1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cho tớ hỏi chỗ luyện thi Toeic ở Hà nội?

Chủ đề trong 'Tìm bạn/thày/lớp học ngoại ngữ' bởi etohutman, 08/05/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sonhaian

sonhaian Thành viên mới

Bạn đang cần có chứng chỉ TOEIC để nộp hồ sơ tuyển dụng? Bạn đang băn khoăn luyện thi TOEIC ở đâu cho hiệu quả???
    Tôi đã từng như bạn! nhưng tôi rất may là tôi đã được một người bạn giới thiệu cho tôi đến luyện thi TOEIC do cô Bích Hải tại Anh ngữ ETC (bạn nhớ hỏi đúng lớp do cô Hải dạy). Tại đây tôi được học với các bạn cùng trình độ (05 bạn/lớp); trong quà trình học tôi được củng cố về ngữ pháp và cách sử dụng ngữ pháp trong làm bài TOEIC và học 07 kỹ năng thi TOEIC. Các kỹ năng nay rất hiệu quả (các sách về TOEIC không có viết về các kỹ năng này). Kết thúc khoá học tôi và các bạn đều đạt được số điểm rất cao (tôi được 600), hơn cả sự mong đợi và đúng xứng đáng đồng tiền mình bỏ ra đi học. Có một điều rất hay là tại ETC chất lượng được cam kết như: Sau một khoá học TOEIC bạn không tăng ít nhất 100 điểm thì sẽ được miễn phí khoá học tiếp theo. Theo mình biết thì trình độ của các bạn chưa vững vàng thì rất khó tăng thêm 100 điểm TOEIC.
    Trước khi học ở chỗ cô Hải mình cũng đi học thử để tham khảo một số TT luyện thi TOEIC ở Hà Nội nhưng thấy không hiệu quả vì các bạn học ĐH Ngoại ngữ mà xếp học cùng tôi trình độ B thì làm sao mà học được; cô giáo phát cho bài kiểm tra dạng TOEIC sau đó chấm xác định các câu sai, giải thích qua loa mà không nói cách làm thế nào để không sai nữa vì thế học 03 buổi tôi bỏ ngay cho dù đã nộp tiền rất cao. Rất may là tôi đã được học Cô Hải.
    Thơig gian học rất linh hoạt, học phí 160$
    Các bạn có nhu cầu học TOEIC nên đến học cô Vũ Bích Hải
    Đ/c: ETC- số 100, ngõ 165, Chùa Bộc, Hà Nội.
    ĐT: 0912361381; 04.5640318 gặp cô Hải.
  2. sissi06

sissi06 Thành viên mới

@nguyenhaan: tớ không cần profile vẫn biết mới giỏi chứ
  3. nguyenhaan

nguyenhaan Thành viên mới

Oái TTVN xuất hiện một siêu thám tử roài
    Hi hi vote cho bạn quả 5 sao kỷ niệm vì biết mình là ai ha ha ha