1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.
  2. Các thành viên xem hướng dẫn sử dụng tính năng của diễn đàn tại đây.
  3. BQT xin thông báo: Hiện tại một số hệ thống dịch vụ của diễn đàn đang gặp sự cố. Chúng tôi đang nỗ lực khôi phục lại hệ thống trong thời gian sớm nhất. BQT thành thật xin lỗi các bạn vì sự bất tiện này.
  4. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cho mình hỏi cách chế biến lẩu ếch như ngòai quán trên Hồ trúc bạch ấy ạ, mod cho em nhờ chút nhé vì

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi lissauer, 13/12/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lissauer

lissauer Thành viên mới

Cho mình hỏi cách chế biến lẩu ếch như ngòai quán trên Hồ trúc bạch ấy ạ, mod cho em nhờ chút nhé vì ở đây đông h

Mình rất kết món lẩu ếch như các quán trên hồ trúc bạch hay làm ấy, định mai chủ nhật ở nhà bày vẽ mà không biết làm như thế nào, lên mạng tra thì không ra, chỉ ra cách nấu lẩu nhưng không phải kiểu như ở ngòai quán, bạn nào biết cách nấu món này chỉ cho mình với nhé, mình cảm ơn nhiều!
    Mod cho em để topic này ở đây mấy hôm nhé vì post bên box ẩm thực lâu lắm, lại ít người truy cập hơn bên này, thanks mod ah!