1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cho mình hỏi một vấn đề thế này.

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi sieunhankakalot, 14/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sieunhankakalot

sieunhankakalot Thành viên mới

Cho mình hỏi một vấn đề thế này.

Mình và bạn gái mình (23t)có quan hệ với nhau và cô ý không may có thai. khoảng 6 tuần tuổi thì mình có đưa cô ấy đi nạo ở một bệnh viện tốt và có bo cho BS đàng hoàng. Sau đó thì khá ổn, không có bị viêm nhiễm gì cả, có kinh bt . đến nay đã gần 1 năm, nhưng mà cô ấy vẫn cứ lo không có thai được nữa.
    Vậy các bạn cho mình hỏi, trong trường hợp như vậy thì xác xuất có vấn đề có cao không. để cho cô ấy yên tâm đấy mà.
    Thêm nữa, mình nghe nói, QHTD trước hôn nhân thì làm cho người con gái đa số bị viêm nhiễm, và khó có con, đúng không?
    Và nghe nói, khi dùng thuốc tránh thay, nếu chẳng may một ngày nào đó không dùng và quan hệ đúng vào ngày đó thì SX bị là 100% có đúng không?
    Xin cảm ơn
  2. khongdamyeuem2003

khongdamyeuem2003 Thành viên quen thuộc

Anh chàng này có thê ma cũng phải hỏi a` nếu cô ấy sợ ko còn khả năng có thai nữa thì cậu là đàn ông mà ko biết làm gì trong trương hop này à hãy nói với cô ấy em hãy thử một lần nữa thì sẽ biết ngay mà ehhehhehheh
    chuẹn nhỏ như con thỏ
  3. thuphuong20

thuphuong20 Thành viên rất tích cực

1/Chuyện này đúng là..khó trả lời,nhưng nếu sau khi phá thai,bạn gái của bạn ko có biểu hiện gì bất thường thì..vô tư đi,thích là..có nhóc ngay
    2/Chuyện trc'' hay sau hôn nhân có QH ko hề liên quan đến chuêỵn bị viêm nhiễm (trừ những em gái cơ thể chưa phát triển hoàn chỉnh).CHuyện viêm nhiễm chủ yếu do vệ sinh cá nhân mà thôi
    3/Cái bạn nói có,nhưng xác suất ko phải 100% đâu,chỉ..50 - 50 thôi