1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cho những gì xa xưa

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi hom_nay_nang, 10/12/2011.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. hom_nay_nang

hom_nay_nang Thành viên mới

Sẽ có một ngày nào đó chúng ta gặp lại nhau, phải không anh?

Để rồi tự hỏi lòng mình trong ánh mắt người này sẽ nhìn thấy người kia như thế nào- có ai biết?

Trong trái tim người này có còn người kia không- hay đã chết?

Trong tình yêu của người này đã bao dung- hay nhiều hơn cay nghiệt?

Chỉ biết rằng giữa muôn vàn tình yêu ta đã chọn một tình yêu nhiều vất vả
    giữa muôn vàn nỗi đau ta đã chọn một nỗi đau tận cùng để trả giá
    để có thể bắt đầu và thôi không còn cần nhau nữa...
    (st)
  2. dina50003

dina50003 Thành viên rất tích cực

Di thích đoạn viết dưới đây của bạn....[:D]

"Gần nhà em, nhà hàng xóm cũng vừa mang về 1 con chó Phú quốc. Nhưng mà chủ nhà ác lắm, 6h sáng dắt nó ra xích trên bãi cỏ, sợi xích ngắn ngủn ko vừa cho nó nằm xuống luôn nữa. Cứ sáng 6h là nghe tiếng chó khóc, khóc 1 lúc rồi nó tru lên, em hay ra nhìn nhìn thấy mắt nó ươn ướt. Chiều 5h dắt nó vào nhà, bữa nào quên dắt là nó tiếp tục khóc cho tới khi đc vào nhà."
    Con chó này nhìn nó thấy nó đau khổ ghê, mắt nó lúc nào cũng ướt ướt,

Và Di "vui bút" cùng đoạn st trên đây của bạn nhé....[:D]

Normal 0 false false false MicrosoftInternetExplorer4 /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0in 5.4pt 0in 5.4pt; mso-para-margin:0in; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-fareast-font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;}

Sẽ có một ngày nào đó chúng ta sẽ gặp lại nhau, phải không em? Bây giờ, từ nơi em đến nơi anh, khoảng cách cũng chỉ còn tính bằng những giờ bay….

Khi ấy, chúng mình sẽ cùng nhau thành thực, ôn tồn kể cho nhau nghe…. Người này trong mắt người kia thế nào? Hình ảnh của người kia còn lại bao nhiêu trong trái tim của người này hay là đã chết? Và trong tình yêu của mỗi người, bao dung đã lớn thêm nhiều hay chỉ là sự ngổn ngang thêm của những cay nghiệt?

Anh vẫn nhớ là, ngày ấy giữa muôn vàn thân yêu, chúng ta đã chọn một tình yêu nhiều vất vả và
    giữa muôn vàn nỗi đau, hình như chúng ta đã chọn một nỗi đau tận cùng để trả giá…. Có phải chúng ta đã lựa chọn những thứ đủ mạnh để có thể lại bắt đầu, lại vất vả trên những néo đường mới và chúng ta đủ mạnh để cảm thấy thôi không còn cần nhau nữa, hả em?

[:D][:P]

3. Meo_ngungoc

Meo_ngungoc Thành viên rất tích cực

Tớ cực ghét mấy tên nuôi chó mèo mà đối xử k tốt, khổ thân chúng nó kinh khủng.
  4. bimbimcute

bimbimcute Thành viên quen thuộc

haiz
  5. blackangel87

blackangel87 Thành viên quen thuộc

Có gì đủ quan trọng hơn - lúc em quay lưng với anh ?
    Có gì đủ để em 1 ngày nhớ đến anh
    Đời em có chuyện rồi !
    Cần lời khuyên - cần gì ! Thử nhắm mắt lại !
    " Em còn thấy sự gần nhau giữa 2 tâm hồn không ? "
    --- Anh nếu chọn em - hoặc em anh chết - hoặc anh phải đánh với bạn em anh --- Anh ko đồng ý em đi với thằng có đôi mắt mù ! .... Nếu cần 1 người đứng ra ... " Hỏi nó 1 câu - Mày cư sử cho đúng - tin suốt cả đời này - ko 1 ai chơi vs mày ko ? --- Thám quan đó !