1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cho hỏi chỗ học tiếng anh giao tiếp

Chủ đề trong 'Anh (English Club)' bởi teddy, 08/09/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nguyennguyen1212

nguyennguyen1212 Thành viên mới

Bạn đến cơ sở của Anh ngữ TOMe xem như thế nào, mình thấy chương trình học bên trung tâm chất lượng okie đó bạn. Lúc đầu mình cũng được bạn bè giới thiệu đến trung tâm học, cũng thấy ngợ ngợ không biết chất lượng trung tâm như thế nào, nhưng được hay cái ở chỗ trung tâm có chương trình học thử 1 tuần dành cho các bạn học viên mới, để kiểm chứng chất lượng trung tâm như thế nào. Mình ấn tượng ngay từ buổi học thử đầu tiên vì cách giảng dạy của giáo viên rất khác những nơi mình đã học trước đây, cách giảng rất hớp hồn học viên, giáo viên cũng rất nhiệt tình và hỗ trợ học viên hết mình trong quá trình học tiếng Anh. Mình đã tham gia học ở trung tâm 2 khóa rồi và thấy rất tiến bộ
  2. susupham

susupham Thành viên mới

ở thủ đức mình rất thích phương pháp dạy của trung tam Anh ngữ Tome, học rất nhanh tiến bộ, thực hành Nghe Nói là chủ yếu, luyện tập với người nước ngoài thường xuyên, giáo viên giỏi, dạy hay.
  3. trucphuongtu

trucphuongtu Thành viên tích cực

Tìm hiểu thử bên anh ngữ ILI đị mọi người, m học nhiều chỗ nhưng thật sự thấy bên đó ok nhất
    học phí mề lớp học số lượng học viên không quá đông
    giáo viên nhiệt tình , kinh nghiệm
    chương trình học phù hợp nữa
  4. hoanang99

hoanang99 Thành viên mới

học tiéng Anh giao tiếp bạn đến trung tâm Anh ngữ Tome ngay đường Linh Đông, Thủ Đức học cho hiệu quả nè, giá cả phù hợp, mềm mà học được lắm, mình tham gia học ở đây rồi, giáo viên dạy hay, được nhiều người yêu mến lắm, ai cũng thích giáo viên của trung tâm, học chủ yếu thực hành nhiều với người nước ngoài nên tiến bộ rất nhanh.
  5. WendyN

WendyN Thành viên mới

Bạn ở gần công viên Lê Thị Riêng không? Có trung tâm ILI học tốt lắm nè, mình đang học ở đó há. Học với 100% giáo viên nước ngoài hết luôn nên nhanh tiến bộ. Giáo viên cũng kèm kĩ lắm, không hiểu gì cứ hỏi lại giáo viên giải thích lại. Thấy mấy giáo viên cởi mở mình cũng thấy thoả mái học hơn nhiều
  6. nguyennguyen1212

nguyennguyen1212 Thành viên mới

bạn đến trung tâm Anh ngữ tome ở thủ đức học nè, chất lượng giảng dạy ở đây rất tốt, không chỉ có môi trường học năng động,giảng viên cũng rất thân thiện, nhiệt tình, hoc thoải mái, tích cực, hiệu quả lắm, sau khi học xong khóa anh văn giao tiếp thì trình độ của bạn cũng đạt tương đương TOEIC 500 rồi nhé! chi phí cũng rất ưu đãi với giá sinh viên, bạn tham khảo thử nha
  7. QuocBinhAuto

QuocBinhAuto Thành viên quen thuộc

trước thấy có chỗ dạy tiếng anh kết hợp cùng tìn ngyện viên hướng dẫn khách du lịch rất hay
  8. happyendingmylove

happyendingmylove Thành viên tích cực

bạn nào đã học bên ILI chưa, thấy iLI dạy anh văn cũng hay chứ nhỉ
    dạy dễ hiểu , học chất lượng nữa chứ
    chỗ đó hiện tại chỉ có cơ sở nên cũng hơi xa nhà mình nhưng cố gắng thôi