1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cho tớ hỏi địa chỉ và số điện thoại của các điểm bán vé điện tử của Vietnam airline ở Hà Nội với

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi mhtn, 26/11/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mhtn

mhtn Thành viên mới

Cho tớ hỏi địa chỉ và số điện thoại của các điểm bán vé điện tử của Vietnam airline ở Hà Nội với

Câu hỏi như trên ạ. Tớ đã gọi đến Nguyễn Sơn theo dịa chỉ trang Web nhưng lúc nào cũng báo máy bận hoặc đã hết giờ làm việc. Bực mình quá cơ.
  2. chutchutchut

chutchutchut Thành viên mới

ôi rõ khổ, phải gọi ra tận Nguyễn Sơn cơ à.
    Túm lấy bất kỳ phòng vé máy bay nào mà hỏi, được hết. Gọi được đại lý của VN thì càng tốt.
    Nếu mua vé, và có chỗ, thì VN sẽ bán cho bạn cái vé. Và vé của VN giờ đa phần là vé điện tử rồi. Bạn lấy code mà ra sân bay, hoặc click vào cái link VN gửi cho bạn rồi in ra giấy.
  3. mhtn

mhtn Thành viên mới

Hu hu, search trên web của VN airline đuợc mỗi cái số địên thoại ấy. Vừa liên lạc được rôi, nó bảo ra 1 Quang Trung. Hu hu, book muộn quá, giá cao chót vót mà không biết con chỗ không. Hôm nay mình mới biết cái thẻ Visa của bọn ANZ không thanh toán qua mạng được, bực thật. Thế mà lúc tư vấn nó không nói luôn để mình biết. Mấy lần hì hụi book online nó cứ báo lỗi khi payment mà không biết tại sao mà khong biết tại sao. Bực quá.
  4. chutchutchut

chutchutchut Thành viên mới

Bạn đang ở nước ngoài hay sao mà phải vậy. Chứ nếu ở HN thì chạy ra phòng vé mà boôk có phải sung sướng cuộc đời ko? Không phải trả tiền ngay này, bao giờ xuất vé mới trả tiền, mà lại ko mất phí thanh toán nữa chứ.
  5. mhtn

mhtn Thành viên mới

Hic, đúng là tớ ở nước ngoài. Book vé muộn quá nên giờ giá hãng nào cũng cao chót vót. Sau một ngày đối chiếu, so sánh giá thấy tại thời điểm này VN airline là khả thi nhất nên mới phải lọ mọ search nó, chứ binh thuong ben to ve thì mấy ai chọn VN airline đâu.