1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chọn lựa sao đây?????

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi tieuthuxinhdep83, 27/04/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tieuthuxinhdep83

tieuthuxinhdep83 Thành viên mới

Chọn lựa sao đây?????

Nếu bạn phải lựa chọn giữa 2 người con gái
    1. Là người con gái yêu rất nhiều nhưng lại vẫn còn trong trắng
    2. Là người con gái yêu ít thôi >2 và đã QHTD với tất cả những người ấy.
  2. _godfather_

_godfather_ Thành viên mới

-------------------------
    Thế em là ai trong hai người kia?
  3. ruouMauSon

ruouMauSon Thành viên quen thuộc

Nếu là tôi tôi chẳng yêu người con gái nào vì 2 người đó không phải là người con gái tốt!
  4. phongdx

phongdx Thành viên mới

Nếu là tui thfi ngày yêu em thứ nhất , tối yêu em thứ hai
    Chạy sô vậy
  5. BupBeDepXinh

BupBeDepXinh Thành viên mới

Các em bây giờ thay người yêu nhiều nhỉ, > 2 được coi là ít. Đúng là 2 thế hệ cách nhau vài năm là khác hẳn nhau.
  6. casperghost1978

casperghost1978 Thành viên mới

Thế nếu đã yêu 2 người
    Có quan hệ với người thứ 2
    Và bị đá 2 năm rồi.
    Giờ vẫn sợ chết khiếp ko dám yêu
    Thì sao???
    Bạn có dám lựa chọn ko.
  7. chuoinai

chuoinai Thành viên mới

Nghiêm túc mà nói thì tôi sẽ chọn em thứ 2 . Em thứ nhất yêu nhiều mà vẫn nguyên tem thì chỉ có thể là cô ấy gặp vấn đề về đầu óc, hoặc tem bị hỏng
  8. wait4someonespecial

wait4someonespecial Thành viên mới

lựa chọn để làm gì, cái đấy mới là câu hỏi cần phải trả lời. Nếu chỉ để hiểu biết thêm về giới tính như cái box này dậy, thì em nào cũng được, em thứ 2 có thể sẽ dậy sâu hơn (in case là muốn học nâng cao). Nếu muốn yêu lâu dài, thì việc đếch gì phải care xem em nào đã yêu nhiều hay ít, còn trinh hay mất; quan trọng là em nào yêu mình và mình có tình cảm với em nào.
  9. Metalism

Metalism Thành viên quen thuộc

Câu hỏi này hơi khó nhỉ. Tạm cho rằng như thế này
    1) Người yêu nhiều người nhưng vẫn còn, có thể là cô ta không muốn thằng nào được hưởng thụ rồi phán xét mình. Hoặc là số cô ta lận đận.
    2) Tâm lý gái Việt Nam không giống Tây, đã từng với ai dễ quay lại để *** với người cũ khi có cơ hội. Nếu chấp nhận yêu cần phải tự tin mình có thoã mãn cô ta không?
    Yêu thì dễ, cưới mới có nhiều vấn đề. Nếu có ai cưới vợ ở 1 trong 2 kiểu người trên thì cho biết ý kiến. Tôi nghĩ dù ai có nói gì trên mạng cũng chưa chắc đã thật hoặc có thể chỉ góp chút gió.
    Còn người mở chủ đề này, có lẽ trong lòng bạn đang ngổn ngang, không biết nên như thế nào. Tôi nghĩ bạn mở chủ đề này để tìm hiểu xem con trai thời nay như thế nào?
    Bạn bè, người yêu không phải đã thật sự cần nhau cả đời. Dù hôm sinh nhật, ngày Valentina có vui vẻ đến đây, sau cùng khi về nhà, bạn vẫn chỉ có một mình. Vì vậy, dù xung quanh bạn người ta có nói gì, hoặc chủ đề này của bạn không nhận được câu trả lời thật lòng. Tất cả những người đó đều không liên quan gì đến cuộc đời bạn.
    Một nhà kinh doanh bất động sản khi được hỏi bí quyết thành công, ông ta nói "Kinh doanh đất đai là cái không thể chắc chắn 100%, tôi thành công nhờ phân tích những cơ sở có sẵn." Cuộc đời cũng vậy, không ai dám chắc sẽ như thế nào 100%, với những hiểu biết, dữ kiện mình biết và sẽ tiếp tục tìm hiểu thêm để biết, từ đó hành động.
    Bạn lựa chọn mục tiêu cho cuộc đời thế nào? Người hiện tại của bạn như thế nào? Mục đích của 2 người như thế nào? Điều này chỉ có chính bạn trả lời được.
  10. tamhoncuada_spt

tamhoncuada_spt Thành viên mới

Em thì em chọn em số 1 đó, yêu nhiều mà vẫn giữ được thì chính tỏ em này rất nghiêm túc,càng tôn trọng ,cang` quý chứ sao nữa, còn con gai yêu nhiều hay ít thì quan trọng giề đâu chứ
    còn cái em kia thì bỏ đê, yêu 2 ngưòi và QHTD với 1 người thì còn tạm chấp nhận được , chứ QH với cả 2 thì thôi, cho em ấy vào Recycle Bin đi anh ah. Bỏ kô tiếc nuối
    mà suy đi tính lại , tui nghĩ anh nào mà ngồi tính lựa chọn thì chắc là chẳng yêu em nào hết