1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cho mình và cho người yêu thương (Part 2 )

Chủ đề trong 'Thái Bình' bởi motthoang_hn02, 16/04/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. motthoang_hn02

motthoang_hn02 Thành viên mới

Cho mình và cho người yêu thương (Part 2 )

Với em, yêu là một cam kết, tự nguyện và không e dè. Em chân thành mong anh được hạnh phúc và sung túc. Bất cứ điều gì anh muốn, em sẽ gắng làm tròn. Nếu anh cô đơn và cần tới em, em sẽ có mặt bên anh.

Em sẽ thường xuyên bên anh để anh hiểu những điều cốt lõi trong tính cách của em và nhờ sự hiểu biết đó, anh có thêm sức mạnh và sự tự tin. Em sẽ bày tỏ tình yêu của em với anh, mỗi ngày và mọi ngày. Mỗi ngày là một cuộc đời. Mỗi ngày chúng ta sống, chúng ta học thêm được cách yêu nhau.

Nếu em trao cho anh sự ân cần và hiểu biết, em sẽ nhận lại niềm tin. Nếu em không trung thực với anh, em sẽ nhận lại sự lừa dối.Nếu em mang đến sự sợ hãi cho anh, anh cũng sẽ làm em sợ hãi. Vậy nên, em sẽ trao cho anh tất cả những gì em muốn nhận cho mình.

Hãy để cho những lời của em, nếu em phải nói ra giúp an ủi tâm hồn anh. Nhưng khi ngôn từ im lặng, chính là lúc em bày tỏ bề sâu thăm thẳm cảm xúc của mình.Khi em nắm tay anh, khi em ôm anh hay hôn anh, là lúc em nói vạn lời...
  2. lonelyman85

lonelyman85 Thành viên mới

Cho mình : Spam cái
    Cho nguời thương yêu : E đang làm gì vậy cưng
  3. Thu_6

Thu_6 Thành viên rất tích cực

Kho&aacute; topic với l&yacute; do: Có part 2 rùi nàng ạ, mà t> cũng k '<nh 'óng cửa part 1 'âu
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa