1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cho mình xin mẫu đơn li hôn với.

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi tronchongdichoi, 22/04/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. RoseEssence

RoseEssence Thành viên mới

Mình cũng muốn xin mẫu đơn xin thuận tình ly hôn. Ai có cho mình với, con nhỏ nên mình ko đi ra toà lấy được.
    Được RoseEssence sửa chữa / chuyển vào 16:25 ngày 05/04/2009
  2. Flying_to_Heaven

Flying_to_Heaven Thành viên rất tích cực

bạn rose và chủ topic à, mình cũng từng như 2 bạn, cũng từng cầm lá đơn li dị và viết vào đó rồi, nhưng.... 2 bạn à, suy nghĩ cho kỹ nhé, nếu k ngại thì pm cho mình, mình cùng chia xẻ với 2 bạn.
    chia tay là việc bần cùng bất đắc dĩ thôi.
    Đúng là chia tay thì bố mẹ cũng chỉ thiệt thòi 1 ít thôi, sau này có thể có gia đình mới thì cũng quên đi, nhưng con cái sẽ thiệt thòi và khổ nhiều,
    Bạn ơi, liệu rằng bạn có nghĩ nếu ban bỏ ng hiện tại rồi, bạn gặp ng bạn đời sau này, họ cũng lại giống như chồng của bạn hiện tại không? hoặc tồi tệ hơn ng chồng hiện tại của bạn bây giờ nữa thì sao? Bạn có từng nghĩ thế chưa?
    Không lẽ cứ gặp ng chồng tồi tệ như vậy là mình lại bỏ, rùi lại mong manh đi tìm 1 người mới sao? Ở vậy cũng được thôi, nhg không phải là cách hay, hãy tìm những điểmtốt của ng bạn đời của mình, yêu những điểm tốt đó và hãy cố gắng vì điều đó mà tiếp tục bạn ạh, xây dựng gia đình để nó Hp thì dễ, chứ còn đạp đổ, nhanh lắm bạn ạh
    Đây là topic của mình cách đây khoảng 3-4 tuần, nói về tình trạng hôn nhân tồi tệ của gia đình mình, ngh giờ mọi chuyện đã đc giải quyết xong và bọn mình lại bắt tay xây dựng lại từ đâu, hy vọng các bạn cũgn sẽ cố gắng và tìm lại đc HP gia đình.
    2 topic này đều là của mình, các bạn cứ đọc rùi có gì pm mình cùng chia xẻ nhá
    http://ttvnol.com/forum/HanhphucGiadinh/1145794.ttvn
    http://ttvnol.com/HanhphucGiadinh/1147815.ttvn
  3. viettrader102

viettrader102 Thành viên mới

bác này lên đây không nhằm xin mẫu đơn ly hôn rồi, mà trong lòng còn lưỡng lự nên vẫn muốn nghe mọi người giữ chân, giữ tay đây he he
  4. chanchong.com

chanchong.com Thành viên mới

minh cung dang tim mau don ly hon day huhu