1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chổ nào luyện ielts tốt?

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tiếng Anh Sài Gòn (Saigon English Club)' bởi kydong1, 05/09/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. congchuabongbong39

congchuabongbong39 Thành viên tích cực

Mình đã học ở ILI VÀ đã có IELTS rùi, mình nhận xét ILI luyện hay và nhiều giáo viên kinh nghiệm ah.
  2. pisahara

pisahara Thành viên tích cực

Học với Larry cũng tốt nữa. hihi
  3. Chiri

Chiri Thành viên mới

bạn đạt 5,5 rồi thì cố gắng ôn luyện nữa thì mình nghĩ trong vòng 4 tháng bạn cũng có thể lên 7.0 đó. Mình đang luyện IELTS khóa cơ bản ở Tôi Tự Học nè, lớp ít học viên mà học phì mềm nữa..2tr/khóa thôi. Giáo viên trẻ nên dạy rất nhiệt tình, ai mạnh về kỹ năng nào thì sẽ đứng lớp về kỹ năng đó nên bạn dễ nắm chắc hơn. Ngoài giờ học mình email hỏi những vấn đề thắc mắc được giáo viên giải đáp nhiệt tình lắm bạn. Bạn tham khảo thừ nha, có được học thử để bạn cảm nhận trước khi đăng ký nữa đó http://www.tuhocanhvan.com/luyen-thi-ielts
  4. hochocnua12321

hochocnua12321 Thành viên mới

Mình đang tham gia khóa luyện thi ielts 2 tháng bên Anh ngữ Tôi Tự Học. Mới đầu sợ trung tâm nhỏ, không chất lượng nhưng khi học thì thấy rất ok, giáo viên trẻ,nhiệt tình, học phí khá mềm 2 triệu/ 2 tháng, đặc biệt có bao đậu nữa. Bạn xem fanpage trung tâm nè.
    http://www.facebook.com/ToiTuHocAnhNgu
  5. postalsystem

postalsystem Thành viên quen thuộc

Tớ học ở ILI nè. Học với giáo viên nước ngoài hoàn toàn luôn. Trung tâm đấy mình hoàn toàn tin tưởng, học nhanh tiến bộ nên mình rất thích. Bên cạnh đó, ILI có giáo viên nhiều kinh nghiệm, có phương pháp dạy mình rất yên tâm.
    nhadongduong thích bài này.
  6. sactim90

sactim90 Thành viên mới

Không khó như bạn nghĩ. Tuy nhiên bạn phải duy trị và luyện tập trong thời gian liên tuc nhé thì mới thấy được hiểu quả của nó. Hiện mình đang theo học IELTS (4 kỹ năng) tại Tôi tự Học Nguyễn Đình Chiểu Quận Phú Nhuận nhé. Phí sinh viên 1tr/1thang/kỹ năng. Giáo viên ở dây ai cũng đạt 8.0 cho từng kỹ năng hết chỉ riên IELTS Writing là .7.5 thôi. Bạn thử tìm hiểu nhé http://www.tuhocanhvan.com/category/phuong-phap-hoc-ielts-hieu-qua
  7. nhadongduong

nhadongduong Thành viên mới

ILI là giáo viên nước ngoài hoàn toàn rùi, khi học ở đây mình cũng tin tưởng lắm luôn ah.
  8. thikimyen

thikimyen Thành viên mới

Bạn có thể tham khảo chương trình IELTS tại trung tâm IEG, 503 Sư Vạn Hạnh. Nghe các bạn nói là học ở đây được ak. Giáo viên nước ngoài có kinh nghiệm giảng dạy, học phí cũng ok không quá đắt nữa.
  9. mattroi_becon

mattroi_becon Thành viên tích cực

Tìm hiểu thêm ở ILI bạn nhé. Giáo viên thì toàn bộ là giáo viên nước ngoài hết cả. Cả 4 kĩ năng đều là giáo viên nước ngoài có kinh nghiệm giảng dạy hoàn toàn luôn.Nhiều bạn học ở ILI thi lấy bằng điểm cao chót vót luôn
  10. thutranggiang

thutranggiang Thành viên tích cực

Muốn cho con đi du học thì mình nghĩ các bậc phụ huynh nên định hướng cho con sẽ đi ở đâu và bên trường đó cần gì. Bây giờ hầu hết mình thấy mấy bạn toàn lấy IELTS không ah. Mình cũng vậy đang luyện IELTS ở ILI trường sơn nè. Mục tiêu của mình là 6.0. Và với sự hướng dẫn tận tình và kinh nghiệm của thầy mình tin mình sẽ đạt được mục tiêu đó.
    trucphuongtu thích bài này.