1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chọn học tiếng Anh ở đâu hiệu quả nhanh trong hè?

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tiếng Anh Sài Gòn (Saigon English Club)' bởi vetthuonglong, 31/05/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nguyenquynhthy

nguyenquynhthy Thành viên mới

mình có học qua rất nhiều trung tâm nhưng chưa cái trung tâm nào mình cảm thấy phù hợp hết ,mình có lên mạng lượt để tìm thì vô tình thấy người ta review trung tâm ili rất tốt và nhiều,mình gọi điện thoại thì nghe người t a tư vấn nghe hay nên đến tận nơi luôn,trung tâm này nó ở trong hẻm ,phải nói là rất khó tìm và vô tới thì thấy khá là nản vì thấy nó khá nhỏ ,nhưng khi vào test thì người ta test miễn phí ,test xong mình có hỏi qua mấy bạn học viên ở đó và mình quyết tâm đăng kí học thử 1 khóa xem sao,vào học được buổi thứ 4 mình lại thấy rất vui vì nó dạy khá tốt ,chất lượng mà lại học với giáo viên nước ngoài 100% nữa,với lại học phí mà học với giáo viên nước ngoài như vậy mình thấy khá rẽ so với nhiều trung tâm khác ,,,cuối cùng thì cũng tìm được chỗ nương tựa môn tiếng anh nên mình thấy rất vui,bạn nào đang khó khăn trong việc tìm trung tam học tiếng anh thì đến đó thử,trung tâm ili ở quận 10 ,đđừng trường sơn nhé
  2. Yunita

Yunita Thành viên mới

Theo mình thấy bé 4-5 tuổi là đúng độ tuổi bắt đầu cho việc học T.A, mình nên tìm nhưng nơi có mở lớp cho các bé đúng độ tuổi học cùng nhau để cùng nhau tiến bộ, bên trung tâm ICES dạy cho các bé từ 4 tuổi đó bạn, cháu mình học ở đây cũng lâu rồi ak, lớp học không quá đông chỉ 8-10 bé thôi, giáo trình cũng rất hay và có giáo viên nước ngoài dạy luôn. Bạn thử cho con bạn qua đó xem. Sđt 0913.335.203
  3. binhyenvahanhphuc

binhyenvahanhphuc Thành viên mới

may quá cũng có bạn học chung ở chỗ mình học nè, tại chỗ ili có địa chỉ nên cũng ít nổi tiếng , toàn thấy giới thiệu nhau học là chính, nhưng học chỗ đó với 100% gv bản ngữ mà thầy dạy cũng nhiệt tình và có tâm lắm, học có cải thiện với lại mức học phí bên ILI đâu có cao lắm đâu
  4. tuetam

tuetam Thành viên mới

m thấy mọi người học ở ili có vẻ nhiều nhỉ,mà m thấy ili dạy được ,gv thì vui tính,gv nam đa phần toàn hot boy,dạy thì rất hay mà nhiệt tình gì đâu luôn ak