1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chổ nào luyện ielts tốt?

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tiếng Anh Sài Gòn (Saigon English Club)' bởi kydong1, 05/09/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. caoyentrinh123

caoyentrinh123 Thành viên mới

Nếu bạn chưa tìm được chỗ nào ưng ý bạn có thể tham khảo trung tâm IEG trên đường Sư Vạn Hạnh quận 10, mình từng học IELTS ở đây, học cũng ok, giáo viên dạy tốt, học phí cũng tương đối. Bạn còn muốn biết thêm thông tin gì có thể đến trực tiếp trung tâm để tham khảo thêm nha.
  2. trucphuongtu

trucphuongtu Thành viên tích cực

Mình cũng bình chọn cho trung tâm mà mình đang học, ILI gần công viên lê thị riêng.
  3. unexpected

unexpected Thành viên mới

Mình cũng từng gặp phải khó khăn khi tìm chỗ học tiếng Anh. Một thời gian học bên ILI mình thấy tiến bộ lên hẳn. Học với giáo viên nước ngoài hoàn toàn các kĩ năng nên mình tiến bộ nhiều. Một khóa bên ILI mình tiến bộ nhiều lên.
    hoangoanh99 thích bài này.
  4. Augustus123

Augustus123 Thành viên quen thuộc

5. BB_BT

BB_BT Thành viên tích cực

luyện IELTS tốt thì phải kể đến ILI nữa. Học với giáo viên nước ngoài có kinh nghiệm giảng dạy IELTS, nhiều bạn học ở ILI đã lấy được IELTS mong muốn để đi du học rồi. Mình cũng mong được như vậy đây
  6. rak2911

rak2911 Thành viên mới

Mình có đứa bạn học ở Anh ngữ TÔI TỰ HỌC ấy nó học nói cũng ok phản hồi khá tốt m nghĩ ban đầu nó quảng cáo nên chả quan tâm nhưng rồi nó dẫn mình đi học thử chung rồi mình ghiền luôn
    Trung tâm học cực tốt luôn giáo viên cực kì tân tình mà mỗi giáo viên phụ trách mọt kĩ năng nha
    Một lớp cực kì vắng người nên tương tác tốt lắm í IELTS mình từ 4. mà lên 6 trong 2 tháng học tại đây à :3
    Mình là đứa khó tính còn đổ cái đùng nói chi :))

shảre lại cho bạn nào muốn tìm hiểu nha : http://www.facebook.com/ToiTuHocAnhNgu
  7. giugiume_traitim

giugiume_traitim Thành viên mới

Ở ILI nhiều bạn thì đạt điểm IELTS cao quá trời. Luyện cả 4 kĩ năng với giáo viên nước ngoài hoàn toàn luôn. Kĩ năng nghe nói sẽ nhanh tiến bộ hơn nhiều. Mình thì còn hơi xa mới đạt đến mục đích. Giáo viên bên ILI dạy nhiệt tình, sửa phát âm kĩ với chỉ cho mình những tips để thi IELTS. Nhưng quan trọng nhất vẫn là 2 kĩ năng nghe nói để mai này giao tiếp trong công việc
    hoangoanh99 thích bài này.
  8. ngleduy

ngleduy Thành viên mới

Chương trình IELTS là khá cao rồi đó. Thấy bên IEG có luyện IELTS ah, lớp này mình thấy học với giáo viên nước ngoài nhiều, nhiều bạn khen IEG dạy được, giáo viên lại nhiệt tình nữa, hướng dẫn cụ thể lắm.
  9. thanmennhi

thanmennhi Thành viên rất tích cực

Mình thì chưa luyện ielts nhưng con bạn mình nó đang học ielts ở ILI đó, Phần ielts thì ILI cũng dạy được. Mình nghe nó kể thầy nó ổng cũng nhiệt tình giúp đỡ và chỉ dẫn tận tình lắm luôn ah.
  10. khatvongg

khatvongg Thành viên mới

Bạn qua IEG đó ak. Bên đây có chương trình IELTS, nghe nói giáo viên có kinh nghiệm, giáo viên đã từng chấm thi IELTS rồi nên dễ hướng dẫn cho bạn cách thi lắm.