành viên quen thuộc

bạn thử đến trung tâm Anh ngữ Tome học xem như thế nào, mình thấy chương trình học bên trung tâm được lắm á, mình học thấy tiến bộ hẳn luôn.
  4. lephanlieuhuynh

lephanlieuhuynh Thành viên mới

Giáo viên nhiệt tình cực kì. Mình không hiểu thì họ tìm mọi cách để giải thích cho mình
    buimyhang thích bài này.
  5. teslavn

teslavn Thành viên mới

Mấy bạn băn khoăn về học giao tiếp, ielts thì mình có biết bên Thủ Đức, ở đường Linh Đông (gần Phạm Văn Đồng) có trung tâm TOMe dạy tốt lắm đó bạn, học phí đủ khả năng cho mấy bạn chi trả nữa, ở bên đó giảng viên vừa dạy hiệu quả còn thêm môi trường học thân thiện lắm. Đi học bên đó môi trường thân thiện nên học không có áp lực, có hứng thú đi học nên khả năng giao tiếp mau lên, bạn tìm hiểu thử xem, nhiều người khen bên đó lắm rồi...
  6. buimyhang

buimyhang Thành viên tích cực

Học tiếng anh hay và chất lượng thì mình chọn ILI ở gần công viên lê thị riêng . Vì cũng đã từng học qua nhiều nơi nhưng mình vẫn chọn ILI ah, giáo viên bản ngữ trong suốt khóa học luôn đó mọi người, tuy trung tâm nhỏ , cơ sở vất chất không bằng trung tâm lớn nhưng giáo viên dạy hay , nhiệt tình thân thiện , đối với mình là được rùi.
  7. Tram_cherry

Tram_cherry Thành viên mới

Hồi đó mình đi tìm trung tâm học tiếng Anh cũng vất vả lắm luôn á, gì đâu mà trung tâm này kia mọc lên quá trời quá đất, để tìm được một cái trung tâm mà đặt chất lượng lên hàng đầu hơi bị khó, trung tâm giờ chỉ chú trọng đến lợi nhuận và càng thu được nhiều tiền của học viên càng nhiều càng tốt. Nhưng cuối cùng sau sự nổ lực và vất vả tìm kiếm, mình đăng kí học bên Tome, họ phí được mà chất lượng cũng tốt nữa, học nhanh tiến bộ lắm luôn, giáo viên bên trung tâm cũng nhiệt tình với học viên nữa, thấy cách dạy gần gũi và tận tâm với học trò lắm luôn.
  8. mattroi_becon

mattroi_becon Thành viên tích cực

Phía sau công viên Lê Thị Riêng có trung tâm anh ngữ ILI là học tốt đấy bạn. Mình học với giáo viên nước ngoài hoàn toàn cả 4 kĩ năng luôn. Giờ cũng đang cố gắng học thêm nè. Lúc trước học với cô Harriet vui lắm nhưng cô lấy chồng rồi. huhu. Nhưng giờ học với những giáo viên khác cũng hài lòng lắm. Học ở ILI tớ cảm nhận được sự nhiệt tình và thân thiện trong cách dạy của giáo viên.
  9. BB_BT

BB_BT Thành viên tích cực

Lớp mình học bên ILI cũng zui lắm. Cuối khóa thường hay đi ra ngoài chơi lắm. Thấy các bạn trong lớp cũng đoàn kết lắm
  10. siriusag

siriusag Thành viên mới

Ở Linh Đông, Thủ Đức có trung tâm TOMe nổi tiếng về phát âm, giao tiếp đó bạn, học phí rẻ nữa :>