1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cho minh hoi co ai hoc khoa RHM k? HN nhe!

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi chubby3105, 31/05/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chubby3105

chubby3105 Thành viên mới

Hu hu, moi nguoi oi, cho to hoi voi. To rat muon di nieng rang nhưng ma $ thi dat qua, nhung 20 tr.

To có thấy ở trên này có bạn nào đấy bảo là có trường hợp lớp học chỉnh nắn hàm ở DH RHM cần người làm mẫu thì có thể được niềng, nắn chỉnh hàm "miễn phí"????!!! Có thật k?

Đa tạ, đa tạ các bác trước
  2. nhocxinh

nhocxinh Thành viên quen thuộc

Mơ tưởng quá
  3. one-courage

one-courage Thành viên rất tích cực

Tớ thì sợ làm chuột bạch lắm. Nhất là răng miệng, có cực nhiều dây thần kinh nhé. Đc thì chả sao, nói xui mồm nhỡ bị sao thì ân hận cả đời Đầy người tốt nghiệp này nọ làm còn chả ra gì nữa là làm chuột bạch cho các bạn vẫn trong trường
  4. nhasygayrang

nhasygayrang Thành viên mới

gap anh anh se cho lam chuot cong nhe

5. thuylicogi

thuylicogi Thành viên mới

minh thay ban hoi phieu day. Ban nen suy nghi ky khi quyet dinh. Minh dang lam o BV RHM o duong NCT TP.HCM, minh cung moi lam thui nhung cung lo lam khong biet o do lam ntn. Minh thay cung nhieu nguoi lam o do lam. Gia minh lam o do la 12tr, thay cung re hon o cho khac.
    Bac sy Lee, anh co biet may bac sy o BV RHM o NCT khong? Anh thay may bac st o do lam ntn? Du sao Anh cung la nguoi trong nghe nen biet hon em. Bac sy o do noi em phai nho 4 cai rang, em so lam, nho xong no bi ho nhin kho coi wa, khoang bao nhieu lau thi no moi khit lai ha anh? Thank anh nhieu
  6. bebe321

bebe321 Thành viên mới

Ở mấy nc khác người ta cũng vô trường làm mẫu để học sinh làm răng với sự giám sát của thầy cô với phí thấp hơn ở ngoài chứ ko có vụ free đâu tại còn phải tốn tiền vào cơ sở vật chất nữa mà, nhưng vẫn rẻ hơn làm bên ngoài nhiều. Còn ở VN giáo viên chưa chắc đã giám sát tốt học viên, học viên tự làm cho mình kỹ thuật chưa lành lỡ có gì thì sao? Kể ra còn nhiều người mang chức vị này nọ về răng nhưng chỉnh răng kỹ thuật còn chưa tốt nữa mà vì đây vẫn là lĩnh vực mới ở VN, mà người học chuyên về nắn chỉnh răng ko nhiều. Răng quan trọng lắm chị, nếu đã làm đẹp thì ko nên vài đồng mà tiếc, đã làm thì chọn chỗ tốt hẳn mới làm. Em họ em ở nc ngoài cũng đã chỉnh răng hồi mấy năm trc, giá hơn 5000$ đắt hơn ở VN nhiều, chưa tính tiền sửa răng sâu và lắp răng sứ nữa đâu cũng gần 2000$. Nó tự đi làm thêm kiếm tiền trả chứ hông ai cho hết nhưng mà nó ko thấy tiếc khi bỏ số tiền lớn vậy tại kết quả rất tốt.
  7. bebe321

bebe321 Thành viên mới

Mấy chỗ bị hở nó sẽ khít lại, khi chị bỏ bộ niềng đi là nó khít lại hết rồi, muốn đẹp thì chịu xấu một thời gian đi chị. Em em nó phải nhổ 4 cái răng, còn thêm 2 cái răng khôn nữa đó, em nghe là sợ rồi. Mới đầu nhìn xấu lắm nhưng làm xong là đẹp hẳn luôn. Nếu làm phải có quyết tâm mới đc chứ nhiều chị sợ đeo vô xấu, ko theo lời bs, ko chăm sóc răng tốt nên thời gian kéo dài hơn và xong rồi thì răng bị sâu, uổng công làm.
  8. spercrazy

spercrazy Thành viên mới

Hik, liều quá nàng ơi. Mấy chục triệu nghe thì to thật, tiếc thật mà còn hơn răng nó mà làm sao thì khổ cả đời.
  9. bemo

bemo Thành viên mới

bây giờ nghĩ đến ngày xưa nhổ răng còn thấy rùng cả mình nàng ạ thôi vì bộ nhá cuộc đời đâu tư 1 tí , không thì cứ mặc kệ , kẻo rước tật vào thân
  10. incon87

incon87 Thành viên mới

ối giời ơi.bạn này kinh thật.ngta làm hẳn hoi mất gần 2 năm còn tiếc thời gian mà ko chắc chắn.bạn lại thích đi làm chuột bạch,có khi để sinh viên nó nắn chỉnh đi nắn chỉnh lại cũng chưa đâu ra đâu.