1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cho mình và những người thương yêu...

Chủ đề trong 'Thái Bình' bởi Thu_6, 14/08/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. quen_de_nho

quen_de_nho Thành viên mới

Xa Biển mình như kẻ mất nhà, bơ vơ....
  2. biathaibinh

biathaibinh Thành viên mới

Chấp nhận E bon chen vào 7x Thái Binh - Hà Nội
  3. my_love_for_you

my_love_for_you Thành viên mới

11760 41176 Q214 !!!
  4. yukihide_mori

yukihide_mori Thành viên quen thuộc

Đêm qua đã thức... viết cho C một lá thư. Lá thư đầu tiên và cũng là cuối cùng có thể viết. Không thể nghĩ được sau đó mqh hai đứa sẽ như thế nào, không muốn nghĩ đến nữa, nhưng không thể im lặng mãi được.... Có gì đó không phải nỗi buồn... hình như là tiếc nuối...........
    Gặp Tr, không nghĩ là gặp Tr đâu. Tr và Hiếu đến nhà, rồi Hiếu có việc về trước. Hai đứa chẳng biết nói gì cả. Tr cũng không hỏi gì về C nữa. Có lẽ nó đã làm khó Tr khi tâm sự về C. Rồi Tr bảo, nó có thể ôm Tr lần cuối được không? Có thể sau đó, hai đứa sẽ không bao giờ gặp nhau nữa, hay nếu có gặp nhau, thì hãy coi như biết nhau mà thôi... Tr bảo Tr vẫn còn y nó rất nhiều, vì thế mà không bao giờ quay trở lại làm bạn nó được nữa... Nó im lặng không nói. Tr kéo nó vào lòng ôm thật chặt. Nó không có cảm giác gì ngoài gì sự ái ngại... Lúc đó nó nghĩ đến C, và thử đặt mình vào C khi đó. Nó thấy không có cảm xúc, nhưng đó là nó với Tr, chứ nó đâu hiểu cảm xúc của C thế nào....
    Và nó vẫn ở trong cái vòng luẩn quẩn ấy...
    Nó muốn biết mình thuộc về đâu
  5. quen_de_nho

quen_de_nho Thành viên mới

6. my_love_for_you

Đầu óc trống rỗng , ko hiểu và cũng ko biết mình đã nghĩ gì nữa , chán thật . Chiều làm sinh nhật trước ngày , vậy là cuối cùng cũng xong , tất cả đều ổn nhhưng trong lòng mình thì chẳng thấy ổn tí nào cả , vẫn thế , vẫn 1 thứ bòng bòng mà chưa gỡ ra được .Cũng muốn gỡ nó ra khỏi đầu lắm , nhưng ko tài nào gỡ ra được , bởi vì nó vẫn đang là ẩn số , là chìa khóa bí mật mà chỉ có anh mới mở ra được , chỉ có anh mới có thể giải thích cho mình vì sao lại thế . Vì sao 6 ngày rồi em ko tài nào liên lạc được với anh ??? Vì sao anh lại ko nạp tiền vào tài khoản , vì sao anh ko nhắn tin , ko gọi điện hay gửi mail cho em ... Tất cả đối với mình bây giờ đều vô nghĩa cả , nhưng may còn có bạn bè , mình cũng đã nghĩ đến những giả thiết ấy , nhưng nếu chính chủ nhân của nó ko nói thì làm sao mà biết được những điều mình nghĩ có đúng ko ??? Ngày nào gọi điện cho anh cũng nghe thấy giọng quen thuộc của cô tổng đaì " Số máy quý khách vừa gọi hiện đang tạm khóa , xin quý khách vui lòng gọi lại sao " . Bạn và mình cũng trùng ý với nhau : Có thể anh mất máy nên ko liên lạc được hoặc có thể anh muốn làm cho mình bất ngờ vào đúng thứ 6 _ Sn của mình hoặc cũng có thể ko phải là cả 2 lí do trên , hay anh đang gặp phải vấn đề gì ... Tại sao ko liên lạc , ko nói gì với em , có biết rằng em lo cho anh nhiều lắm ko ... Khi nào em mới có thể gặp lại anh đây , thứ 6 tới chăng . Em sẽ chờ !
  7. my_love_for_you

Tại sao lại " mất tích" mà chẳng nói với em 1 lời nào thế anh ???Không 1 tin nhắn , ko 1 cuộc điện thoại , ko một dòng mail dù chỉ ngắn ngủi mấy chữ thôi cũng được mà anh . Hay anh muốn làm cho em bất ngờ trong SN của em . Chỉ muốn gọi điện để được nghe thấy giọng nói của anh , để được cảm nhận về tất cả mà sao lại khó quá vậy , chỉ muốn gọi điện để nói với anh rằng ''" Trời lạnh lắm , mai anh đừng về kẻo bị cảm thì nguy , khi nào trời ấm dần thì anh về cũng được mà"...
  8. kukumalu_06

kukumalu_06 Thành viên mới

Anh à, hôm nay lạnh quá.Lạnh khủng khiếp luôn.Thèm vòng tay ấm áp của anh quá!
  9. muadongkhongtrolai

muadongkhongtrolai Thành viên mới

Với anh: Em xin lỗi! Nghìn lần em xin lỗi...
  10. my_love_for_you

Xin lỗi anh , thực sự xin lỗi anh bởi anh đã vì em mà làm thế , em lại ko hiểu mà vẫn cứ trách anh . Đáng ra hôm thứ 6 , đáng ra hôm đấy là Sn em thì em ko nên làm thế, đáng ra em phải nghe anh nói nhưng khi nghe anh noi xong trong lòng em cảm thấy hụt hẫng nhiều lắm . Em đã linh cảm về điều đó và đúng như dự đoán của em rằng anh đã ko về , em ko hiểu hay em đang cố tình ko hiểu đây ??? Lần đầu tiên trong đầu em ko còn đọng lại chút ít gì những điều anh nói , những lời chúc của anh . Anh à , em biết cả anh và em đều buồn , em biết làm thế là ko phải , làm thế sẽ càng làm anh buồn hơn nhưng lúc đó em ko còn cảm xúc để nói , ko nghĩ được gì hết bởi trong đầu em trống rỗng . Nếu cho em quay trở lại, được có thêm hi vọng thì em vẫn sẽ làm thế và em sẽ ko hi vọng vào 1 điều gì nữa bởi hi vọng thì cũng chỉ làm thất vọng nhiều hơn , em ko muốn thế , em ko muốn hi vọng vào những điều ấy nữa mặc dù nó rất đẹp . Em còn nhớ đã nói với anh rằng" Đừng hứa trước bất kì điều gì cả , nói trước luôn bước ko qua mà" ... Vậy mà em ngốc thật !!! Sẽ ko nên hi vọng , ko hứa bất cứ việc gì mà em biết rằng ko bao giờ có thể trở thành hiện thực bởi nó luôn là viển vông mà anh ...