1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

......cho người ở lại....

Chủ đề trong 'ĐH Xây Dựng' bởi SongDeYeuNguoi, 18/09/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. SongDeYeuNguoi

SongDeYeuNguoi Thành viên mới

Hè..em đâu dễ bắt nạt đâu (trừ khi anh bảo em hiền ). Còn ở đây toàn anh chị cả, chắc cũng không bg bắt nạt trẻ con, đấy, box XD thì em hay vào chứ box 86 chẳng hạn..có bao giờ post bài đâu
    Dù sao cũng cám ơn anh, cám ơn mọi người, chúc box ngày càng phát triển (tuy là dạo này mình thấy hơi ít bài hay )
    Tre_con_không_khóc
  2. SongDeYeuNguoi

SongDeYeuNguoi Thành viên mới

Cho...một người,
    Ngày hôm nay thật là buồn, anh ạ . Chẳng hiểu vì em sắp đi, hay vì không có anh, hay..vì điều gì khác nữa, em cũng chẳng rõ. Em cảm thấy mình đang thiếu cái gì đó, không thể hiểu được. Ngay cả bản thân em còn không hiểu nổi lòng mình, làm sao anh có thể hiểu rõ về em, phải không anh? Nhưng thôi, cứ để em như vậy, mà cũng chẳng thể làm gì hơn cho mình đâu, em và anh vẫn cứ xa nhau, như thế....Không biết lúc này có anh ở bên cạnh sẽ tốt hơn, hay là như bây giờ đây sẽ thoải mái hơn hả anh? Thôi nghĩ làm gì nữa nhỉ, vẫn cứ như vậy, mãi mãi như vậy thôi....
    Tre_con_không_khóc
  3. whitecat122

whitecat122 Thành viên quen thuộc

Lãng mạn thế này thì lăng nhăng phải biết ! ! !
    LOVE OF A LIFETIME
    Được whitecat122 sửa chữa / chuyển vào 10:16 ngày 21/09/2003
  4. NhoEm0702

NhoEm0702 Thành viên mới

đâu phải con trai cứ lãng mạn là lăng nhăng đâu á !!!
    Anh vẫn trông ngóng Em hoài ...Anh vẫn chờ mong Em mãi...!!! (TrungRock)
  5. beengoan

beengoan Thành viên rất tích cực

Không nên nói con trai lãng mạn là lăng nhăng whitecat ạ. Con trai lãng mạn thì có tí chất nghệ sĩ. Mà nghệ sĩ thì hay dễ rung động trước cái đẹp. Mà khi rung động thì người ta dễ yêu. Mà yêu nhiều "cái đẹp" một lúc thì ...
    Thế anh Trung không lãng mạn thật à ?
    Lúc buồn người khóc trong tay người.
    Người sẽ thấy chút vui sẽ thấy đời sáng xuân ngời.
  6. NhoEm0702

NhoEm0702 Thành viên mới

úi úi thế này là thế nào.ghê quá há. Nhận là lãng mạn thì bị cái bài trên của em đì rồi,còn ko nhận là lãng mạn thì là chạy trốn,dù gì thì cái title của mình cũng nói bô bô ra rồi.Thôi thì cứ thế nào thì nhận thế vậy nhỉ bee nhỉ. hihi
    Chậc .Đến phải change title thôiiiiiii ^_^.
    Anh vẫn trông ngóng Em hoài ...Anh vẫn chờ mong Em mãi...!!! (TrungRock)
  7. Obelik09

Obelik09 Thành viên quen thuộc

To 1 người mà tôi quý mến : Thật sự là mình chưa bao giờ nghĩ rằng chúng ta lại có thể giận nhau lâu đén vậy! Có lẽ là đã gần được 1 năm...Mi`nh đã nghĩ là cậu thay đổi..Phải, thay đổi hoàn toàn...Và mình đã thấtt vọng biết bao nhiêu khi nghĩ rằng cậu đã ko còn là người mà mình từng quen biết.. Và mình mất liên lạc với nhau....Đã từng có lúc cảm thấy tiếc nuối nhiều về 1 tình bạn đẹp, nhưng những tự ái trẻ con đã ko cho phép mình viết thư cho cậu trước. Và mình biết rằng cậu cũng thế!
    Bẵng đi 1 thời gian quá lâu, bỗng nhiên mình nhận được thư cậu. Và ngày hoom sau thì cậu đến. Bất ngờ như 1 cơn gió, ko báo trước....Mình đã ngỡ ngàng, đã xúc động biết bao nhiêu. Bởi người đứng trước mình hôm đó chính là cậu_ người bạn của mình 1 năm về trước...Cậu đến bất ngờ và ra đi cũng vội vàng...Trên sân ga cậu ngập ngừng nói lời xin lỗi...Mình cảm thấy xúc động thật sự, bởi lẽ, cuối cùng thì mình cũng đã tìm lại được cậu....Cuói cùng thì chúng ta đã có thể gạt qua 1 bên tát cả nhưng tự ái trẻ con để lại có thể nói chuyện cùng nhau như cũ....Hôm nay là ngỳa sinhnhật của mình...cậu có biết rằng cậu đã tặng mình món quà đẹp và quý giá đến thế nào ko????
    obekik09_ tôi chỉ là 1 hạt cát ...
  8. bee2a

bee2a Thành viên mới

Còn gì mình bỏ lại không nhỉ? Còn rất nhiều thứ, bạn bè, người thân, đôi khi cũng phải chấp nhận sự trả giá nào đó. Nhưng biết làm sao được. Hôm nay, nói chung là 1 ngày dài và buồn. Cũng biết là phải cố gắng nhưng biết làm sao bây giờ. Đôi khii cũng thấy nản nản nhưng lại nhận được lời động viên từ mọi người( trừ người cần nhất) và thế là lại cố gắng, lại muốn gượng dậy. Chắc hôm nay, cô bé đó đã đi rồi. Em co chắc được em sẽ không hề thay đổi khi đứng trước chặng đường trước mắt không. Em có chắc cuộc đời lúc nào cũng nở nụ cười không? Hãy cố găng em ah, Đôi khi vì mọi người nhưng hãy nghĩ trước hết là vì mình. Em phải cực kì cố găng đó. EM hãy nghĩ rằng mọi người trong box này là 1 gia đình. Dù buồn dù vui, mọi người sẽ luôn san sẻ với em. Mong em gặp may mắn
    Cười là nước mắt khô không lệ
  9. RockRomanceLove

RockRomanceLove Thành viên mới

gửi tới người tôi yêu :
    Em à.Ko hiểu sao anh lại nhớ em nhiều đến vậy.Nhiều chuyền đến quá.Anh dã từng nghĩ rằng phải cố mà quên được em và anh đã cồ gắng làm điều đó.Nhưng tình cảm đâu có thể như vậy được.Anh vẫn yêu em nhiều rất là nhiều.Hôm nay Hn trở lạnh,anh lại càng nhớ em hơn.Nhớ em nhiều lắm.Anh muốn nói ngàn lần câu nói đó.Anh muốn nói nhiều hơn nhiều về tình cảm của mình nhưng anh lại ko đủ cam đảm.Có chút nào em chợt nhớ đến anh, có ko em

Còn chút gì để nhớ không Em ???
  10. anh_van_la_anh

anh_van_la_anh Thành viên mới

hát cho người ở lại
    em có biết lúc anh nghe người ta nói anh buồn lắm ko?
    tai sao em lam thế
    anh tiếc là ko thể hận em
    huhu