1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cho mình hỏi chỗ mua giường cưới có uy tín tại HN

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi suhaobapcai, 01/10/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. suhaobapcai

suhaobapcai Thành viên mới

Cho mình hỏi chỗ mua giường cưới có uy tín tại HN

Cả nhà có thể chia sẻ cho em kinh nghiệm mua giường cưới được ko ạ, ở HN thì nên mua giường ở đâu thì tốt ah?
    Em đã đi xem ở Mê Linh Plaza mà ko thấy ưng vì nhiều mẫu hoa văn rườm rà và đắt quá, em cũng xem qua ở Rossano và Nhà Xinh rùi mà vẫn chưa ưng
    Cả nhà chia sẻ kinh nghiệm cùng em với
  2. Axon_Eds

Axon_Eds Thành viên mới

đóng giường đi. Vừa rẻ đẹp lại theo ý mình. VC tớ đóng đồ gỗ và giường tủ của anh bạn. Đẹp mỹ mãn. Cái này tham khảo thêm ktsb nhé.
  3. kechinhphuc_hanoi

kechinhphuc_hanoi Thành viên mới

Theo tớ, bạn có 2 cách lựa chọn như sau:
    1. Mua giường : Cái này thực hiện khi bạn không có thời gian + căn phòng của bạn phù hợp với những kích thước giường phổ biến + bạn thích mẫu mã của những chiếc giường đóng sẵn, địa chỉ mua thì nhiều vô kể, các showroom nội thất nhan nhản khắp Hà Nội, nhưng nếu là mình, mình sẽ chỉ mua ở 1 địa chỉ là "Đồ gỗ công nghiệp cao cấp Sing Lan" (số 995 Đê La Thành), còn tại sao thì bạn đến đấy sẽ thấy, gỗ tốt, giá rẻ hơn showroom (tuy nhiên bản thân mình không chọn cách này vì mình không phù hợp với những điều đã nói ở trên)
    2. Đóng giường: Nếu bạn có những nhu cầu khác mục 1 thì bạn phải đóng giường rồi, gỗ thì theo tớ có 2 lựa chọn
    - Nếu bạn sẵn kinh tế (khoảng 30 triệu đủ bộ) thì đóng luôn gỗ GIÁNG HƯƠNG.
    - Nếu thấp hơn mức chi phí trên, thì tớ khuyên thật nên đóng bằng GỖ CÔNG NGHIỆP CAO CẤP (giống như loại ở 995 Đê La Thành - bạn cứ sờ tận nơi là thấy sự khác biệt với các loại gỗ ép đểu ngay)
    Địa chỉ đóng thì November9 giới thiệu cho tớ 1 chỗ rất tốt này: Chú Chi - 228 Bach Dang, Chuong Duong, Hoan Kiem, Ha Noi - Tel: 8246672 (tuy nhiên bản thân mình cũng không đóng ở đây vì đóng ở một anh cùng phố nhà vợ, anh không lấy lãi, không lấy công, gỗ xịn, giá rẻ bất ngờ, kiểu dáng cực đẹp - anh ấy chuyên làm đồ cho các khu đô thị cao cấp dành cho người nước ngoài mà, tiếc là anh ấy ở Bắc Giang cơ).
  4. quylocpham

quylocpham Thành viên mới

Bạn có thể cho mình xin số điện thoại và địa chỉ của anh thợ đóng đồ ở Bắc Giang được không. Quê xã mình ở đó mà. Cám ơn bạn nhé.
    Được quylocpham sửa chữa / chuyển vào 08:07 ngày 02/10/2007