1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chọn ứng cử viên thi miss TTVNOnline << New special Benelux's member inside>>

Chủ đề trong 'Hà Lan - Bỉ - Luxembourg' bởi Vi_Tieu_Bao_new, 18/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Vi_Tieu_Bao_new

Vi_Tieu_Bao_new Thành viên rất tích cực

Chọn ứng cử viên thi miss TTVNOnline >

Tình hình là chiến sự nổ ra dữ dội lắm rồi. Tớ vào box Album mà cứ phải lăm lăm chai nước bên cạnh kẻo cháy, hot quá. Một loạt các ứng cử viên nặng ký lẫn nhẹ ký đã xuất hiện.

Box Benelux mới thành lập, sức người sức của còn có hạn. Nhưng mà "đã mang tiếng ở trong trời đất, phải có danh gì với núi sống" chứ. Mà box mình người ít thế yếu, phải đoàn kết. Vì vậy yêu cầu anh em ta bầu cử ngay một đại biểu để sagn Album thi với bạn với bè. Đại biểu này sẽ được mọi người chống lưng tích cực nhất, chống bằng mọi cách, ai có tay dùng tay, ai có chân dùng chân, ai có mồm dùng mồm, ai ít tay ít chân ít mồm thì đi thu thập nick flood... nhất quyết ko để chức Miss rơi vào tay bố con thằng nào khác.

Anh em đề cử đi. Hiện giờ đang có một số thành viên:
    - Twinkling
    - Sillie127 (em này mà vác quả ảnh *** museum đi thì đảm bảo most impressive )
    - Washabee
    - Xinh nhat mang.

Cử ai đây ???
  2. JudeLe

JudeLe Thành viên mới

Tất cả đi cho nó xôm. Chúng ta cùng tìm ảnh nào...
  3. JudeLe

JudeLe Thành viên mới

Em xin bầu thêm cho bà Phương psd2030... Sáng giá đấy!!!
  4. Sillie127

Sillie127 Thành viên mới

Ơ cái nhà anh này, đấy là nghệ thuật điêu khắc, chả hiểu j` cả Mới cả bác thích cái đằng sau lưng em thì mang cái đấy đi dự thi được rồi, đừng lôi em vào cuộc nhé . Em già rồi mít bưởi gì
  5. psd2030

psd2030 Thành viên mới

Chị tặng chú năm sẹo chú trả công chị thế à .
    Pic là đóng góp cho album benelux, cho box mình thui, chú cứ lộn xộn.
    Tầm này để 85-86 đi thi cho nó mơn mởn là đẹp rùi
  6. Toni_Guy

Toni_Guy Thành viên rất tích cực

Chú béo, đổi tên lại là Miss Benelux đi nhá, cho nó sangggggggggg, phải có miss benelux đi thi thì mới có được thí sinh đi dự thi bé khoẻ bé ngoan ttvnol chớ
  7. congchuangutrongrung

congchuangutrongrung Thành viên mới

Em tưởng các bác đang thanh lọc thành viên mà lại cho bà chị em đi thi thế này
  8. Vi_Tieu_Bao_new

Vi_Tieu_Bao_new Thành viên rất tích cực

chị em là đứa nào.
    @Tố lỳ: đây ko phải là thi miss benelux, thi miss lại choảng nhau vỡ đầu ah... thế thì chết.... gốc ko vững thì ngọn làm sao vươn cao nhất box ALbum được. Chỉ là hỏi ý kiến anh em xem ta nên tấn công kiểu dàn hàng ngang hay kiểu thọc mũi nhọn thôi. Thi miss thì có lẽ nên chọn kiểu thứ hai.
    Tình hình là em Washabee với em XInh nhất mạng ko chịu để anh em mình chống lưng rồi hay sao ấy, ko có tinh thần tự giác, mất mặt rồi... Em Mai phi đội gà bay Groningen thì thập thò lúc có lúc không. Thôi thì chọn em Silli *** museum đi. Chú Hùng JudeLE hàng xóm láng giếng làm thế nào thu thập được càng nhiều ảnh càng tốt, số đo ba vòng lại càng hay.... có thêm bikini thì quá tuyệt. Anh em mình chuẩn bị mang sang bên kia flood box ALbum... anh đang tập hợp lại khoảng 100 nick , mấy năm nay ko dùng ko biết có xài được ko... quả này phải làm cách mạng... cách mạng.
  9. Toni_Guy

Toni_Guy Thành viên rất tích cực

Cách mạng cách mạng, đại cách mạng!
    Cách mạng muôn năm
    Được đấy, anh thấy Miss *** Museum cũng có chất đấy Mai rùa thì đúng là chẳng thấy mặt đâu từ lúc Box ra đời
  10. xinh_nhat_mang

xinh_nhat_mang Thành viên mới

Em là em có ý kiến box album chọn miss thế để em lập 1 cái topic nữa để chọn mr ttvnol ở box album. Em đề cử mấy anh trong box ta tham dự nhé