1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cho tớ hỏi địa chỉ may váy đầm đẹp ( loại váy điệu , váy dự tiệc đó ! )

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi nancy_lemlinh, 24/11/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. xaunhumacau

xaunhumacau Thành viên mới

Tặng chủ topic 1 địa chỉ hàng ở HN bán đồ sẵn và may váy Cutie& ***y 146 Quán Thánh, giờ nhiều hàng thiết kế chỉ may sẵn 1 số lượng nhất định, KH thích thì đặt may thêm, cũng ko dễ đụng hàng vì chất liệu vải họ thay đổi liên tục. Tớ lười copy rồi up ảnh lên nên các nàng chịu khó xem đường link nhé
    http://www.cutie-***y.com/contents/default.asp?product=cutie&tabid=101
    Nhìn váy dạ hội mê thật nhưng ko phải dễ mặc, và ở Hn cũng ko nhiều dịp để mặc. Trong SG hình như đi ăn cưới mặc hoành tráng hơn, có nhiều dịp show hơn Chả biết mọi người thế nào nhưng những cái váy hoành tráng 1 tí, mặc 1 vài lần là ko muốn mặc lại, nên tớ chọn cái j đẹp, ***y vừa phải để có thể dùng được nhiều hơn. Hình như chưa mua váy quá 500k bao giờ
  2. _tomato_

_tomato_ Thành viên mới

hôm nọ tớ lên yến ly trên lý thường kiệt may áo,thấy có nhiều váy khá đẹp,bạn thử lên đấy xem sao.mỗi tội tớ thấy giá hơi chát.cái sơ mi của tớ may đơn giản cực kì mà 80k,nhưng mà chất lượng thì cũng ok.
  3. Small_candle

Small_candle Thành viên rất tích cực

SC thì thấy Yến Ly ko bằng Hương Lan (Hàng Chĩnh) - fải chính tay chị chủ cắt & 1 hàng nữa (giữ riêng cho tớ)
    SC đánh giá trên style đầm của tớ, nhẹ nhàng trang nhã & có 1 chút cách điệu
    P.s: sorry đã xoá bớt 1 hình
    Được Small_candle sửa chữa / chuyển vào 22:55 ngày 23/03/2008
  4. ba_gia_bon_chen

ba_gia_bon_chen Thành viên mới

Chu choa Nến xinh ơi, cái váy em mặc là do Hương Lan ở Hàng Chĩnh may hay cái hàng bí ẩn đấy?
    Ko bít hàng kia có may được cái váy tím em post hình ko nhỉ? Chị thích kiểu đó quá đi mất.
    Đã trót giới thiệu hàng Hương Lan thì cho chị em nốt cái giá, tình hình vải vóc thợ thiếc đi em..
  5. Small_candle

Small_candle Thành viên rất tích cực

Váy đó e may ở CH bí mật E thích váy, áo ở đây nhưg e ko sure là may đc váy tím may đc gần hệt mẫu. Hè năm ngoái e đã định may váy đó nhưg màu xanh xám hoặc hồng tro. E đi vài hàng vải ko thấy silk satin chất đẹp nên đành thôi.
    Hương Lan e ko may mấy năm rồi sau khi thấy chị chủ đào tạo học trò để chuẩn bị nghỉ sinh. Chị chủ khá sáng tạo, để ý chi tiết, hiểu ý khách hàng và tự tay cắt đo cho khách. Ngày trước công trên 100K cho đầm đơn giản, thêm chi tiết, phụ kiện tính riêng. Giá bây h thì e chịu.
    Được Small_candle sửa chữa / chuyển vào 17:39 ngày 22/03/2008
  6. bemo

bemo Thành viên mới

chị oơ , đã giới thiệu thì giới thiệu cho trót, đã post ảnh rồi lại cửa hàng bí mật này nọ thì xấu tính quá à
  7. danseubayqua

danseubayqua Thành viên mới

Nhiều váy đẹp quá !
    Chẹp!
    Cơ mà mấy cửa hàng nổi tiếng thì đông khách . Lên may ko mấy khi được chủ cắt đồ đâu
    Toàn nhân viên họ làm , chủ chỉ quản lý . Hoặc làm những đơn hàng đắt thôi .
    Chẹp!
    Để may một cái váy ưng ý + giá cả phải chăng cũng khó
  8. be_muon-hoc

be_muon-hoc Thành viên rất tích cực

Có ai biết địa chỉ may silk đẹp ko, e chỉ thèm mặc đồ silk mà máy chỗ trên hàng bông, hàng gai có vẻ đắt quá mức, lại ko theo ý mình mấy nữa
    Thêm nữa, ai có mẫu váy bằng silk cho mình coi với
  9. Axon_Eds

Axon_Eds Thành viên mới

số 10 Chân Cầm ( tớ ko nhớ cụ thể lắm ) lụa Đà Nẵng có rất nhiều, giá ok ko quá chát
  10. aqua14

aqua14 Thành viên mới

sao mình ko xem đc một tấm hình nào trên topic này vậy nhỉ?