1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

cho mình hỏi làm mũi ở đâu đẹp

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi rose_and_chocolate, 07/06/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. o_o_ilu

o_o_ilu Thành viên mới

em thấy có mấy chị sợ sửa mũi bất tiện khi có con nhỏ rồi này nọ nhưng em nghĩ các chị cứ yên tâm đi, top model cho cái vụ sửa mũi này là mommy của em nè. Mẹ em sửa đến nay tròn 20 năm mà chưa 1 lần có vấn đề gì (sau khi sửa mẹ còn đẻ thêm 1 baby nữa), đẹp và tự nhiên đến nỗi không ai biết là mẹ em từng sửa mũi (đến em cũng còn mới biết được 2,3 năm nay). Mẹ kể hồi trước không có ý định sửa vì thời đó đâu có như bây giờ, rồi cô hàng xóm là bác sĩ thẩm mỹ dụ dỗ thế nào mà qua nhà cho cô ấy làm luôn (gan thật), phắt cái đến nay 20 năm chưa hề phải hối hận. Show luôn cho các chị xem hình mẹ em nhé
    Hình này là khi vừa đẻ em tròn 1 tuổi, trước khi sửa mũi
    Và sửa xong sau 20 năm, trải qua thêm 1 lần có baby nữa, thì thế này (chú thích thêm là mẹ không có trang điểm gì ngòai 1 ít son thôi)
    Hix, các chị nhìn cái mũi của em nó xấu xí chưa, cũng ấp ủ đi sửa từ cấp 2 cơ đấy mà người yêu cứ nhất định là chỉ yêu cái mũi bự đó thôi mới khổ chứ. Mà mũi này thì sửa kiểu gì các chị nhỉ
    Được o_o_ilu sửa chữa / chuyển vào 16:04 ngày 19/12/2008
  2. tuananhonline

tuananhonline Thành viên mới

Hôm nay vào đây thấy topic này trồi lên lại lại muốn post hình cho chị em xem. Theo tớ nhận xét thì mũi cái chị gì vừa mới post hình lên đây sửa chưa đẹp.. mũi to và còn hếch lên nữa. Nhìn là biết ngay là mũi sửa rồi. mũi sửa đẹp là mũi nhìn không biết là sửa mà phải kín như bưng. post cho các bạn xem mấy cái hình của tớ.
    [​IMG] Đây là hình tớ cầm hình ca sĩ Quốc Thiên vietnamidol.... mũi tớ trong hình là nhìn thẳng...
    [​IMG] Hình này là nhìn nghiêng.......
    Các bạn có thể xem hình mũi tớ từ các trang 34->35 trở về trước

Được tuananhonline sửa chữa / chuyển vào 19:56 ngày 19/12/2008
  3. o_o_ilu

o_o_ilu Thành viên mới

mũi đẹp, ít thấy con trai đủ dũng cảm bước vào thẩm mỹ viện hay thậm chí là nghĩ đến chuyện đó
  4. tuananhonline

tuananhonline Thành viên mới

Theo thống kê thì 40% khách của thẩm mỹ viện là nam giới... cảm ơn chị
    em cũng góp ý là bác sĩ làm mũi chị hơi cao quá gây râ hiện tượng mũi to và sống mũi ngắn hếch. đầu mũi hếch lên trên làm lộ độ dầy của cánh mũi. Mũi trông không thon và to... sau này nó hết sưng nhỏ lại sẽ hếch thêm nữa.. cánh mũi trông càng dầy. chị nên góp ý với bác sĩ. chân thành.
    Được tuananhonline sửa chữa / chuyển vào 02:14 ngày 20/12/2008
  5. CoolPC

CoolPC Thành viên mới

bác sĩ nói vậy thì cũng phải chờ thôi em à, thx em góp ý, dưng mà góp ý bi giờ thì cũng chỉ bít vậy thôi, k lẽ lại đi làm lại, mà chị tin là 1 tháng nữa mũi chị sẽ khác bi giờ đấy, có thể trong ảnh em nhìn thấy cao quá, chứ còn thực tế ở ngoài mọi ng đều nói trông tự nhiên :), oài, chả bít ntn, nhưng mà xấu hay đẹp thì cũng đã xong rùi, chi ít ra cũng cảm thấy hài lòng (dù mới 90%) vì để 1 bác sĩ VN làm, cả phẫu thuật cánh mũi và nâng mũi, chắc chắn nhìn trông thật tự nhiên thì thời gian k dưới 3 tháng đâu, chưa kể, nhiều ng làm xong 3-4 tuần, mặt vẫn sưng, còn mình chỉ mất có 1 tuần thôi. Cái gì cũng phải chờ thời gian trả lời, chứ cứ như em, bi giờ đã đẹp rùi thì ai mà bì đc,
  6. nicobietyeu

nicobietyeu Thành viên mới

Bạn làm mũi ở đâu thế?bao nhiêu xiền hả bạn?
  7. o_o_ilu

o_o_ilu Thành viên mới

bạn ơi, trong ảnh người sửa mũi là mẹ mình chứ ko phải mình đâu, mẹ mình gần 50 tuổi và làm mũi cách đây hơn 20 năm rồi, lúc đó ko có công nghệ tiến bộ như bây h nên cũng không đạt đến độ chuẩn được. Cái mình muốn share với các chị em ở đây là cứ yên tâm khi sửa mũi, không sợ bất tiện khi có baby hay làm việc này kia thôi. Còn đẹp hay ko thì mình chỉ muốn "khoe" 1 tí là mọi người thường hay khen mũi mẹ mình đẹp, hihi, nhưng dĩ nhiên cũng còn tùy mắt nhìn mỗi người, rất cám ơn lời góp ý chân thành của bạn nhé, mình sẽ thử góp ý với mẹ.
  8. ashley1005

ashley1005 Thành viên mới

Bạn Tuấn Anh ơi, bạn coi tướng trước khi đi làm mũi ở đâu vậy? mình sợ bị phá tướng wa.
  9. ashley1005

ashley1005 Thành viên mới

cho mình hỏi bạn tuấn anh trc'' khi đi sửa bạn đi coi tướng ở đâu vậy?
  10. doremon109

doremon109 Thành viên mới

nhân nói tới vụ phá tướng khi sư?a mufi thi? tới cufng xin chia sef thêm lun, vi? tớ nge nói mufi chính la? vận đươ?ng hôn nhân cu?a ngươ?i phụ nưfa đó. Nhưfng nàng na?o có mufi thă?ng, đâ?u mufi tro?n đâ?y (nhưng ko pha?i quá to va? thô nhé) thi? la? có tướng vượng phu va? ngược lại.
    Lúc trước khi nói vê? sư?a mufi thi? tớ có ông chú lại nói la? có quen với ba? la?m trong thâ?m myf viện, ba? ấy ba?o la? nhưfng ngươ?i phụ nưf ma? đaf có chô?ng khi đi sư?a mufi thi? hết 90% sau đó sef ly hôn.
    Cufng có nhưfng ngươ?i lúc đâ?u có tướng mufi ko tốt nên sau đi sư?a mufi thi? số phận cufng thay đô?i nhi?u.
    Hi?, tới đây thui, nói da?i do?ng wé, ko bit mọi ng đọc xong có cho ră?ng tớ mê tín dị đoan quá ko nhi?
    Được doremon109 sửa chữa / chuyển vào 22:00 ngày 27/02/2009