1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cho nhận xét về ĐÊM THƯ GIÃN đê mọi người ơi... !!!

Chủ đề trong 'Úc (Australia)' bởi cutebabyboy, 18/07/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cutebabyboy

cutebabyboy Thành viên mới

Cho nhận xét về ĐÊM THƯ GIÃN đê mọi người ơi... !!!

hehhê.... lúc đầu vào toàn thấy mấy anh chị lớn làm CBB không muốn vào luôn... định bỏ về đi xem phim nhưng mà lúc vào xong thì thấy cũng khá vui... khà khà... lại còn tham gia vào đội " HIGH SCHOOL " nữa nhé... cái đó CBB thấy nhắng nhất....

Nhưng mà... CBB thấy còn ít.... con gái quá :)) ... hehhe... đùa tí thôi... mình vào đó hùa theo mấy anh rủ lên lập đội HS mà lại bị loại ngay vòng đầu.. đáng nhẽ phai cho mình vô địch mới đúng... thế mà CBB trả lời được 1 câu đấy... siêu chưa ??? hâhhhâ....

To HM: Anh HM ơi... cám ơn lòng tốt của anh nha... không có anh thì trước tiên là bọn em chẳng biết chỗ nào mà tìm luôn... thứ hai là... không có anh thì bọn em không được ăn ké hoa quả.. khà khà... và lúc đi về anh còn rủ đi ăn nữa chứ... em định thử tay nghề tẩu lụa của anh Minh nhưng mà thôi... bọn em chỉ đi MC DONALD rồi vìa... hẹn anh khi khác nha....

Em thề rằng sẽ không yêu
    Ngây thơ như mây trắng buổi ban chiều
    Mây trắng bây giờ nay bật khóc
    Thôi rồi mây trắng khóc vì yêu.

Được haminh sửa chữa / chuyển vào 05:08 ngày 19/07/2003
  2. Nokia8910i

Nokia8910i Thành viên mới

Hơ..Chú này..Thế còn vụ cưa em Ngọc của tôi thì sao...Chán quá..Em ý phớt chú ah..KeKe..Số khổ rồi..Đời thủa nhà ai có người giống người iu cũ đến thế chứ...Như 2 bản sao ý..Hic..Tội nghịp mình..Tưởng đi chơi được vui vẻ..Ai dè về đến nhà lăn ra xỉu vì mắc bệnh tương tư..KeKe...
    Hôm nay cũng hay thật...Nhiều cái buồn cười..Nhất là vụ Hành động kì quặc..Nước nóng nước lạnh...KeKe..Vừa đi học về không kịp thay quần áo...Ăn mặc lôi thôi bẩn thỉu...Tóc thì vừa bị cạo...Nhìn như 1 thằng ăn trộm...Chẳng dám lên tham gia với đội Highschool..Hic....Tiếc wé...Phí mất 1 cơ hội được lên Tele..
    Nhìn đi nhìn lại...Chẳng có ai xinh cả...Ngoài 1 người nào đó..Hic..Chuối quá...Khổ thân tôi quá..Có ai thương tôi không..HuHu...
  3. haminh

haminh Thành viên rất tích cực

Hehe, tiếc là box ta đêm qua đi ít người quá, chỉ thấy có Nokia, cutebabyboy, haminh, tuanpluto, Maeve, LuckyLude...Khônng biết còn ai giấu mặt nữa không?
    To cutebabyboy: Anh sửa cái dòng chữ "khuyến khích" của chú, thông cảm nhé.
  4. Nokia8910i

Ôi rồi..Chị Maeve gì đó..Chán thật...Đi mà chẳng ra chào hỏi 1 câu..Thế mà cũng nói là thành viên...Ặc....Chán...
  5. Nokia8910i

Ôi thế là hết đời rồi..Hic..Cả đêm qua..Hic..1 giấc mơ tuyệt đẹp..Hì...Mơ thấy được đi xem phim với bạn N...Hic..Nói chuyện rất vui vẻ...Hic...Rôì chẳng nhớ được đoạn sau thế nào nữa..Bùn wé...." Chị ơi..Em iu chị "...Chuối wé...
  6. Maeve

Maeve Thành viên mới

Hix, em Nokia thông cảm nhá, hôm ấy chị mải đi cưa cẩm các anh quá nên chẳng có thời gian chào hỏi các em..... bao giờ có dịp xi rô mọi người nhỉ? Thông cảm đi nhá....anyway...đã được nhìn thấy "nhan sắc" và quả đầu của em rồi (e hèm...tưởng tượng qua cái mũ í mà). Nhìn thấy cả cutebabyboy và....nữa.....
    Mà hôm ấy đi chán bỏ xừ, được cái màn cuối còn phêphê...hôm ấy hát um xùm trong xe của anh Minh (khổ thân ông anh thế...tận giờ vẫn còn áy náy). Mà tiếc ơi là tiếc, biết thế đi muộn một tí thì đỡ phải mất $11 tiền vé...thấy mọi người đến muộn chẳng mất xu teng nào...đúng là trời không thương người hiền...cũng may còn cái dấu (rửa mãi không sạch) để còn khoe...."11 đồng của tôi đấy"....

Gió bao lần, từng trận nhớ thương đi,
    Mà kỷ niệm ôi, còn gọi ta chi ...
  7. haminh

haminh Thành viên rất tích cực

Nhờ vào buổi KARAOKE tron xe anh tối hôm đó, anh mới biết được giọng hát tuyệt vời của chị Maeve. BIết chị í hát hay thế thì anh kêu MOVSA đề nghị chỉ hát liền 10 bài trong đêm rồi. Chị í mà hát là bán vé $20 cũng không đủ vé mà bán.
  8. Maeve

Maeve Thành viên mới

Nhờ vào buổi KARAOKE tron xe anh tối hôm đó, anh mới biết được giọng hát tuyệt vời của chị Maeve. BIết chị í hát hay thế thì anh kêu MOVSA đề nghị chỉ hát liền 10 bài trong đêm rồi. Chị í mà hát là bán vé $20 cũng không đủ vé mà bán.
    [/quote]
    Ặc ặc, chơi nhau vừa thôi anh....chắc tại mình nợ một lời xin lỗi nên mới bị ông anh chơi cho một vố thế này.....hix....dạ thưa anh Minh, em sorry vì hôm ấy tra tấn lỗ tai anh nhiều quá....mà cơ khổ...có phải một mình em đâu cơ chứ.....oan quá....cái này là oan Thị Kính chứ chẳng chơi....

Gió bao lần, từng trận nhớ thương đi,
    Mà kỷ niệm ôi, còn gọi ta chi ...
  9. cutebabyboy

cutebabyboy Thành viên mới

hehhe.. khổ thân thằng bé nhà mình... hixh ixx... tự nhiên lại mê mệt chị N có chết không ??? Mọi người giúp nó hết tương tư đi.... Em mà giúp nó thì biện pháp mạnh quá.. mọi người giúp nó vậy. khà khà...
    Ủa chi Maeve là ai vây ??? nhìn thấy em mà em chưa được chiêm ngưỡng.. khà khà.... sao có mỗi 4 người phát biểu thế ??
    Em thề rằng sẽ không yêu
    Ngây thơ như mây trắng buổi ban chiều
    Mây trắng bây giờ nay bật khóc
    Thôi rồi mây trắng khóc vì yêu.
    -= CuTe.BaBie.BoY=-
  10. BABYBABYANGEL

BABYBABYANGEL Thành viên mới

hihihihi đi chơi vui thế. L ơi để lần sau tớ tham gia nhá. Sorry hum trước ko đi đc coz nhà tớ bận hi`hi`. Thui để wêkend nào tớ trả nợ ấy cái bánh b''day của ấy nhá. Mọi ng có chụp ảnh ko? cho coi mới. hichic tối đó 9h mún đi lém nhưng trời lạnh đi một mình ngại nên ở nhà coi phim
    Nothing''s imposible I have found
    For when my chin is on the ground
    I pick myself up, dust myself off, start all over again