1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cho một sự khởi đầu mới...

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi sanu, 03/07/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sanu

sanu Thành viên rất tích cực

Cho một sự khởi đầu mới...

Cái đầu tiên là 2 thằng bạn thân ngồi uống hết gần một bình rượu mới mang từ miền núi về, hic, khó uống ko thể tả được. Vinh - nơi này ta lớn lên và bước đi cho đên khi có em... và rồi đến này em ko còn, hay đúng hơn , em chẳng còn ý nghĩa gì nữa, để có một sự khởi đầu mang theo nhiều ý nghĩa...
    Đã có lần nói ko cần một cái gì đó mới mẻ trong mình để cố lưu giữ những gì được xem là đẹp nhưng có lẽ giờ nó ko cần thiết, tìm cho mình những phút bình yên để gió thoảng mang đến cho mình nhiều cái mới như cái buổi bình minh ngày xưa...
    Em ko xứng đang với tình yêu anh dành cho em, tình yêu đó anh sẽ giành cho người khác, lớn hơn rất nhiều mặc dầu anh biết mình đã từng yêu em ko thể nhiều hơn. Chỉ thế thôi...
  2. binhminh

binhminh Thành viên rất tích cực

Hum trước em vừa lang thang dạo hiệu sách ... Mua được quyển sách có tên " cho một sự khởi đầu mới " Hờ hờ lúc nào anh ra HN em xin trân trọng cho anh mượn quyển sách đó đọc 1 vài ngày roài gửi lại trả em Nhớ là mượn đó nhá, cấm có được biển thủ nhá ... Để đôi khi thấy bại em giở ra đọc lại ...Roài lại tiếp tục "1 sự khởi đầu mới" Hờ hờ Sống vui và tốt anh nhé Mọi thứ sẽ đều dần tốt đẹp cả mà thoai
  3. Buon_0nline

Buon_0nline Thành viên mới

Thôi ko cần phải cho mượn để rồi sợ biển thủ đâu em. Em đọc trước rồi kể cho mọi người nghe, thế cho yên sờ tâm em ạ
  4. sanu

sanu Thành viên rất tích cực

Tối hôm qua chơi game mãi ko ngủ được em nhắn tin nói rằng đang băn khuăn về một số thứ. Em đã đọc hết quyển sách của mình chưa?( Mà bảo cho anh mượn nhưng lại chẳng thấy nói gì, chả nhẽ lại nhắc, ngại chết...) Lúc anh đọc sms đầu óc có lẽ vẫn chưa tỉnh rượu lắm... he he nhưng mà anh vẫn thấy mình nói... đúng. Suy xét thật kỹ nhé...