1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chọn Áo Sơ Mi Đẹp (P1)

Chủ đề trong 'Hoạt động xã hội.' bởi minhtoe21793, 16/12/2014.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. minhtoe21793

minhtoe21793 Thành viên mới

Áo so mi nam là items quá quen thuộc trong tủ đồ của các bạn trai. Đặc trưng phổ biến cũng như thích hợp với mọi hoàn cảnh khiến sơ mi nam là món đồ khiến chúng ta nghĩ đến đầu tiên khi có ý định đi mua sắm.
    Tuy nhiên, việc chọn sơ mi nam đúng chuẩn, phù hợp cho bản thân cũng không phải là một việc đơn giản nhất là đối với các bạn nam chúng ta khá là xoàng trong việc mua sắm.

Thời trang Fonto sẽ mang tới các bạn đọc một số gợi ý nhỏ trong việc lưa chọn áo sơ mi cho riêng mình. Ad tin chắc là những gợi ý này khi nhắc đến thì ai cũng thấy quen và đơn giản nhưng đa số khi chúng ta đi mua sơ mi thì lại dễ dàng quên đi

Việc đầu tiên là bạn xác định, mua áo sơ mi để dùng trong hoàn cảnh , môi trường nào. Nếu như trong môi trường nghiêm túc như công sở , trường học hay các nơi yêu cầu sự đứng đắn thì các bạn nên lựa cho mình những chiếc áo sơ mi nam màu đơn sắc , trung tính đơn giản như áo sơ mi nam trắng hay xám.

Còn nếu bạn muốn mặc sơ mi để đi chơi, đi du lịch hay tụ tập bạn bè thì hãy lựa cho mình chiếc sơ mi body có thể là màu hoặc sơ mi phối, cũng có thể lựa chọn so mi nam caro đang khá là hot trong thời gian hiện nay hoặc cá tính hơn thì sơ mi jean – denim cũng là 1 sự lựa chọn không hề tồi
  2. dautucanho

dautucanho Thành viên mới

bên bạn có shop không cho địa chỉ mình đi sắm