1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cho hỏi về chỗ học giao tiếp

Chủ đề trong 'Anh (English Club)' bởi Dung_HT, 18/02/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Dung_HT

Dung_HT Thành viên mới

Cho hỏi về chỗ học giao tiếp

Đã có bạn nào học ở English First chỗ Hàn Thuyên chưa ?
    Không biết ở đó chất lượng ra sao ?
  2. bbb_ddd

bbb_ddd Thành viên tích cực

Mình chưa học chôc đó bao giờ, nhưng mình có học qua tiếng anh ở Trung tâm anh ngữ TOMe, nói thật là học tiếng anh ở đó rất thích, rất dễ hiểu bai, giáo viên bên trung tâm khá nhiệt tình và học phí bên trung tâm cũng khá ổn nữ, nếu có nhu cầu học anh vbăn sao bạn không đến trung tâm anh ngữ TOMe xem như thế nào.
  3. hoanglinh978

hoanglinh978 Thành viên quen thuộc

học giao tiếp mình nghĩ nên học chổ tt EAS (Âu Úc Mỹ quận 6) á, học nhanh tiến bộ lắm, học phí cũng rẻ nữa..
    còn chổ mà bạn nói thì mình ko rõ lắm xung quanh mình ko thấy có ai học ở đó nên ko nhận xét đc, hihi...
  4. dangxinh12

dangxinh12 Thành viên tích cực

Học giao tiếp mà học với giáo viên nước ngoài bên ILI thì chất nhất luôn. Mình cũng mới tham gia thôi, cũng nhờ tìm hiểu trên này mới biết được.
  5. Moc_Anh

Moc_Anh Thành viên quen thuộc

Mình học tiếng Anh bên chỗ Trung trung tâm Anh ngữ Tome nè. thấy chương trình học bên trung tâm chất lượng, học phí bên trung tâm cũng ổn nữa, các chương trình học bên trung tâm luôn đảm bảo đầu ra 100% cho các bạn học viên. Giáo viên bên trung tâm nhiệt tình với học viên lắm luôn, các khóa học bên ngoài các chương trình học trên lớp mình còn được tham gia các chương trình ngoại khóa bên trung tâm, các chương trình ngoại khóa sẽ hõ trợ cho các bạn học viên trong việc cải thiện tiếng Anh cho mình
  6. hiuhiunt

hiuhiunt Thành viên mới

Bên TOMe dạy đã chất lượng rồi mà thấy bữa nay có tổ chức đi Cambodia nữa kìa :))), ai học rồi cho cảm nhận đi nè =)))
  7. tranquoccuong

tranquoccuong Thành viên tích cực

Bạn học ở ILI là đúng chỗ rồi đấy. Mình học ở đó thấy tốt cũng giới thiệu cho mấy đứa bạn cũng học bên đó
    thutranggiang thích bài này.
  8. myyydlove

myyydlove Thành viên quen thuộc

Mình có học tiếng Anh ở Trung tâm Anh ngữ Tome á, trung tâm có địa chỉ ở 70A, đường Linh Đông, phường Linh Đông, quận Thủ Đức á. Mình học bên trung tâm đó thấy trung tâm dạy chất lượng lắm, học phí bên trung tâm cũng ổn nữa, mình tham gia học học phí chỉ 700/tháng thôi. Giáo trình học bên trung tâm cũng được thây đổi và cập nhật liên tục sao cho phù hợp với nhu cầu học và gần sát với thực tế. Ngoài thời gian học bên trung tâm, các bạn học viên còn được tham gia các hoạt động ngoại khóa rất bổ ích tại trung tâm, các hoạt động này giúp cho các bạn học viên tự tin hơn và cải thiện nhiều hơn các kĩ năng trong tiếng Anh qua việc trao đổi và học hỏi với các học viên khác trong trung tâm.
  9. thutranggiang

thutranggiang Thành viên tích cực

Học anh văn giao tiếp ở đâu chất lượng thì cũng tùy thuộc vào mỗi người chọn trung tâm cho phù hợp bạn ah. Một trung tâm dạy tốt thì giáo viên có kinh nghiệm dạy và họ phải thân thiện với học viên thì mới ok. Ngoài ra muốn phát âm chuẩn và học phản xạ thì nên học với 100% giáo viên nước ngoài. Mình biết ILI ở quận 10 hội tụ đầy đủ các yếu tố đó. Mọi nguwoif có thể tham khảo nhé.
  10. Tram_cherry

Tram_cherry Thành viên mới

Học anh văn giao tiếp thì bạn thử đến trung tâm Anh ngữ Tome xem như thế nào, mình thấy học bên trung tâm được lắm á, mình với bạn mình học ở trung tâm thấy vui thú vị và cuốn hút nữa, buổi học được thực hành nhiều, được tham gia một số game show, giáo viên cũng nhiệt tình giảng dạy và luôn tìm kiếm phương pháp giảng dạy mới mẻ cho học vỉên, vì vậy sau thời gian 5 tháng gắn bó với trung tâm Anh ngữ Tome thì trình độ của mình đã tiến bộ đáng kể, từ một học viên mất căn bản tiếng Anh trầm trọng, giờ mình đã có thể giao tiếp được khá ổn rồi á. Ngoài chương trình học hay chất lượng, thì học phí cũng là vấn đề mà nhiều người quan tâm, giảng dạy chuyên nghiệp là thế, nhưng học phí trung tâm cực hạt dẻ nhé^^., đăng kí học mà chỉ 700k/ tháng thôi, mà còn được tham gia các chương trình ngoại khóa ở trung tâm free, còn được đi ngoại khóa ở Campuchia nữa chứ.