1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cho tớ hỏi địa chỉ trung cấp bưu chính ở hà nam thì phải vớiiiii

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi s0k00l, 23/02/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. s0k00l

s0k00l Thành viên mới

Cho tớ hỏi địa chỉ trung cấp bưu chính ở hà nam thì phải vớiiiii

câu hỏi như trên. Và có thể chỉ cho tớ đường chính xác ko ạ. Bạn gái tớ đang tán, em nó bị ốm. tớ muốn đưa đồ ăn thuốc thang đến bất ngờ vì thế ai chỉ giúp tớ vớiiiiiiiiiiiiii !
  2. fallriver03

fallriver03 Thành viên mới

Có phải trường Trung cấp Công nhận Bưu điện ko bạn nhỉ? Nếu đúng thì bạn về Phủ Lý xong đi qua cầu Hồng Phú đi thẳng là tới đó. Hỏi thăm người ta chỉ cho ngay ý mà
  3. s0k00l

s0k00l Thành viên mới

tớ chỉ biết đại khác ở hà nam
    đi ra phủ lý đi đường nào hả bạn, đi từ bồ hồ ý
    tớ mù đường bẩm sinh
    Được s0k00l sửa chữa / chuyển vào 14:27 ngày 23/02/2009
  4. fallriver03

fallriver03 Thành viên mới

Ak, bạn này chắc chưa đi xa bao giờ à
    Thế này nhé, bạn ra bến xe Giáp Bát, bắt xe về Phủ Lý, đến nơi thì thuê xe ôm bảo họ chở đến trường Trung cấp Bưu điện là ng ta tức khắc chở bạn đến tận nơi. Về khẩn trương ko em nó khỏi ốm thì hết cơ hội thể hiện
  5. s0k00l

s0k00l Thành viên mới

thanks nhiều vote cho bác 5 sao
    em đi đây
  6. minhngoc86

minhngoc86 Thành viên mới

hehe đây là trường cũ của mình. Bạn đi ô tô thì đơn giản hơn, còn nếu đi xe máy thì bạn cứ đi về phía chùa Hương đó. tại nhà mình ở Hp nên ko biết chỉ đường cho bạn thế nào. bạn vừa đi đường vừa hỏi được mà, cứ hỏi đường đến thị xã Phủ Lý( hình như bây giờ lên thành phố PL thì phải).
    Đến cầu Phủ lý thì bạn đi xuống 1 đoạn ngắn là đến. Nói tóm lại đường ở mồm, cứ vừa đi vừa hỏi. Mà ko phải giờ nào bạn cũng vào KTX đc đâu, trường đó hơi nghiêm, người lạ khó vào, ko đến lúc người ốm lại ra ngoài gặp bạn thì đẹp
  7. peacenice

peacenice Thành viên rất tích cực

Từ Bờ Hồ chạy xuống đường Giải Phóng, Giải Phóng chạy ra đường chỗ bến xe nước Ngầm, ra cao tốc Pháp Vân, chạy thẳng theo hướng vào Nam, được khoảng 50km là tới Phủ Lý, trong địa phận thị xã Phủ Lý, đến 1 cái ngã tư đèn đỏ đèn xanh mà nhìn sang bên phải có 1 cái cầu thì đó là cầu Hồng Phú, chạy thẳng thêm 1 đoạn nữa là đến trường bạn muốn đến. Nhớ đi chầm chậm từ đoạn cầu!! Để chỉn chu lại trang phục chẳng hạn!!