1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cho hỏi về chú gì tên là Cường đi thi olimpia cái......

Chủ đề trong 'PTTH Năng Khiếu Trần Phú - HP' bởi New_beginning1984, 10/06/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. New_beginning1984

New_beginning1984 Thành viên quen thuộc

Cho hỏi về chú gì tên là Cường đi thi olimpia cái......

Hôm nọ tự nhiên bật tivi lên thì thấy có 1 chú trường mình đang thi đường lên đỉnh Olimpia.......bà con cho tí thông tin về chú ấy hộ cái........Buồn đời quá......chú ấy trả lời toàn sai với lại hơi hấp tấp........Buồn cười nhất là anh Tuân....ý thầy chứ.....đứng lên trả lời 1 câu về hoá đỉnh ra phết........tiếc là thầy hơi tham.......nên để cho học sinh trả lời thì hơn.....thầy già quá mà.....Nhắn hộ chú Cường kia đừng có buồn.......cố gắng học vào....đừng như cái ông Tiệp hồi xưa thì chán lắm.......(tuy ông Tiệp giờ cũng khá nổi ở trường..ông ta làm đến chức chủ nhiệm câu lạc bộ SV nghiên cứu khoa học cơ đấy........)

Người đàn bà đẹp làm vui mắt những người đàn ông,còn những người đàn bà xấu làm vui mắt những người đàn bà khác
  2. InterPolGirl

InterPolGirl Thành viên mới

bạn Cường , người yêu lớp trưởng 11 SỬ , tức là bạn Mai THu . bạn Cường học lớp11 Tin . Hết . Em chẳng biết gì hơn. Nhưng nói thật là iem ghét bạn ấy lắm , ặc ặc , trường mình hôm đó xấu hổ dễ sợ . Ai cũng 100 trở lên , mỗi bạn ấy 20 . híc , dù sao cũng nên cảm ơn bạn ấy
    you think that I can't live without UR love , U'll see
  3. becunngoan

becunngoan Thành viên mới

Phải nói trước với bà con la em không mấy thiện cảm với nhân vật này, mà đây không phải là tình cảm cá nhân, riêng lẻ mà là thay mặt chị em lớp em phát biểu. Ân tượng đầu tiên là cái hôm bạn ấy hát ở trường mình, bài Đường lên đỉnh vinh quang gì gì ấy. Eo ui, con trai gì mà điệu quá thể, hứng được cả xô luôn, riêng cái khoản ngoáy đít ầm ầm thì không thể duyệt được. Bạn ấy lại dám động chạm đến một nhân vật của lớp em chắc chỉ để chứng tỏ bản lĩnh nam nhi ( một cách cực cực chuối ). Thu thập thêm nhiều thông tin, hình ảnh bạn ấy ngày càng méo mó ( ít nhất cũng trong mắt của lớp em ) Bạn ấy cứ lớ xớ đi qua lớp em là thế nào cũng được chị em đồng lòng, đồng loạt hô ầm ầm những khẩu hiệu cực kì hay ho. Bạn ấy đi thi Olympia đã tạo ra một cú sốc ( cứ cho là thế đi ) với lớp em, vì tài năng của bạn ấy đâu nổi đình nổi đám gì cho cam đâu. Lớp em úm cho bạn ấy bét tĩ và không ngờ bạn ấy bét thật. Vui thật đấy vì lời úm của cả lớp thành hiện thực nhưng cũng thấy nhục mặt cho trường quá thể. Anh Tiệp còn hơn chán bạn ấy, có ai đời đi thi tuần mà chỉ được 20 điểm, đừng hi vọng gì ở bạn đấy, bà con ơi!!!
  4. Hell_Raiser

Hell_Raiser Thành viên mới

Sao lại lạ thế nhỉ kém như vậy mà cũng đưọc đi thi sao ? Truờng mình không tổ chức thi chọn à ? Cái thằng Tiệp đó ngày xưa được đi vì trường mình có thi chọn nhưng nó may mắn nên mới được đi thôi chứ nếu không hồi đó trường mình có lẽ phải tốt hơn. Làm hồi đó hắn tinh vi quá thể mình chúa ghét những thằng thi Olympia mà trả lời ngu...
    Lui mot buoc de tien ba buoc
  5. nguyet_van2000

nguyet_van2000 Thành viên mới

thông tin từ các vị bán hàng nước ở cổng truờng nè(yên tâm không phải tin vịt đâu): BÉ CƯỜNG ĐI THI OLYMPIA LÀ DO CÁ NHÂN ĐĂNG KÍ. vậy các bác hết bức xúc vì sao có cái thằng làm xấu mặt truờng ta rồi chứ!
  6. rainbow11

rainbow11 Thành viên mới

Lần bạn ý thi HHT đất cảng với lớp tui thấy có vẻ nhát lắm. Bị con Hương + Nhật doạ cho mấy câu mà...hihihihii...
    Thấy bảo cái Ly lớp toán đăng kí trước ( nó giỏi hơn em bé này nhiều) nhưng vì lý do gì đấy đã bị loại. Nhục nhã cho trường mình.
    It is love, not time , that heals all the wounds
  7. puoy_to

puoy_to Thành viên mới

Cậu ấy chắc sẽ rất buồn khi đọc bài này , tôi chỉ thấy thật đáng thương có thể cậu ấy đen thôi mà , đừng sỉ nhục cậu ấy nữa .
  8. Bin_hp

Bin_hp Thành viên mới

tôi thấy cái trò đường lên đỉnh gì đó vớ va vớ vẩn, chẳng ra cái gì, làm sao phải bàn loạn ah mọi người????? Ai đời đi hỏi: câu văn này của tác giả nào........, xong rồi 1 loạt những câu hỏi........bố ai biết được!!!!!! Chán chết!!!!!
    Baby please don't go........
  9. becunngoan

becunngoan Thành viên mới

Ban Lambasio_tai_xuat gi gi oi! To thay chi co moi minh ban la du tu tin va tinh thuong de benh vuc cho ban Cuong thui, chu xem ra ba con nha minh ai ai cung phan no, va cam tuc, hehhe! To nghi rang chang co gi de do loi cho mot chu den ca, truoc khi di thi ban ay phai xem lai kha nang cua minh da chu. Tu dang ki de rui nhan ket qua nhu the, dau phai vi van den, ma vi o hieu duoc tai nang cua minh thap be den dau, vay thui. To nghi, neu ban ay du thong minh, tri tue de dang ki di thi, thi it nhat cung phai du kha nang de tu y thuc xem tai nang cua minh den dau chu. Hinh nhu ban ay dang ki di thi chi de khoe cai mat cua minh chinh inh tren ti vi, va hat cai bai hat ua thich minh tung bieu dien, chi thieu moi nuoc ban ay ngoay *** am am giong hom o truong thoi, cai man tho tho thien thien ay, o hieu sao to cu am anh mai, kinh di, het duong ta duoc. Rieng cai khoan tra loi ve Nguyen Trai ma o biet duoc o Con Son thi chang hieu ban ay hoc van kieu gi. Ma o han chi viec di thi, neu nhu binh thuong ban ay song tot tot hon 1 chut di, cu xu dep dep hon 1 teo di, thi co le cung o bi moi nguoi phan ung the nay, du thua hay thang. Rieng ve ban Cuong thi o chi xet chuyen thi voi hoc ma con phai xet ve ban chat con nguoi nua co. Truoc khi benh vuc 1 nguoi, hay xem xet xem minh dang benh vuc cho ai, bạn nhe!
  10. nguyet_van2000

nguyet_van2000 Thành viên mới

không biết gõ tiếng việt sao? đọc lồi cả con mắt rồi!