1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cho tớ xin kinh nghiệm đi Đà nẵng với.

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi khongname, 02/06/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. stranger

stranger Thành viên quen thuộc

Cái thằng này ngày xưa đi bar bên Box Sơ thích mãi mà bảo nhà quê à:))PM a đưa số cho e đặt bàn tuyêt lắm:-w
  2. toeflvn1

toeflvn1 Thành viên mới

thế giá xxx ở đó sao bác :D pm em nhá
  3. turivn

turivn Thành viên mới

Chỉ được thế là giỏi :-bd. Nhanh đi về còn làm báo cáo anh em xem dạo này có gì khác chưa? Năm rưỡi rồi chưa đi lại :((.
  4. muathuhanoi_84

muathuhanoi_84 Thành viên mới

Wonder Sea Hotel, cách bãi biển Mỹ Khê 200m. Đợt mình đi thì giá phòng đôi là 350K,
    ------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Sao re the nhi minh thay tren mang no bao la 800k co ma
    co phai no o gan khach san jimmy ko?
  5. khongname

khongname Thành viên mới

Tớ đi về rồi, thích lắm. Ở Blue ocean 51 Hoàng Kế Viêm, quận Ngũ Hành Sơn, 3***, 650k, cách bờ biển 200m, ở như vậy là ok
  6. vipkhang

vipkhang Thành viên mới

ăn uống năm nay ở ĐN thế nào bác ơi
    ốc nhái trung bình bn tiền 1 đĩa hả bác :D
  7. thanh246

thanh246 Thành viên mới

Cậu xem lại xem có phải Wonder Sea ko hay là Golden Sea? Golden Sea thì đắt hơn vì khách sạn này to và nằm trên trục trường chính nhưng xa biển hơn.
    Tốt nhất đến đấy hãy tìm KS. Đợt mình đi đặt KS Prince II, trên đường Phan CHâu Trinh, khi đến thì phòng ốc hơi bí nên phải đổi. ĐN KS rất nhiều nên cậu yên tâm
  8. muathuhanoi_84

muathuhanoi_84 Thành viên mới

Wondersea ma ban,ban cho minh hoi khach san do co sach se ko,ban o phong may nguoi lon?minh cung vua o da nang ve,minh o blue ocean,500k 1 phong 2 nguoi lon.
  9. cocuca

cocuca Thành viên mới

Hè Năm ngoái em cũng có một chuyến 5d vào DN nghỉ. cùng với ae cty.
    ban ngày thì không nói. đi tham quan mọi nơi BÀ NÀ. thì chỉ được mỗi đi cáp treo. còn lên trên vẫn đang trong quá trình XD chưa có dịch vụ gì để giả trí. với lại nóng quá, nóng đến nỗi mua kây kem chưa kịp mút liếm gì nó đã chảy mẹ hết thành nước. toi mấy 25k...chịu ko nổi muốn nhanh nhanh về KS tránh nóng kết luận...chán
    Tham quan núi Ngũ Hành Sơn....đến chân núi mọi người từ già trẻ lớn bé,,,trai gái đổ xô vào mua vòng đá,nhẫn đá...các chị tha hồ chặt chém.. có ông bạn mua cho vợ một cái vòng đá 800k nhất khoát ko cho mặc cả, trông cũng long lanh...đến khi leo núi xong vòng sang phía đầu đường bên kia đợi xe, mới vào một hiệu khác hỏi mua một cái vòng y trang cùng bố đẻ ra luôn. 180k....ông bạn ngất xỉu luôn....rất nhiều người bị như vậy....may quá mình ko mua rì vì rất gét mấy thứ bằng đá đó
    còn đi một số nơi và ăn một số thứ nữa .Đà Nẵng có nhiều đặc sản như mì Quảng, bún chả cá, bún mắm, bánh kẹp, bánh xèo, v.v..... nhưng nói chung ko hợp...ko ngon lắm
    buổi tối có 5 tối thì cả 5 tối bất tỉnh nhân sự phải nhờ Taxi chở về. tối đầu tiên ae rủ vào sàn Phương Đông hay gì gì ấy quên tên rồi. qen được 1 em chim mồi....hẹn hò....tối hôm sau em gọi điện mà mình xỉn quá không thể nhấc nổi người dậy mà đi với ẻm..chẹp..
    hôm sau nữa vẫn vậy, đang xỉn chúng nó lôi lên taxi ra Sông Hàn ngắm ....cầu quay....vừa đến nơi cái em vắt sổ bước ra thấy cầu quay tít mù....em hét lên sung sướng...ơ ơ.. cẩu quay kìa....mấy thăng đi cùng nó bảo có ông quay thì có...mơi 11h mà quay cái gì.... hóa ra em xỉn quá nên đầu nó quay...làm mấy chị bán hàng rong cứ tủm tỉm cười...
    có mấy ngày mà về chó nhà em nó còn không nhận ra em nữa.....cháy nắng...nhìn giống hệt một thằng người châu phi ......gốc Việt Nam mít
  10. thanh246

thanh246 Thành viên mới

KS cũng sạch sẽ. Mình ở phòng đôi 2 người, 350K, vừa đi giữa tháng 5 mà, sao giá cả tăng nhanh thế nhỉ? Hay tại đợt đấy mới hết lễ hội pháo hoa, ít khách du lịch nên được giảm giá nhỉ?:))
    Bạn đi thế nào? Giá cả mọi thứ có đắt ko? Sao bây giờ thấy ĐN giá cả tăng thế nhỉ? Hay là do tình hình lạm phát:((
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    =)) Bạn có chuyến đi thú vị phết. Viết hồi kí mà mình đọc thấy toàn thấy kinh nghiệm thương đau thế này nhỉ?