1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.
  2. Các thành viên xem hướng dẫn sử dụng tính năng của diễn đàn tại đây.
  3. Hiện nay hệ thống gặp trục trặc phía server Tìm kiếm nên tạm thời chức năng tìm kiếm bài viết và danh sách bài viết đã viết của thành viên không hoạt động được, bộ phận kỹ thuật đang khắc phục và chậm nhất tới hết ngày 29/7 hệ thống sẽ trở lại hoạt động bình thường.
  4. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cho tớ hỏi về bến xe đi từ Đà Nẵng sang Huế và ngược lại (nhờ MOD vài ngày thôi)

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi cunyeuanh, 06/01/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cunyeuanh

cunyeuanh Thành viên rất tích cực

Tớ tìm được thông tin là có bến xe ở Đà Nẵng, cách sân bay Đà Nẵng không xa, xe đi Huế mất hơn 100 km. Bạn nào từng đi cho tớ thông tin cụ thể hơn được không. Giờ xe chạy, giá vé, có gì phải đề phòng và chú ý khi đi chặng này không.

Ở Huế thì như thế nào, bến xe gì...

Cảm ơn mọi người.

P/s: cho tớ nhờ MOD vài ngày thôi, tớ post bên du lịch thì bị khóa, phải post lên hỏi đáp, tớ sợ lỡ time của tớ mất. Cảm ơn MOD
  2. ZARG

ZARG Thành viên rất tích cực

Đến bến xe Đà Nẵng, mua vé và đi thôi. Nói chung là không phải nghĩ vì cả 2 chiều ĐN-Huế đều quá nhiều xe, hỏi Xe ôm người ta chỉ cho.
  3. Ngumo

Ngumo Moderator

ĐN-Huế: 45k/lượt. Từ sân bay mất 30k taxi ra bến xe đi Huế.
  4. cunyeuanh

cunyeuanh Thành viên rất tích cực

Cảm ơn mọi người. Tại đọc được tình trạng nhồi nhét xe buýt ở Đà Nẵng hay Huế gì đó mấy hôm trước nên sợ phải lên đây hỏi.
  5. kid_lam_dieu

kid_lam_dieu Thành viên mới

Hôm thứ 3 em đi xe Sao vàng từ bến Quảng Ngãi lúc 1h chiều mà tới 10h sáng hôm sau mới về tới bến Nước ngầm T.T

Mua vé giường nằm nên giường ai người đấy nằm 370k/vé, không thấy chen lấn xô đẩy gì cả,xe này không được chở quá người quy định. Hôm đấy có mấy người là đi vé ngồi, xe bị công an tuýt còi => toi 1tr6 =))