1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cho tôi hỏi 1 câu nhể?

Chủ đề trong 'PTTH Năng Khiếu Trần Phú - HP' bởi dauda^u`vi`tie^n`, 18/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. NgoisaophuongBac

NgoisaophuongBac Thành viên quen thuộc

Nghĩ lại cũng thấy mình nói hơi quá, có gì không phải thì anh đau đầu bỏ qua nhé.
    Nhưng mà anh đau đầu này, trong khi các thành viên của NKTP đang trong tâm trạng hết sức vui mừng chào đón box của riêng trường mình ra đời, thì anh không thấy rằng câu nói của anh hơi đi ngược lại với tinh thần quần chúng sao ? Vì vậy phản ứng của các thành viên có thể hơi làm phật lòng anh, nhưng cũng dễ hiểu và dễ bỏ qua thôi mà, phải không anh ? Trai HP tấm lòng ***g lộng như gió biển, để bụng làm gì vài ba cái chuyện lẻ tẻ, OK?
    À tiện thể đây em mời anh làm thành viên danh dự của box NKTP nhé, hãy giúp đỡ chúng em những buổi đầu còn chập chững. Anh đồng ý nhé !
    Các bạn hãy chúc mừng thành viên danh dự mới nhất của box NKTP chúng ta đi nào
    Khi bạn đấm vào bức tường thì nó sẽ phản lại xứng đáng
    THẾ LÀ EM ĐÃ ĐI TÂY !!!
  2. dauda^u`vi`tie^n`

dauda^u`vi`tie^n` Thành viên quen thuộc

Không có cái dại nào như cái dại nào cả, sai lầm vẫn về tôi. Nam mô a dì đà phật.
    to thumi16: cảm ơn em gái nhé, anh chúc của bọn em sẽ phát triển cùng với HPC.
    Đây đâu phải là những ngườì con của đất cảng đâu. Tôi vô đây cốt chỉ tại không khí tếu cho vui thôi chứ tôi có nói cạnh khoé gì ai đâu mà, nói cho các bạn biết chứ nhà tôi ở gần trường NKTP mà, thế mà mọi người thường ca gợi dân NKTP vui vẻ hay thích đùa. Các bạn lên xem lại mình đi nhé chúng ta phải làm thế nào để trong mắt mọi người người HP chúng là ngườithân thiện chứ, các bạn đừng nên động 1 tí là mang những lời lé không hay ra các bạn ạ. Mình là anh nên mình khuyên các bạn như vậy đó mà. Chúc box cảu các bạn thành công nhé.
    Đau đầu vì tiền
    Điên đầu vì tình
    Đâm đầu vào tường
    Văng ra tứ phương
    Rơi tõm xuống mương
    Thân nát như tương
    Người còn bộ xương
    Trông thật thảm thương
    Thương ơi là thương
  3. Becky_Sharp_new

Becky_Sharp_new Thành viên quen thuộc

Hơ......Đến thế này kia à??? Hihihihi....ông anh Đau đầu vì tình ui. Hihihih.......ai bảo dại dột mà đi chọc vô tổ kiến lửa làm chi? Dân NK Trần Phú là đoàn kết lém đấy nhá. Không cẩn thận là 2/4 viên gạch sẵn sàng tiếp ứng đấy.
    OK. Dân NKTP ui. Đau đầu chỉ định thử chất keo của TP thôi không có ý xấu gì đâu. Hi vọng chúng ta sẽ mãi luôn đoàn kết và đấu tranh với kẻ thù trên tinh thần giao lưu. Thể hiện cho họ biết thế nào là chất NKTP chúng ta. Thế nhé. Cái Topic này chính là nơi để các bạn giới thiệu vể trường chúng ta đấy. Hãy thể hiện minh đi.

KHÔNG CÓ GÌ QUÍ HƠN ĐỘC LẬP TỰ DO !!!
    HÃY ĐỂ CHO TÔI YÊN !!!
  4. huyencham85

huyencham85 Thành viên rất tích cực

Em cám ơn câu hỏi rất chi là hay ho của bác đau đầu! Sau khi nhận được sự fản hồi của dân TP và tham wan Box TP, bác nghĩ sao?? Có đúng như lời bác Becky wảng cáo ko hả bác đau đầu?
    ( mà lần này bác nói cẩn thận nhé! Cái tổ kiến TP vẫn đang chờ bác đấy!! hehe, mà nhất là bi giờ bác đã trở thành thành viên danh dự của box NKTP nữa chứ, bác nhỉ!!)

To the world u'r only a person, but with a person, u'r all the world

To live is to fight
  5. dauda^u`vi`tie^n`

Ối trời dân NKTP này ghê thật, đánh tôi súc đầu mẻ chán rồi mới mời tôi vô lại còn làm khách mời danh dự nữa chứ. Thế khách mời danh dự có cái gì không nhể?
    Đau đầu vì tiền
    Điên đầu vì tình
    Đâm đầu vào tường
    Văng ra tứ phương
    Rơi tõm xuống mương
    Thân nát như tương
    Người còn bộ xương
    Trông thật thảm thương
    Thương ơi là thương
  6. huyencham85

Tát nhiên là khách mời danh dự cũng có wuyền lợi chứ! Riêng bác á, phần thưởng dành cho bác là: 1 túi bông băng để băng bó vết thương. Bác đồng ý nhận chứ? ( Sướng nhá! haha)

To live is to fight
  7. dauda^u`vi`tie^n`

Ối trời thế mà gọi ưu tiên hả, khổng dám nhận đâu em gái ơi. Các em để cho anh yên là anh mừng rồi em gái ạ.
    Đau đầu vì tiền
    Điên đầu vì tình
    Đâm đầu vào tường
    Văng ra tứ phương
    Rơi tõm xuống mương
    Thân nát như tương
    Người còn bộ xương
    Trông thật thảm thương
    Thương ơi là thương
  8. huyencham85

Anh ơi, đấy là tấm lòng của em dành cho anh mà anh ko nhận sao? Anh nói thế làm em đau lòng lém! hichic ( hehe)
    Nói cho mà bít nhá, anh đòi hỏi wuyền lợi, đến lúc người ta cho thì lại ko nhận, thế là thế nào hử? Vuốt mẹt cũng fải nể mũi chớ!! Bác becky nhể?? hềhề
    Thôi anh nhận đi cho em vui lòng, ( gớm thích wá ấy chứ cứ giả vờ, thôi anh đừng giấu lòng giấu mề nữa, hehe)

To live is to fight