1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cho hỏi về Cle de Peau có ai đang dùng thì tư vấn với!!!

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi adaloan, 02/12/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. quynh_linh

quynh_linh Thành viên mới

Em hết sạch skin care rùi . Em đang định về lần này quay lại dùng Shiseido nhưng nghe các chị nói , có khi em quay sang Cle de peau nhỉ ? Hồi trước em cũng thử , thích phết ...........
  2. Kenzo-girl

Kenzo-girl Thành viên mới

Aimee ơi CPB vừa tăng chỉ khoảng 60% giá so với hồi em Opzz mua
    Thôi Aimee dùng UV white đi cho nó lành Để mình sale off 50% so với giá chính thức cho, nhé
  3. quynh_linh

quynh_linh Thành viên mới

Chị Ken ơi , chị nói thật đấy à ..............
  4. LeoMabu

LeoMabu Thành viên mới

Có thể trong 2 tuần nữa tớ về vn sẽ xách theo hẳn 2 set Cle de Peau về Skin care và cả Make up nữa trọn bộ như ôpszz recommend luôn
    sẽ post vào thị trường nhé , ai có nhu cầu thì ghé đó thg xuyên nhe , bảo đảm giá rẻ hơn ngoài thị trường ,
  5. Oopszzzzz

Oopszzzzz Thành viên rất tích cực

đúng rồi, UV White của chị Kenzo cho nó lành
    em về chắc cũng chuyển qua ủng hộ UV White của chị Kenzo
  6. Oopszzzzz

bạn ơi, nếu có đồ make up Cle de Peau, cái teint naturel liquide / liquid foundation màu I00 với conceler màu ivory thì cho tớ cái giá với nhé
    Được oopszzzzz sửa chữa / chuyển vào 13:06 ngày 07/12/2005
  7. adaloan

adaloan Thành viên mới

Trời ơi nghe chị nói ma em ham hố quá, giá em bên Mẽo chắc em cố đi vay mượn gì đó để mua, chứ chị tính ở nhà mình mua từng đấy tiền như em hôm bữa cùng lắm được quả bông tẩy trang "cao cấp", với cả khăn giấy Sài gòn "nhập ngoại"--hãm quá cơ.
    Còn vụ nhầm nhọt thì đúng là tại mình, ra đấy nhìn đống chai lọ của nó cứ hoa hết cả mắt, đầu óc chỉ nghĩ mỗi lúc dùng nó khoái ra sao? cũng đáng đời mình. May mà em cũng định ti toe lên khoe là mới mua nên đọc được của chị chứ ko chắc mở ra thì hỏng hăn
    Mà cái makeup báe chị nói có phải dạng tube màu xanh tím than đậm ko chị. Em xem trên bao ở đây nó bán 890k, nhìn dung lượng cũng ít mà giá đó em đoán chắc tốt nhưng mà đ]tj rồi mua xong là móm luôn, chắc đợi em lĩnh lương làm babysister xong rồi mua cái đó.
    Còn có tí việc em định nhờ chị , em thấy cái hộp kem nền của nó cũng ok lém, ở đây cũng khá đắt khoảng hơn triệu. Tóm lại là em định mua nhưng lại sợ tốn tiền ma ko xài hông sướng, kiểu như vừa... vừa run đó chị nên em hỏi chị xài loại đó bao h chưa?? để em còn tiếp gót. Có chị da mặt giống da em dẫn đường chắc em yên tâm nối gót theo. Mà em là em kết quả makeup base xanh đen ấy nắm nắm rồi....khà khà
  8. adaloan

adaloan Thành viên mới

ấy thế mà ấy thử quay lại chỗ mấy em Thắm Nụ thì thể nào cũng nghe những lời kiểu như tớ hoặc trơ tráo hơn thì là chị đã mua rồi bọn em cũng đã nhập vào máy tính dữ liệu rồi nên ko thể xoá đi được, chị vui long mua dùng cho thân thể và tiếp tục ủng hộ bọn em bằng cách mua tiếp cho em một sp khác nưấ
    CHỊU
  9. Oopszzzzz

chính xác cái tube đấy đấy em ạh, bên chị bán $70, hồi trước chị Kenzo mua hộ cho chị có 710k thôi, nó mới lên giá, nhưng thế là vẫn rẻ hơn bên chị rồi.
    cái đó dùng thích lắm em ạh, smooth out skin, apply powder luôn mà kô cần foundation cũng rất ăn fấn.
    tube nó nhỏ vậy thôi chứ xài kô biết đời nào mới hết em ạh, massive user như chị mà mỗi lần xài cũng chỉ bóp ra chừng 1cm là thoải mái.
    kem nền thì chị đang mê cái liquid foundation của nó lắm lắm ý, hôm bữa đi make up event đã mê rồi, mà bên chị nó bán đắt quá, chị kô nhắm mắt đưa tay đc. cả cái concealer lẫn cái compact foundation của nó cũng thích luôn
    kem nền của nó hơn 1 triệu là loại gì vậy em?? nhưng loại gì thì nó vẫn là rẻ đấy em ạh, bên chị nó toàn $100-110 thôi
  10. girlie

girlie Thành viên mới

Nghe chị adaloan kể vụ mua hàng khếip quá, sản phẩm của người ta cao cấp thế mà bán hàng chẳng có tí kiến thức nào cả... Làm em nhớ lại vụ hôm ra SSD ở Vincome hỏi mua eyeshahow loại hộp Quad mà có 4 màu, mấy chị bán hàng tỏ thái độ luôn rồi bĩu môi kêu là: " Lấy đâu ra loại đấy". Dến lúc em bảo là em thấy có rồi thì các bà y lại chuyển giọng bảo là thế thì chắc từ thời nào rồi em ơi"
    Còn hôm em đi cùng mẹ qua Clinque, mẹ em đang băn khoan ko biết nên dùng loại lab solution hay loại khác (em ko nhớ loại gì nữa vi lâu lắm rồi). Chị bán hàng bảo là cô mua luôn cả 2 bộ ý ạ, mỗi ngày cô dùng 1 loại khác nhau thay đổi....Hic....Cứ làm như là make up ý mà thay đổi hàng ngày...