1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chỗ thu mua quần áo cũ ở Hà Nội ?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi gatambot, 16/07/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. gatambot

gatambot Thành viên mới

Chỗ thu mua quần áo cũ ở Hà Nội ?

Cho em hỏi ở Hà Nội có chỗ nào thu mua quần áo cũ với giá cao ko ạ?

Mẹ em bảo bây h lớn rồi ko nên mặc kiểu xì tin điệu điệu trẻ con nữa, người ta cười cho, chỉ nên đi chơi đâu nên thỉnh thoảng mặc thôi. Em nghe lời nên dọn tủ, thay dần bằng những bộ đồ lớn lớn chút. Nhưng ngại nỗi là trong đống đồ xì tin điệu điệu trẻ con của em có cả những cái em chưa mặc lần nào, có cái mới chỉ mặc 2,3 lần, . Em muốn đem thanh lý với giá tốt tốt chút kiếm ít tiền gỡ gạc lại, vì khi mua đống đồ đó cũng đâu có rẻ . Em cũng đem rao trên mấy trang thanh lý đồ cũ như muare, enbac rồi, cơ mà cứ phải ngồi trực up bài, rồi bao khách mua hàng sms đến để hỏi han rồi lại ko tới, làm em tốn bn tiền đthoai. Các anh chị, các bạn, cho mình hỏi có chỗ nào ở HN thu mua quần áo cũ với giá cao ko? Sáng nay đc giới thiệu cho 1 chỗ của hội gì gì đó, thu mua quần áo cũ với giá 500VND/kg, ghét thế, thế này thì còn chẳng đủ tiền xăng cho mình đi tới chỗ người ta thu mua
  2. gatambot

gatambot Thành viên mới

up lên nào
  3. LeeKumKee

LeeKumKee Thành viên mới Đang bị khóa

đem ra mấy hàng quần áo mà bán, chỗ bán đồ SIDA đó ( SG em toàn gọi quần áo cũ là đồ SIDA)
    Nhưng nói trước là mua vào khoảng 3-5k/ cái thôi nhé
    Em thì toàn là lâu lâu soạn ra, coi cái nào ko mặc thường thì cho, bạn bè, mấy đứa giữ xe, đem về quê.
    Bán có được bao nhiêu đâu mà bán, đem coi ai quen mặc vừa thì cho, có ích hơn.
  4. nobita1310

nobita1310 Thành viên mới

Nhiều quần áo thế sao, họ hàng có chị em gái cho bớt đi, không thì đem về quê cho, bán làm gì, có được bn tiền đâu
  5. timmaikhongthayten

timmaikhongthayten Thành viên rất tích cực

không bán trên muare hay enbac thì chỉ đuợc 10k/1cái thôi. Muốn biết chỗ bán thì hỏi mấy anh nghiện gần nhà.